DorZaa.org

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ดู: 1507|ตอบกลับ: 14
ซ่อนแถบด้านข้าง

เพื่อนพาไปขึ้นครู เสียบ 1 รู 2 ควE

[คัดลอกลิงก์]

5

85

78

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
78
  • ดอร์: 399
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 641
สวัสดีครับพี่ๆ ผมชื่อเจครับ ตอนนี้เรียนมหาลัยปี 1 แล้ว แต่อยากจะเล่าย้อนไปถึงประสบการณ์ขึ้นครูสมัยยังไม่จบ ม 6 เชื่อมั้ยครับ ก่อนหน้านี้ผมไม่รู้เลยว่าการขึ้นครูมันคืออะไร มารู้ก็ตอนเพื่อนชวนไปนี่แหละครับ ถึงพึ่งรู้ว่ามันคือการไปซื้อบริการผู้หญิงเพื่อลองมีเซ็กซ์ครั้งแรก เนื่องจากกลุ่มผม มันตั้งกติกากันขึ้นมาว่า ก่อนจบมหาลัย ต้องไปขึ้นครูกันให้ครบทุกคน แล้วต้องถ่ายรูปมาให้ดูด้วย ซึ่ง ณ ตอนนั้น คนอื่นๆ ไปลองขึ้นครูกันหมดแล้วครับ พวกมันก็มาเล่ากันสนุกสนาน มาโม้กันว่าผู้หญิงคนไหนดี ไม่ดี ยังไง ตามประสาผู้ชายเกรียนๆ อะครับ และตอนนั้นเหลือผมกับไอ้อ๊อดสองคนที่ยังซิง พวกมันก็เร่งเร้าครับ จนผมกับไอ้อ๊อดต้องไปจนได้
บอกก่อน ตอนนั้นผมก็เป็นนักเรียนมัธยมต่างจังหวัดธรรมดาๆ พ่อแม่ไม่ได้ให้ตังค์ใช้เยอะครับ จะไปทำอะไรแบบนี้ก็คิดหนักนิดนึง เพราะเพื่อนบอกว่า ราคาก็ประมาณ 500 บาท ผมก็ต้องไปแคะเงินเก็บออกมาใช้ ก็เสียดายอยู่ครับ ไอ้อ๊อดก็เหมือนกันครับไม่ได้ร่ำรวย แต่ทำไงได้ สัญญากับพวกมันไว้แล้ว ก็ต้องรักษาสัญญาครับ จริงๆ แล้วผมก็อยากลองเองด้วย ฮ่าๆ อยากรู้ว่าจะเสียวกว่าชักว่าวแค่ไหน
ผมก็นัดให้ไอ้อ๊อกมารับที่บ้านตอน 3 ทุ่มครับ เพราะอ๊อดมันมีมอเตอร์ไซค์ พอไอ้อ๊อดมา ผมก็ขึ้นซ้อนมัน แล้วก็ออกรถ ไปซ่องแถวๆ รอบตัวเมืองครับ ใช้เวลาไม่เกิน 15 นาที ก็ถึงที่หมาย พอลงจากมอเตอร์ไซค์ สาวๆ ที่มานั่งหน้าร้านเรียกแขกก็ต้อนรับเราครับ ต้อนรับซะจนเขิน ความรู้สึกหวั่นๆ มันก็เกิดขึ้น ผมก็ถามอ๊อดว่ามันรู้สึกยังไง มันบอกว่ามันเองก็รู้สึกกลัวๆ ครับ ปนๆ กับตื่นเต้น แต่เราก็เดินเข้าไปในร้านจนได้ พอเข้าไปถึงครับ ผมก็มองไปรอบๆ มีสาวๆ นั่งเรียงอยู่ตรงเคาน์เตอร์บาร์ ในร้านเหมือนกับร้านคาราโอเกะทั่วไป เก่าๆ พี่ผู้ชายคนนึง อายุราวๆ 30 กว่าๆ ก็เดินเข้ามาหาเรา พร้อมคำถามที่ว่า “มาเที่ยวเหรอน้อง” พวกเราก็ตอบไป “ครับ” พี่เขาคงเห็นว่าเราเป็นเด็ก ไม่น่าจะมีเงินมาก พี่เขาก็เลยูดต่อว่า “ตอนเนี้ย เด็กๆ เหลือ 800 อัพแล้วนะ 500 โดนเรียกไปหมดแล้ว พวกน้องมาช้า” สาวๆ ในร้านก็มองมาที่เรา ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ บางคนก็ชมผมกับอ๊อดเสียงดังว่า “น่ารักจัง” อ๋อ ผมลืมเล่านะครับ ว่าผมกับอ๊อดเนี่ย หล่อทั้งคู่ ฮ่าๆ เราเป็นคู่หูที่สาวๆ ในโรงเรียนชอบมาตามกรี๊ด ผมผิวขาวครับ หน้าแบบคนเหนือ ส่วนอ๊อดผิวเข้มแต่ก็เป็นคนเหนือเหมือนกันครับ เราทั้งคู่เป็นนักกีฬาบาส หุ่นก็เลยลีนๆ ครับ
พอเหลือราคา 800 พวกผมก็มองหน้ากัน เพราะว่าเอาตังค์มาแค่คนละ 600 บาท ไอ้อ๊อดก็หันมาคุยกับผม “เฮ้ย ตังค์ไม่พอว่ะ” ผมก็ตอบอ๊อดมันว่า “งั้นไว้มาใหม่ดีกว่าว่ะ” พวกเราคุยกันเสร็จก็ยิ้มแหยๆ ให้พี่ผู้ชายคนนั้น แล้วหันหลัง เตรียมจะเดินออก แต่พี่เขาก็เรียกขึ้นมา “เดี๋ยวน้อง” พวกผมก็หยุดแล้วก็หันกลับไปหาพี่ผู้ชายคนนั้น พี่เขาตะโกนเรียกสาวคนหนึ่ง “หยกๆ มานี่หน่อย” ผู้หญิงที่ถูกเรียกคนนั้นก็เดินมาหาพี่ผู้ชาย เธอผิวขาว หน้าดูเรียบร้อย แต่นมโคตรใหญ่เลย แล้วพี่ผู้ชายก็กระซิบๆ คุยกับผู้หญิงคนนั้น พอคุยเสร็จพี่เขาก็หันมาหาพวกเรา แล้วก็พูดขึ้นว่า “น้องเพื่อนกันใช่มั้ย” พวกผมก็ตอบ “ใช่ครับ” พี่เขาก็บอกว่า “ให้พี่หยกเขาดูแลพร้อมกัน 2 คนเอามั้ย อายกันรึเปล่า” ผมก็คิดแป๊บนึง จริงๆ ผมกับอ๊อดก็สนิทกันมาก เวลาไปเข้าค่ายก็ใส่กางเกงในตัวเดียวอาบน้ำห้องเดียวกัน ก็ไม่ได้อายกันนะครับ บางทีก็ยังหยอกจับควEกันตามประสาวัยรุ่นเกรียนๆ อะครับ ผมเองยังเคยควEแข็งเพราะมันแกล้งนี่แหละ ผมก็เลยหันไปบอกอ๊อด “กูได้นะ มึงง่ะ?” อ๊อดมองหน้าผมแล้วก็ตอบ “ก็ได้นะเว่ย กูไม่อายหรอก” พี่เขาได้ยินเราคุยกัน เขาก็พูดต่อว่า “แต่พร้อมกันสองคนอะ พันนึงนะ ชั่วโมงนึง” พวกผมมองหน้ากัน พยักหน้า แล้วก็หันไปตอบพี่เขาว่า “ได้พี่” พูดจบ ผู้หญิงชื่อหยกก็พาเราเดินขึ้นไปชั้นสอง ข้างบนมีห้องเต็มไปหมดครับ พี่หยกเธอก็พาเราเดินหาห้องว่าง บางห้องก็เย็Eกันเสียงดังออกมาจากห้อง ฟังแล้วก็เริ่มจะเงี่ยนขึ้นมาจริงๆ

