DorZaa.org

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ดู: 343|ตอบกลับ: 6
ซ่อนแถบด้านข้าง

นัวเด็กค่ายมวยสุดฟิต copy

[คัดลอกลิงก์]

50

176

223

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
223
  • ดอร์: 317
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 518
ช่วงเดือนพฤษภาคมถึงเดือนมิถุนายนของทุกปีจะมีงานวัดคับ แล้วแทบทุกวัดก็จะจัดให้มีการชกมวยเพื่อเป็นการฉลองบางวัดก็จัดช่วงบ่าย บางวัดก็จัดช่วงเย็นแต่ที่ผมไปนี้เป็นงานวัดที่ห่างจากบ้านผมสักนิดนึง จัดงานประมาณ 4 โมงเย็น ก็จะมีนักมวยและเด็กค่ายมวยมาเตรียมตัวกันคับจะมีนักมวยหุ่นดีๆ หน้าตาหล่อๆ มาทาน้ำมัน นวดตัวกันคับ วอล์มอัพกันก่อนหุ้นงี้น่าเลียมากเลยคับ วันนี้เป็นวันเสาผมขี่รถมอไซค์ผมไปดูคับ
เจอนักมวยค่ายนึงมากัน 4 คน อยู่ท้ายกระบะรถ กำลังทาน้ำมันให้เพื่อนอยู่ผมจึงแกล้งไปจอดรถใกล้ๆ เพื่อที่จะดูหุ่นนักมวย สักพักฝนดันตกลงมาหนักมากต่างพากันหนีไปหลบฝนกันอยู่ใต้ศาลาบ้าง ร่มไหนก็หลบกันคับ ผมหลบอยู่ข้างๆนักมวยกลุ่มนั้น สักครึ่งชั่วโมงก็หยุดตก การชกมวยจึงเริ่มขึ้น แต่ฟ้าครึ้มมากคับรถก็เยอะ ผมเห็นเด็กนักมวยในรถคนนึงอายุประมาณ 15-16 ปีสูงประมาณ 170 หน้าตาหล่อมากๆ หุ่นฟิตเปรี๊ยะผิวขาวใส่กางเกงบอลขาสั้นหว่างขาอูมมากเวลานั่งผมแอบชำเลืองน้องเค้าคับน้องเค้าน่าจะรู้ตัวอ่ะ ก็เลยแกล้งทำเป็นมองไปทางอื่นและสักพักน้องเค้าก็มองมาทางผมอีก ผมเลยรู้ว่าน้องเค้าสนใจรถผมอยู่ได้ยินคุยกับเพื่อนว่าอยากลองขี่ดูจังผมก็เลยมองตอบแล้วยักคิ้วให้เลยคับ ยักคิ้วแบบกวนตีนด้วย น้องเค้ายิ้มเลยทีนี้ทีนี้ก็รอให้เพื่อนเค้าขึ้นชกมวย