DorZaa.org

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ดู: 1437|ตอบกลับ: 7
ซ่อนแถบด้านข้าง

พี่เขยควEใหญ่พึ่งออกมาจากคุก cp

[คัดลอกลิงก์]

316

900

1302

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
1302
  • น้ำใจ: 317
  • ดอร์: 1340
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 3756
เรื่องเสียวๆที่ผมติดใจ และคอยหาโอกาศทำอยู่เสมอๆ ก็มีอยู่ว่าบ้านผมอยู่ด้วยกันหลายคน เป็นครอบครัวใหญ่ พ่อ แม่ ผม พี่สาว และก็พี่เขย ชื่อบูล พี่เขยผมเนี้ยหน้าตาจะออกหื่นๆนิดนึง ผมกับพี่สาวจะนอนห้องใหญ่ มีเพียงตู้เสื้อผ้า2ใบกันแบ่งเป็น2ห้อง ห้องผมจะเล็กกว่าเพราะนอนคนเดียว ส่วนห้องพี่สาวผมจะกว้างกว่าเพราะว่านอนกับพี่บูลพี่เขยผม
และทุกๆคืนผมจะพยายามที่จะฝืนตัวเองไม่ให้หลับ ทั้งๆที่เข้านอนแต่แกล้งหลับ ทุกวันพอพี่เขยผมมาแอบดูว่าผมหลับแล้ว พี่เขยกับพี่สาวผมก็จะเริ่มบรรเลงเพลงสวาด ที่ไม่อาจทำให้ผมหลับลงได้ ตอนนั้นผมอายุ15แล้วครับ ผมได้ยินเสียงพี่สาวผมครางเบาๆอยู่พันนึง แล้วก็เริ่มได้ยินเสียงพี่เขยผมซีดปาก...โอ้ย..ซี้ด......โอ้ย.......ได้ยินเสียงลมหายใจพี่เขยแรงมากครับ ผมก็เลยแอบดูตรงช่องละหว่าตู้2ใบที่มันชนกันไม่สนิด ผมเห็นพี่สามผมกำลังดูด.k.ให้พี่เขยผมอย่างมีความสุข ห้องพี่สาวผมจะเปิดโครมไฟตั้งโต๊ะครับ เลยทำให้ผมเห็นได้ชัดเจนทุกครั้ง และที่สำคัญ k พี่เขยผมครับใหญ่มากๆๆ ทำเอาผมคิดในใจว่า โอ้โห อีออยมึงโดย k ใหญ่ขนาดนี้ เย มึงไม่เจ็บหรือวะ ผมคิด ผมก็แอบดูไปเรื่อยๆ พี่เขยผมก็ร้องไม่ขาดเสียง ซี๊ด...โอ้ย...ซี๊ด...โอ้ย...ออยไม่ไหวแล้วขึ้นขย่มให้กูได้แล้ว พี่สาวผมก็ถอดปากออกจาก k พี่เขยผมแล้วก็มานั่งทับตรง k พี่เขย k ใหญ่ๆแต่ไม่ยาวที่แข็งปังกำลังถูกจับจ่อที่รูพี่สาวผม ผมจ้องมองไม่ละสายตา k ค่อยๆเข้าไปในรูทีละนิดๆ โดยที่พี่สาวผมนั่งทับลงไปแล้วก็ยกขึ้นแล้วก็กดลงไปอีกมันเข้ายากครับ ทั้งเสียงพี่เขยและพี่สาวผมเริ่มประสานเสียงกันตั้งแต่ k พี่เขยผมเข้ารูพี่สาวผมทีละนิดจนสุดลำ k เสียงชัดมากครับ โอ้ย...พี่บูล...โอ้ย...พี่บูล...โอ้ย...เสียวจังเลยพี่
โอ้ย...ซี๊ด...อีออย...อีออย...ขย่มแรงๆ...ซี๊ด...แรงๆแรงๆ
ผมนี้ต้องชักว่าวตามจังหวะขย่มของพี่สาวผมเลยครับ พี่เขยผมก็ไม่นอนเฉยครับแทงสวนขึ้นมาทุกดอก จนเสียงดัง ผับๆๆๆๆๆๆๆๆ ถึงตอนเปลี่ยนท่าแล้วครับ พี่เขยผมจับพี่สาวผมในท่าหมาครับ ท่านี้สุดยอดพี่เขยเลยครับ เมื่อพี่สาวผมอยู่ในท่าหมาเรียบร้อย พี่เขยผมก็เอา k ไปจ่อที่รู แล้วจับหัว k วนไปวนมาที่ปากรู แล้วดันพวดเดียวสุด k เลยครับ พี่สาวผมร้องแบบไม่กลัวผมได้ยิน
โอ้ย...พี่บูล...เดียวเจ็บ พี่บูลก็กดแช่เอาไว้
อีออย...มึงหายเจ็บยัง รูมึงตอดกูใหญ่แล้ว พี่บูลถาม
หายแล้วพี่ เอาเลย
พี่บูลดึง k ออกมาเกือบสุดแล้วกดเข้าไปอย่างแรงพร้อมกับเสียงร้องของทั้งคู่....พี่บูลซอยอย่างแรงและเร็ว k ก็ซอยเข้าซอยออก ปากก็ร้อง โอ้ย....อีออย...โอ้ย...อีออย...โอ้ย...อีออย...รูมึงตอด k กูมันชิบผายเลย...โอ้ย...ซีด...อีออย...
โอ้ย...โอ้ย ...โอ้ย...เร็วๆ....พี่...เร็วๆ...โอ้ย...
กว่าพวกมันจะเสร็จ ผมน้ำแตกสองรอบแหละคร้บ
เข้าเรื่องของผมบ้างครับ มันมีอยู่ว่า พี่บูลเนี้ย เป็นคนติดยา และก็ขายยา สุดท้ายโดนตำรวจจับครับ แต่โดนแค่ครอบครอง เลยต้องไปนอนในคุกอยู่6เดือน ในระยะเวลา6เดือนผมกับพี่สาวก็ไปเยี่ยมอยู่ทุกเดือน จนครบกำหนด ปล่อยตัวครับ ก่อนหน้านั้น2วัน พี่สาวผมรถชนครับ ต้องนอนโรงพยาบาล ผมก็เลยต้องไปรับ และก็พากับมาบ้าน คอยดูแล
พอกลับถึงบ้าน ไม่มีใครอยู่ พ่อไปทำงาน แม่ไปเล่นไพ่ พี่สาวก็อยู่โรงพยาบาล พี่บูลก็เข้าห้องน้ำอาบน้ำเลยครับ อาบน้ำเสร็จก็มานอนดูละคร แชมป์ให้... ผมนวดให้ ผมก็นวดไปนวดไป ผมก็ถามขึ้นว่า พี่บูล พี่บูลอยู่ข้างในพี่ทำมาป่าว พี่บูลหัวเลาะ แล้วถามว่าทำอะไรว๊ะ ผมก็บอกว่า ทำ k ให้ใหญ่อะพี่ ไม่ได้ทำอะ ทำมา เย ควายเลอะ แค่นี้ก็ใหญ่พอแล้ว พี่บูลพูด