5

85

78

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

เครดิต
78
 เจ้าของ| โพสต์ 14-5-2017 21:54:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
และแล้วก็เจอห้องว่างครับ พี่หยกก็พาพวกเราเข้าไปในห้อง ปิดประตู แล้วพี่หยกก็ถามขึ้นมา “นี่ครั้งแรกเหรอ” พวกเราก็พยักหน้าตอบครับ พี่หยกก็เดินมาขยำควEผมกับไอ้อ๊อด ด้วยมือคนละข้าง พวกเรานี่สะดุ้งนิดหน่อยครับ พี่หยกก็พูดว่า “ก็แข็งกันง่ายนี่ คู่เนี้ย” ผมกับไอ้อ๊อดมองหน้ากันแล้วก็หัวเราะ แล้วพี่หยกเธอก็รูดซิปกางเกงไอ้อ๊อดลงครับ แล้วก็ถกกางเกงกับกางเกงในมันออก ควEมันแข็งดีดผึงออกมาเลย ของไอ้อ๊อดมันใหญ่ยาวครับ นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นของมัน พี่หยกก็เอามือถอกชักควEให้ไอ้อ๊อด แล้วก็หันมาทางผมแล้วพี่หยกก็ถอดกางเกงผมออกเหมือนกัน ควEผมก็แข็งดีดผึงออกมาเหมือนกัน ควEผมก็ใหญ่ไม่เบาหรอกนะครับ ถึงจะไม่ยาวเท่าไอ้อ๊อด ไอ้อ๊อดมันก็มองควEผมที่พี่หยกกำลังชักให้อยู่ครับ ผมอายเหมือนกันครับ ให้เพื่อนสนิทดูควE

แล้วพี่หยกก็นั่งคุกเข่ากับพื้น แล้วดึงขาพวกเราไปยืนข้างหน้าเธอ พี่หยกจับควEเราสองคนชักสักพัก ก็อมควEไอ้อ๊อดเข้าไปครับ ไอ้อ๊อดมันทำหน้าเสียวแล้วก็ครางออกมา “โอ๊ย โคตรเสียว” พี่หยกดูดควEไอ้อ๊อด รูดปากเข้าออก ผมเห็นแล้วโคตรเงี่ยน เหมือนได้ดูหนังสด ไอ้อ๊อดแม่งก็เด้งเอวสวนเข้าปากสุดลำควE มือพี่หยกก็ยังถอกควEผมอยู่ สักพัก พี่หยกถอนปากออกจากควEอ๊อด แล้วก็หันมาหาผม แล้วก็มาอมควEผม มันเสียวจริงๆ ครับ นี่ครั้งแรกเลยที่ผมโดนดูดควE มันเปียกๆ ที่ควE เสียวที่หัวควE บอกไม่ถูก พี่หยกดูดควEจนสุดลำเลย ผมครางออกมาเพราะความเสียว มือก็ชักให้ไอ้อ๊อดอยู่ ไอ้อ๊อดก็มองควEผมโดนดูด