กว่าจะได้ขึ้นชกก็หกโมงเกือบหนึ่งทุ่มแล้วอ่ะมันสลัวๆ แระ พอหลังจากนั้นคนในรถกับหัวหน้าค่ายมวยก็พากันไปที่เวทีมวยผมยักคิ้วให้น้องเค้าอีก น้องเค้าก็ยิ้มแล้วบอกกับเพื่อนว่ากูไปฉี่ก่อนนะเดี๋ยวตามไป แล้วก็เดินไปทางข้างวัดเป็นป่าทึบๆ สักห้านาทีได้ น้องเค้าก็ยังไม่มาผมก็เลยเดินไปดู ปรากฏว่าน้องเค้ายืนอยู่เฉยๆ คับผมเลยได้โอกาสไปคุยด้วยผมถามว่ามาจากไหน น้องเค้าบอกว่าเป็นอำเภอใกล้ๆ กันนี่แหละ มาดูเพื่อนชกน้องเค้าชกไปเมื่อวันเสาร์ก่อนนู้น เสาร์นี้ก็เลยไม่ได้ชกซึ่งที่ผมยืนคุยกับน้องเค้าก็ห่่างตาคนหน่อยนึงคับสักพักนึงน้องเค้าถามผมว่าพี่ยักคิ้วให้ผมหรอ ผมบอกว่าคับน้องเค้าถามว่ายักคิ้วให้ทำไม ผมบอกว่าชอบ อ่ะ อ้าวทำไมอ่ะพี่พี่ก็เป็นผู้ชายไม่ใช่หรอ ผมบอกว่าใช่ แต่วันนี้เป็นไรไม่รู้เห็นน้องน่ารักก็เลยชอบเลยน้องเค้าอายคับ ผมเลยชวนน้องเค้าไปขี่รถเล่น น้องเค้าก็ขอเป็นคนขี่ได้ป่ะผมบอกว่าได้แล้วก็ให้กุญแจน้องเค้า น้องเค้า ก็ไปเอารถแล้วขี่มาทางผมแล้วก็พากันไปคับ ไปซื้อเบียร์มาสี่กระป๋องกะว่าคนละสองกระป๋อง น้องเค้้าก็จิบไปคับขี่รถเล่นไปพลางผมก็กอดเอวน้องเค้าคับ น้องเค้าก็สะดุ้งสุดตัวเลยถามผมว่าพี่ทำไรอ่ะผมบอกว่ากอดคนน่ารักอยู่ น้องเค้าพูดว่า ซะงั้น และตอนนั้นก็ค่ำมืดละคับผมเลยชวนน้องเค้าแวะคุยกันที่ห้างนา ซึ่งห่างจากวัดเกือบสองกิโลเมตรอ่ะเป็นห้างแบบปิดสามด้าน แล้วก็นั่งจิบเบียร์กัน คุยกันไปสักพักนึงโทรศัพท์น้องเค้าก็ดังขึ้นมาน้องเค้ารับปรากฏว่าเพื่อนเค้าคับโทร ตามผมก็บอกน้องเค้าพูด ว่าพอดีเพื่อนที่รู้จักกันมาเจอเข้าก็เลยไปขี่รถเล่นถ้าลูกพี่จะกลับก่อนก็กลับไปได้เลยเดี๋ยวให้เพื่อนไปส่ง แล้วก็วางโทสับแล้วก็คุยกันต่อ

