DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 480|ตอบกลับ: 4

รักที่เลือกไม่ได้ 6 (รสชาดแปลกใหม่)

[คัดลอกลิงก์]

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 302
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 8-8-2017 23:15

ตอนที่6 รสชาดแปลกใหม่

หลังจากที่ผมถอดเสื้อผ้าตัวเปล่าเล่าเปลือยพี่กายก็เริ่มบทบาทนิ้วชิวหา “ผมให้ฉายานั้นกับพี่กาย”หลังจากที่พี่กายเริ่มใช้นิ้วเขี่ยที่หัวนมผม
อ่าห์... อืมม ... “ผมสะดุ้งเล็กน้อย นิ้วมือพี่กายนี่ใช่ย่อยมิน่าไอ้วินถึงเสียวขนาดนี้”
พี่กายเริ่มใช้ลิ้นตวัดที่หัวนมผมอีกข้าง ส่วนมืออีกข้างก็เขี่ยที่หัวนมผม
โอยยย...ซีดดด...ลิ้นพี่กายนี่ก็สุดยอด สมกับเป็นมืออาชีพ ผมหายสงสัยเลยว่าทำไมไอ้วินถึงเสียวขนาดนี้เมื่อโดนลิ้นพี่กายจู่โจม

พี่กายเริ่มใช้ลิ้นเลียไล่ตามลำตัว“ผมสะดุ้งเล็กน้อย รู้สึกจั๊กจี้”
ไล่ลิ้นจนมาถึงพวงสวรรค์ของผมตวัดลิ้นใต้ไข่
อ่าห์...เสียวชิป...
พี่กายตวัดลิ้นรัวๆ ใต้พวงสวรรค์ของผม
ผมเกร็งขาสู้กับความเสียวที่พี่กายมอบให้ ปลายเท้าผมเริ่มสั่นบังคับตัวเองไม่ได้
พี่....ผมเสียวววอ่าห์ อือ....
อืมมมมม...“ผมครางในลำคอ”

พี่กายหยุดเมื่อเห็นเอ๊กซ์น้อยของผมเริ่มแข็งเป็นหิน

พี่กายหันมาครอบปากลงบนเอ๊กซ์น้อยของผมแล้วเริ่มดูด แรงดูดของพี่กายทรงประสิทธิภาพจริงๆ ทำให้ผมนึกถึงตอนที่ไอ้วินโดนดูดเอ๊กซ์น้อยของผมก็ยิ่งแข็งสู้แรงดูดของพี่กาย
ซีด..อ่าห์ซีด..อ่าห์ อกผมกระเพื่อมตามแรงดูด “สำหรับเด็ก ม.4 อย่างผม ไม่เคยมีประสบการณ์ ไม่สิ ต้องประสบกามแบบนี้ เป็นใครก็คงทนไม่ไหว เจอกลยุทธ์เครื่องสูบรุนแรงแบบนี้”
ผมครางรุนแรงมากขึ้นเริ่มส่งเสียงครางดังขึ้น โดยไม่เกรงใจไอ้วินที่นั่งอยู่ข้างโซฟาสีฟ้าอ่อน ผมเหลือบเห็นไอ้วินตัวแข็ง เกร็ง มองด้วยอารมณ์พลุ่งพล่าน ไอ้วินน้อยก็กระตุกอยู่ภายใต้ผ้าขนหนูสีขาว
แม่งแตกไป 2 น้ำ ยังแข็งได้อีกหรือวะ “ผมคิดยังไม่ทันเสร็จ”
โอยยยย......ซีดดดดด “พี่กายเริ่มขยับขึ้นขยับลงกับเอ๊กซ์น้อยของผม ดึงความรู้สึกผมกลับมา”
คัททททท!!! “ผมแทบหยุดหายใจ เฮ้อ ระฆังช่วย”