สักพักพี่หยกก็ดึงควEผมกับอ๊อดมาใกล้ๆ กัน แล้วก็ดูดควE เลียหัวควE สลับไปมาระหว่างควEอ๊อดกับควEผม แล้วพี่หยกก็จับควEผมและควEอ๊อดเข้าปาก ควEผมแนบกับควEอ๊อดเลยครับ ผมอายนิดๆ อ๊อดมันก็ดูเหมือนจะอายครับ แต่พี่หยกไม่ได้อมเข้าไปลึกนะครับ แค่ตรงหัว ขืนเข้าไปสุดลำควEควบสองอัน ปากฉีกพอดี สักพักพี่หยกก็เล่นพิเลนครับ จับควEผมกับควEอ๊อดให้หัวควEมาดูกัน แล้วก็ชักๆๆๆ ผมเสียวหัวควEมาก หัวควEผมถูอยู่กับหัวควEอ๊อด น้ำลายพี่หยกก็เยิ้มเต็มควEพวกเรา เงยหน้ามองหน้าไอ้อ๊อด หน้าอ๊อดมันก็ดูเสียวมากครับ มันมองผม หน้ามันแดงมาก คงจะอายไม่ต่างจากผม ผมนี่รู้สึกเหมือนจะน้ำแตกให้ได้ ต้องอั้นไว้ เดี๋ยวพุ่งใส่ควEอ๊อดมันจะยุ่ง

พี่หยกดูดควEเราสักพัก เธอก็ดึงพวกเราไปที่เตียง เธอถอดเสื้อผ้า แล้วหยิบถุงยางให้อ๊อด เธอบอกให้อ๊อดเย็Eเธอก่อน ส่วนผมให้ขึ้นมาคร่อมหน้า แล้วเย็Eปากเธอ พวกเราก็ทำตามครับ อ๊อดมันก็หยิบถุงยางสวมควEมันอย่างเก้ๆ กังๆ เพราะเป็นครั้งแรกของมัน แล้วก็สอดควEเข้าหEพี่หยกที่กำลังนอนหงายอยู่ พี่หยกก็ครางนิดๆ ครับ ส่วนไอ้อ๊อดมันดูตื่นเต้นมาก เหมือนได้ของเล่นใหม่ แล้วไอ้อ๊อดมันก็เริ่มซอยหEพี่หยกครับ ผมเห็นแล้วโคตรเงี่ยนเลย ผมก็เลยขึ้นคร่อมหน้าพี่หยกครับ แล้วสอดควEเข้าปากพี่หยก แล้วก็เริ่มเด้งเอวกระเด้าปากพี่หยก ไข่ผมตีคางพี่หยกดังแปะๆ ผมก็หันไปมองไอ้อ๊อดซอยเย็EหEพี่หยก มันมองมาที่นมพี่หยกครับ แล้วมันก็เอื้อมมือมาบีบนมพี่หยก สักพักมันก็เหลือบขึ้นมาจ้องตูดผมที่กำลังกระเด้าปากพี่หยกอยู่ แล้วมันก็เอามือมาจับสะโพกผมแล้วกึงเข้าออกเหมือนช่วยผมเด้งเอวอะครับ ผมตกใจนิดๆ แต่ตอนนี้ความเงี่ยนมันเข้าครอบงำ ใครให้ทำอะไรก็ทำหมดล่ะครับ ผมหันไปดูอ๊อด มันจ้องหน้าผมพร้อมซอยหE่พี่หยก แล้วก็คราง ความรู้สึกผมเหมือนโดนมันเย็Eอยู่เลยครับ ฮ่าๆ

แล้วสักพักพี่หยกก็ให้ผมเปลี่ยนท่ากับอ๊อด อ๊อดก็ไปเย็Eปากพี่หยกแทน ส่วนผมก็มาเย็EหE่พี่หยก ผมไม่รอช้า สวมถุงยาง แล้วสอดควEเข้าไป ความรู้สึกแม่งโคตรเสียวควEครับ พี่หยกน้ำเยิ้มเต็มหE ผมเด้าเย็Eแบบหน่วงๆ เพราะเสียวควEมาก กลัวแตก ยิ่งเงยหน้าขึ้นไป เห็นไอ้อ๊อดกำลังเย็Eปากพี่หยกอยู่ข้างๆ พี่หยก ผมโคตรเสียว สักพักอ๊อดมันก็ขึ้นคร่อมหน้าพี่หยก แล้วเย็Eปากพี่หยก ทำให้ผมเห็นก้นอ๊อดเต็มๆ ภาพนี้ทำให้ผมโคตรเงี่ยน ตูดขาวๆ ของอ๊อดมันสวยได้รูปมาก แล้วเวลามันเด้าเอวเข้า แล้วเกร็งตูด เห็นแล้วไม่รู้ทำไมผมถึงเงี่ยนจัง อยากล่อตูดไอ้อ๊อดขึ้นมาเลย ฮ่าๆ