50

176

223

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

เครดิต
223
  • ดอร์: 317
  • พ้อยต์: 518
 เจ้าของ| โพสต์ 7-1-2017 16:12:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมเอียงตัวไปกอดน้องเค้า น้องเค้าก็ทำหน้างง กอดผมทำไมหรอ ผมไม่ตอบ หอมแก้มอีก น้องเค้าอายอ่ะคับหน้าแดงเลย ผมได้ใจคับทีนี้ลูบตัวน้องเค้า น้องเค้าตัวงี้สั่่นเลย แล้วก็เอาแขนสอดไปในชายเสื้อน้องเค้า เนื้องี้โคตรแน่นอ่ะ หุ่นนักมวย กล้ามแข็งปึ้ก หน้าท้องงี้เป็นลอนๆ กล้ามแขนก็แข็งปึั้ก ผมจูบปากน้องเค้า แต่น้องเค้าทำท่าเหมือนจะหลบผมเลยจับหน้ามาทางผมแล้วจูบต่อบอกว่าพี่ชอบนะ น้องเค้ามองหน้าอีกแล้วจูบปากตอบผมคับ ผมเอาลิ้นสอดเข้าไปแล้วดูดลิ้นน้องเค้า น้องเค้าสะดุ้งเลยคับผมไซร้คอน้องเค้าแล้วถอดเสื้อเลียตามตัวเค็มนิดแต่ได้ ใจคับ ดูดนมหัวนมงี้ชูตั้งเลย มือก็ลูบเป้าน้องเค้าคับ เป้าน้องเค้าแข็งปึั้ก ผมเอาหน้าไปสูดดมเป้าน้องเค้านอกกางเกงแล้วดูดแบบนอกกางเกงแบบเอาเป็นเอาตาย เลยอ่ะ น้องเค้าสะดุ้งเหย๋ ใหญ่มากๆคับ แน่นกางเกงไปหมด แล้วถอดกางเกงน้องเค้าออกน้องเค้าไม่ใส่่กางเกงใน ใส่แต่กางเกงบ๊อกเซอร์ ผมงัด เคออกมามันแข็งสู้มือมากๆ หงึกๆ ต่อหน้าผม ผมยังไม่อมแต่ไปเลียหน้าท้องน้องเค้า น้องเค้าคงเสียวครางกระเส่าเลยอ่ะ กดหัวผมไปที่เป้าน้องเค้าผมเลยจัดการครอบปากดูดเคให้น้องเค้าครางออกมาอือๆๆ ผมตวัดหัวหยักเลียไข่น้องเค้าคราบเสียงดังมากๆ ผมก็ไม่สนแล้วคับเลียไปที่ก้นน้องเค้า ยิ่งร้องใหญ่บอกว่าเสียวคับๆ ผมเลยเอานิ้วแหย่เข้าไปน้องเค้้าก็ครางอ้อเลยฟิตมากๆคับหอมด้วยผมเลียจนรู ชุ่มเลยคับทีนี้ก็บอกน้องว่าพี่ขอน้องน้องเค้าพยักหน้า ผมเลยเอาถุงยางในกระเป๋ากาเกงออกมาใส่เคผมแล้วกดลงไปทีละนิดน้องเค้าบอกว่า จุกผมก็หยุดพักนึงแล้วจูบปากเค้าน้องเค้าจูบแรงมากคับ คงเจ็บ จากนั้นรอสักพักนึงก็ค่อยๆใส่เข้าไปจนมิดเลยคับมันรัดมาก รัดจนผมปวดเคเลยอ่ะยิ่งเห็นหน้าน้องเค้าทำหน้าเหย๋เกนะ สุดยอดคับ เสียวสุดๆ ผมเอามือไปจับเอวน้องเค้าไว้แล้วเด้าสุดๆ มันฟิตบอกไม่ถูกทั้งฟิตทั้วเสียวอ่าแน่นก็แน่นผมซอยแรงขึ้นน้องเค้าบอกว่า พี่ผมเจ็บ ผมไม่ฟังคับเอาใหญ่เลย น้องเค้าดิ้นหนีผมกดเอวไว้คับหนีก็หนีไม่พ้นแล้ว กดแล้วใส่เข้าไปสุดๆ เด้าอย่างสุดแรงเกิดกดขาลงแล้วเอาขาไพล่กันผมจับเอวไว้แล้วใส่เข้าไปอีกที นี้ผมลูบหน้าท้องน้องเค้า หน้าท้องที่แข็งแกร่ง ยิ่งเด้ายิ่งรัดคับเจ็บเคหมดเลย ผมก็เลยชักให้น้องเค้าคับมันแข็งหงึกๆในมือผม ผมซอยถี่ๆลึกๆ น้องเค้าครางแบบไม่รู้เรื่องน้องโอ๊ยๆๆพักนึงน้ำก็แตกผมก็แตกตามเลยคับ ผมก็ยังเอาเคออกไม่ได้มันรัดอ่ะรอสักพักนึงเอาออกได้ปรากฏว่าของน้องเค้ามี เลือดไหลอ่าคับ ผมหาน้ำล้างให้แล้วขอเบอร์น้องเค้า

0

1หมื่น

4588

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
4588
  • ดอร์: 17506
  • พ้อยต์: 23022
โพสต์ 7-1-2017 21:55:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

0

103

36

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
36
  • น้ำใจ: 0
  • ดอร์: 132
  • พ้อยต์: 251
โพสต์ 8-1-2017 10:21:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด ขอบคุณครับ

0

64

27

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
27
  • ดอร์: 102
  • พ้อยต์: 189
โพสต์ 8-1-2017 18:08:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สรุปคือมีต่อยกสองหรออิอิ

5

3748

1526

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
1526
  • ดอร์: 4754
  • ทอง: 50
  • พ้อยต์: 3527
โพสต์ 8-1-2017 21:49:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด ขอบคุณครับ

0

541

204

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

เครดิต
204
  • ดอร์: 802
  • พ้อยต์: 1540
โพสต์ 10-1-2017 15:43:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|DorZaa.org

GMT+7, 21-1-2017 01:01 , Processed in 0.079409 second(s), 37 queries .