316

900

1302

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
1302
  • น้ำใจ: 317
  • ดอร์: 1340
  • พ้อยต์: 3756
 เจ้าของ| โพสต์ 6-1-2017 17:54:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมก็ถามต่อไม่ได้ทำอะไรเลยเลอะ พี่บูลบอก ฝังมุกมาอย่างเดียว
ผมเลยบอกว่าไหนขอดูหน่อยดิ แล่วก็จับที่ k พี่บูลทันที พี่บูลได้แต่หัวเราะ และบอกไอ้นี่ แล้วก็ฟักออกมาให้ดู โอ้แม่เจ้าเห็นเต็มตาครั้งแลก ใหญ่กว่าขวดลิโพอีกอะ แถมฝังมุกมาอีก4เม็ด แต่ว่าสั้น ผมจับเล่นพลิกไปพลอกมา แล้วถามว่า พี่บูล พี่บูลใหญ่ขนาดนี้เวลา เย อีออยมันไม่เจ็บหรือ พี่บูลหัวเราะ แล้วบอกไม่รู้ดิ
ผมเริ่มต่อเลยครับ จับรูดขึ้นรูดลง k พี่บูลแข็งปัง แล้วถามผมว่า
อยากลองป่าว เพื่อนกูในคุกนะมันลอง k กูไป ติดใจเลยว๊ะ ต้องให้กู เย ทุกวัน
ผมก้มลงดูดทันทีครับ k ใหญ่ๆคับปาก มีมุกวิ่งไปวิ่งมาฝ่านริมฝีปาก พร้องกับเสียงร้องของพี่บูล
โอ้ย...สุดยอด...โอ้ย...ซี๊ด...โอ้ย...แม่งโคตรเก่งเลย...โอ้ย
ผมดูดได้ซักพัก เสื้อกางเกงผมหลุดออกอย่างอัตโนมัติ
พี่บูล ดันปากผมออกจาก k แล้วจับผมให้อยู่ในท่าหมา แล้วพูดว่า ไอ้ไน้มึงโดนกู เย แล้วมึงจะติดใจ
พี่บูลกูถุยน้ำลายใส่มือ แล้วเอามาควงที่รูผมทันทีใช้นิ้วแทงเข้าแทงออก จนรูผมเริ่มชิน พี่บูลจ่อ k ที่ทาด้วยครีมทาผิวอย่างชุ่มมาที่รูของผม แล้วค่อยๆดันเข้าไปทีละหน่อย มันเข้าไปได้โดยที่ผมไม่เจ็บเลย กับเสียวซ่านขึ้นทันทีที่พี่บูลกด k จนมิดด้าม
ความเสียวทำให้ผมร้องบอกับพีบูลว่า พี่บูล...พิบูล...ช่วย...เย...ไนท์...เหมือนที่...เย...อีออยทีดิ
พี่บูลว่า อ๋อนี่มึงแอบดูกู เย อีออยหรือมึง
เดียวกูจะให้มึงมันยิ่งกว่าอีออยอีกอีสัส
พี่บูลพูดจบ ชัก k ออกหมดทันที แล้วแทงพวดเดียวสุดโคน
ผมร้องรั่นทันที โอ้ย...ไอ้เหE้ย...แม้ง...โอ้ยๆๆๆๆ...ซี๊ดๆๆๆๆๆๆ...โอ้ย...
พี่บูลกระหน่ำ เย อย่างสุดกำลังพร้อมส่งเสียงเรียก
โอ้ย...ไน้ๆๆๆๆ...โอ้ย...โอ้ย...ซีดๆๆๆๆๆ...ไน้ๆๆๆๆ..
มันไม้...ชอบไม้...อีสัส...ชอบแรงๆใช่ไม้...เย ให้แม้งเดินไม่ได้เลย อีสัส...แอบดูกู เย กับอีออยหรือ เป็นไง...โดนเอง...ชอบไม้มึง...
โอ้ยซี๊ด...โอ้ยซี๊ด...โอ้ยชอบดิ...ไอ้สัส...
โอ้ย...ไอ้เหE้ย...เย กูแรงๆงอีก...แรงๆอีก
โหมึงนี่ เย มันกว่าอีออยอีกว๊ะ โคตรได้อารมกูคุมอารมเงี่ยนกูไม่อยู่แล้ว...อีสัส...กู...โอๆๆๆๆ...ไอ้ไน้ๆๆๆ...ไอ้เหE้ย...ไอ้สัส...กูออกแล้ว...แม้ง...โอ้ยๆๆๆๆๆ...ออกแล้ว...สัส...ออกแล้ว...โอ้ๆๆๆๆๆ
โอ้ย...สัส...เหE้ยเอ้ย...แตกในตูดกูเลย...โอ้ย...ไม่ไหวแล้ว...สัสๆๆๆๆ...โอ้ย...์แล้ว...แตกแล้ว...โอ้ย...
แล้วก็ฟุ๊บหมดแรงทั้งคู่ มันเป้นการโดน เย ที่มันมาก
ไม่จบแค่นี้นะ ผมก็ยังแอบ เย กับพี่เขยอยู่เลื่อยๆ นานถึงสองปี จนพี่เขยโดนจับอีกรอบ รอบนี้ยาวๆเลยครับ
อดเยดเลย 5555555

0

1หมื่น

4588

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
4588
  • ดอร์: 17506
  • พ้อยต์: 23022
โพสต์ 6-1-2017 23:48:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

0

541

204

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
204
  • น้ำใจ: 0
  • ดอร์: 802
  • พ้อยต์: 1540
โพสต์ 10-1-2017 15:38:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

0

34

12

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
12
  • ดอร์: 42
  • พ้อยต์: 86
โพสต์ 10-1-2017 20:32:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

0

970

320

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
320
  • ดอร์: 1054
  • พ้อยต์: 2072
โพสต์ 11-1-2017 09:32:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
chaiking40 ตอบกลับเมื่อ 6-1-2017 17:54
ผมก็ถามต่อไม่ได้ทำอะไรเลยเลอะ พี่บูลบอก ฝังมุกมาอย่ ...

ขอบคุณครับ

0

64

27

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

เครดิต
27
  • ดอร์: 102
  • พ้อยต์: 189
โพสต์ 11-1-2017 19:46:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อายุ15ก็โดนข้อหาอนาจารเด็กอะดิอิิอิ

0

33

11

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

เครดิต
11
  • ดอร์: 37
  • พ้อยต์: 78
โพสต์ 12-1-2017 11:15:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|DorZaa.org

GMT+7, 21-1-2017 01:13 , Processed in 0.078851 second(s), 37 queries .