5

85

78

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

เครดิต
78
 เจ้าของ| โพสต์ 14-5-2017 21:55:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จากนั้นพี่หยกก็บอกให้พวกเราหยุดครับ พี่หยกบอกว่า เห็นว่าพวกเราน่ารัก พี่หยกจะแถมให้ พี่หยกจะให้เราเย็Eเข้าหEพี่หยกพร้อมกัน ตอนแรกพวกเราก็แปลกใจว่ามันทำได้เหรอ หEจะไม่ฉีกเหรอ พี่หยกก็บอกว่า มันแล้วแต่หE แต่หEพี่หยกเคยทำมาแล้ว สบายมาก พวกเราก็อายๆ นิดหน่อยครับ แต่พี่หยกก็ช่วยจัดท่า โดยให้อ๊อดอยู่ข้างล่าง แล้วพี่หยกก็ขึ้นคร่อม คว่ำหน้าเข้าหาอ๊อด แล้วพี่หยกก็หยิบถุงยางให้ผม 1 อัน บอกผมว่าให้ใส่ให้เพื่อนด้วย ผมก็ทำตามครับ ไม่คิดมาก ผมแกะถุงแล้ว สวมถุงยางให้ควEไอ้อ๊อด ตอนนั้นควEมันเริ่มออ่อนครับ ผมก็ใส่ไม่ค่อยถนัด มันก็พูดขึ้นมา “มึงชักควEให้กูก่อนดิ จะได้แข็ง” ผมก็เออออ แล้วจับควEมันชักๆ มันก็เริ่มแข็งสู้มือผมขึ้นมาครับ ผมก็เลยสวมถุงให้มันสำเร็จ แล้วพี่หยกจับควEออดสอดเข้าไปในรูหE อ๊อดมันกเด้งเอวขึ้นซอยบ้าง มันคงเงี่ยนจัด อดไม่ได้ แล้วพี่หยกก็บอกให้ผมสอดควEตามเข้ามา ผมก็ทำตามครับ ผมสอดควEเข้าไปในรูหEที่มควEอ๊อดแช่อยู่ โคตรแน่นควEครับ ควEผมตอนนี้แนบกับควEอ๊อด ส่วนไข่ผมกับไข่อ๊อดก็ถูกันอยู่ พี่หยกก็ครางเบาๆ ครับ ผมกับอ๊อดก็เริ่มซอยควEเข้าออกในรูหEพี่หยก พี่หยกก็ร้องครับ เธอคงเสียวหEมาก ผมก็โคตรเสียวควE ควEผมกับอ๊อดถูกันสนุกควEมาก ไข่ผมก็ตีถูไข่มัน น้ำหEพี่หยกก็ทำให้เกิดเสียงดัง แจ๊ะๆ สักพักอ๊อดมันคงไม่ไหวแล้ว มันก็ร้องขึ้นมาว่า “ผมจะแตกแล้วพี่” มันก็เร่งซอยควEจนผมต้องหยุดซอย เพราะมันเสียวควEมาก เดี๋ยวแตก แล้วอ๊อดก็กระแทกแรงสุดลำ แล้วก็ครางว่า “แตกแล้ว” ผมรู้สึกควEอ๊อดมันเกร็งกระตุกอยู่ตรงควEผมเลยครับ ผมแทบจะแตกให้ได้ แต่ผมชอบเห็นควEตัวเองน้ำแตกครับ ไม่รู้ทำไม ตอนชักว่าวผมก็ชอบดู ผมเลยถอนควEออก แล้วถอดถุงยางแล้วก็ชัก นิดเดียวน้ำก็แตกครับ น้ำผมพุ่งใส่หEพี่หยก แล้วก็ลำควEและไข่ของไอ้อ๊อด เลอะเต็มไปหมด อ๊อดมันก็ถอนควEออกครับ ผมเห็นน้ำมันเต็มถุงยางเลย ผมเลยช่วยมันถอดออก ควEมันน้ำควEเยอะเต็มไปหมด ผมก็เอาหัวควEผมไปถูหEพี่หยก อ๊อดมันก็ดันเอวให้ควEมันมาถูหEพี่หยกด้วยครับ ผมได้ทีก็เลยจับควEผมถูกับควEมันด้วย เอาหัวควEที่น้ำควEเยิ้มทั้งคู่ถูกัน ไข่ที่เหนอะไปด้วยน้ำกามผมก็ถูไถไข่มัน โคตรเสียวสุดยอดครับ

แล้วพี่หยกก็ลุกขึ้นไปใส่เสื้อผ้า พวกผมก็เช่นกันครับ จากนั้นก็ลงไปข้างล่าง แล้วจ่ายเงินกับพี่ผู้ชายคนนั้นครับ พี่หยกก็บอกว่า คราวหลังมาใช้บริการพี่เขาได้อีกนะ หล่อๆ แบบเนี้ย พี่ชอบ พวกผมก็เขินๆ แล้วเดินออกจากร้านมา ไอ้อ๊อดมันบอกว่า “มึงขับนะขากลับ เข่ากูอ่อน ขับไม่ไหว” ผมก็ตอบมันว่า “เออ ได้” ผมก็เอากุญแจมันมา แล้วขี่มอเตอร์ไซค์แทนมันครับ มันก็ซ้อนผม มือมันก็จับเอวผมครับ ผมก็รู้สึกแปลกนิดๆ ครับ แต่ไม่คิดอะไรมาก

5

85

78

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

เครดิต
78
 เจ้าของ| โพสต์ 14-5-2017 21:56:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ระหว่างทาง มันก็กระซิบข้างหูผม “เชี่ย เจ กูยังเงี่ยนควEอยู่เลยว่ะ” ผมก็หัวเราะ แล้วตอบมัน “กูก็นิดๆ ว่ะ แต่มึงอย่าเย็Eตูดกูนะเว่ย” มันหัวเราะ แล้วก็ทำท่ากระเด้าๆ ตูดผมแล้วพูดต่อ “กูแข็งแล้วเนี่ย” ผมก็แข็งครับ ผมก็ด่ามัน “ไอ้เหE้ย” แล้วมันก็กระซิบข้างหูผม “มึงลืมไปรึเปล่าว่าต้องถ่ายรูปให้พวกแม่งดูด้วย เป็นหลักฐาน ผมก็เพิ่งนึกได้ “เออว่ะ ก็ลืมเลย” มันก็พูดต่อ “กูถ่ายให้แล้ว ตอนมึงกระเด้าปากพี่เขาอยู่ ก้นมึงโคตรสวย” แล้วมันก็ยื่นโทรศัพท์ให้ผมดูตูดตัวเองครับ ประเด็นคือมันมาเป็นคลิปเลยครับ ไม่ใช่แค่รูป แล้วมันก็กระซิบข้างหูผมอีก “กูขอชักว่าวใส่หลังมึงได้ปะ” ผมตกใจนิดนึงครับ ผมคิดไปแป๊บนึง แล้วตอบมัน “ได้ แต่มึงต้องชักควEให้กูไปด้วย” ตอนนั้นสองข้างทางมืดหมดแล้วครับ ไม่มีรถเลย ต่างจังหวัด ถนนที่ไปบ้านพวกเราจะเปลี่ยวแบบนี้แหละครับ แล้วมันก็ตอบ “เออได้” มันก็เอื้อมมือมา รูดซิบกางเกงผม แล้วควักควEผมออกมาชัก แล้วมันก็ควักควEมันเองออกมาชัก มันเอาควEมันมาถูหลังผมข้างในเสื้อผม แล้วก็ชักควEผมไปด้วย ผมโคตรเสียวครับ ดีว่าขับมอเตอร์ไซค์แข็ง แล้วไม่นาน ผมก็น้ำแตกครับ รถเกือบล้ม น้ำผมพุ่งไปโดนหน้าปักมอเตอร์ไซค์มันเลย แล้วมันก็น้ำแตกเหมือนกันครับ แถมมาครางใส่หูผมอีก”เหE้ย แตกแล้ว” ผมรู้สึกว่าน้ำมันพุ่งเต็มหลังผมเลย แถมย้อยลงมาเข้าร่องตูดผมอีก “ไอ้เหE้ย ไหลเข้าตูดกูเลย” มันบอก “กูขอโทษ น้ำกูเยอะ” ผมก็บอกมันว่าไม่เป็นไร แล้วหลังจากนั้นผมก็ขับไปจนถึงบ้านผม แล้วมันก็ขับกลับไปบ้านมัน ผมก็บอกมันว่า “พรุ่งนี้เจอกัน” มันก็ตอบ “เออ ขอบใจเว้ย”

ผมก็เพลีย นอนเลย ไม่ได้เช็ดอะไรเลยคับ มันแห้งไปเอง พอตื่นมาผมก็รู้สึกแปลกๆ ก็เลยพิมพ์ไลน์ไปบอกมันว่า อย่าบอกเพื่อนเรื่องเราช่วยกันชักว่าวนะ เพราะผมอาย มันก็ตอบมาครับ ว่า แอ กูไม่บอกหรอก เดี๋ยวพวกแม่งแซว”

พอจบ ม.6 เราก็ไม่ได้คุยกันอีกเลย มันก็ไปมีแฟน ส่วนผมก็มีๆ เลิกๆ ครับ ก็เคยยังเย็Eผู้หญิงอยู่เรื่อยๆ พอมีงานเลี้ยงกลุ่ม ผมก็ไปเจอมัน เราก็ไม่ได้คุยกันรื่องนี้อีกเลยครับ แต่เวลามองหน้ามัน ผมนึกถึงควEกับก้นมันทุกที อยากชักควEให้มัน อยากล่อตูดมัน อยากรุมเย็EหEให้ควEผมถูกับควEมัน ผมจะเป็นเกย์รึเปล่าครับเนี่ย

0

1หมื่น

4765

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
4765
  • ดอร์: 18235
  • พ้อยต์: 24356
โพสต์ 15-5-2017 21:26:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

50

176

227

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
227
  • น้ำใจ: 50
  • ดอร์: 334
  • พ้อยต์: 614
โพสต์ 16-5-2017 08:44:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

1

214

91

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

เครดิต
91
  • น้ำใจ: 1
  • ดอร์: 385
  • พ้อยต์: 689
โพสต์ 16-5-2017 09:55:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดดด ขอบคุณมากครับ

26

2371

1008

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
1008
  • ดอร์: 1553
  • ทอง: 50
  • พ้อยต์: 1086
โพสต์ 17-5-2017 21:22:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

96

1777

1224

เครดิต

ผู้ดูแลบอร์ด

Rank: 7Rank: 7Rank: 7

เครดิต
1224
  • ดอร์: 4547
  • พ้อยต์: 6205
โพสต์ 21-5-2017 14:38:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
thank u na krub

250

1131

1282

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
1282
  • น้ำใจ: 254
  • ดอร์: 2488
  • พ้อยต์: 4421
โพสต์ 7 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
ท่าจะติดใจแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|DorZaa.org

GMT+7, 30-5-2017 01:59 , Processed in 0.083040 second(s), 40 queries .