กายใช้ได้ละ เอาเครื่องมือมาใช้ได้เลย
พี่กายเทน้ำเหนียวๆออกจากหลอดซึ่งผมก็ไม่รู้ว่ามันคืออะไร มาทาที่เอ๊กซ์น้อยของผม เริ่มจากหัวเอ๊กซ์น้อยทาจนถึงโคน
ผมสะดุ้ง“เย็นวาบบบบ”
แม่งเสียวดีเหมือนกันหวะ“ผมคิดในใจ
ผมเห็นพี่กายหยิบกระบอกทรงกลมที่มีด้ามจับมีสายที่ต่อกับเข้ากับแบคเตอร์รี่ที่คุณอดิสรเรียกเจ้าเครื่องนี้ว่า “เครื่องช่วยชักว่าว”เทน้ำเหนียวลงในกระบอกทรงกลม ค่อยๆครอบลงมาที่เอ๊กซ์น้อยของผม ผมรู้สึกคับแน่น ตึงบอกไม่ถูก
พี่กายดึงเจ้ากระบอกนี้ดึงขึ้นเบา ๆ แล้วกดลงเบา ๆ “อืออออ....” มันแน่นๆ เหมือนมันบีบรัด ข้างในกระบอกมีปุ่มต่างๆคอยกดลำเอ๊กซ์น้อย

เมื่อได้จังหวะที่เหมาะพี่กายก็เริ่มเร่งดึงขึ้นลงเร็วขึ้น จนผมดิ้นพล่าน
อ่าหหหหห์...เสียวววววเหมือนมีใครมาชักว่าวให้เลยหวะ “ผมคิดในใจ”
พี่กายดึงขึ้นดึงลงซักพักก็หันไปหยิบแผงแบคเตอร์รี่ที่ต่อเข้ากับเจ้าเครื่องนี้ ในแผงนั้นมีปุ่มอยู่ 4 ปุ่มซึ่งผมก็ไม่รู้ว่ามันคืออะไร พี่กายเริ่มกดปุ่มล่างสุด

ภายในกระบอกเริ่มหมุนช้าๆจากซ้ายไปขวาจากขวาไปซ้าย สลับกันไป
เห้ยแม่งเหมือนใครมาปั่นค.... อ่าห์... ดีชิปห... แปลกดีหวะ “ผมคิดในใจ”แต่ผมยังไม่ค่อยเสียวเท่าไหร่ แค่ตึงๆ

พี่กายเริ่มกดปุ่มที่2 นอกจากมันจะหมุนจากซ้ายไปขวา ขวาไปซ้าย มันยังดึงขึ้นดึงลงให้ด้วยแม่งเครื่องไรวะ คนออกแบบนี่ต้องเป็นผู้ชาย ถึงจะเข้าใจความรู้สึกนี้

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • พ้อยต์: 302
 เจ้าของ| โพสต์ 26-6-2017 15:10:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 26-6-2017 15:19

อ่าห์...“ผมเริ่มคราง แต่ก็ยังพอทนได้”

อ่าห์...อ่าห์...อ่าห์...อ่าห์...อ่าห์...ผมครางด้วยความเสียวเมื่อพี่กายกดปุ่มที่ 4 ข้ามปุ่มที่ 3 ไปเลย เครื่องห่าไรวะทั้งหมุน ทั้งดึง ทั้งดูด ความเร็วนี่สุดยอดไม่ต้องพูดถึงเร็วขนาดเสียงดังออกมาข้างนอก อือ อือ อือ
ผมใช้มือดันที่นั่งกระดกก้นขึ้นสู้กับแรงดูดของเครื่อง จนตัวผมพ้นจากเก้าอี้ที่นั่งในท่ายืนเอนกายมาด้านหลัง

พี่กายกดเครื่องลง ผมก็ยกก้นขึ้นสู้กับแรงดูด ผมเหลือบไปเห็นไอ้วิน มองผมตาค้าง พอได้สติ ก็หยิบโทรศัพท์มือถือมาถ่ายรูปผม ไอ้สัส ถ่ายทำไมวะ “ผมคิดในใจ”
ป๊อก... พี่กายดึงเจ้าเครื่องนี้ออกจากเอ๊กซ์น้อยของผม
ผมสะดุ้ง ทรุดกลับลงมานั่งเก้าอี้ หายใจหอบ แฮ่...แฮ่...แฮ่...!!!
เครื่องบ้าอะไรวะ แม่ง...เสียวววโคตร สมแล้วที่เรียกว่า “เครื่องช่วยชักว่าว” ถ้าพี่กายทำอีกซักพัก คงได้แตกแน่ๆ
จริงๆผมก็อยากเห็นสีหน้าไอ้วินเหมือนกันตอนที่มันโดนเจ้าเครื่องนี้ กูว่ามันคงไม่ต่างจากกูเท่าไหร่

พี่กายจับขาผมยกขึ้น เผยให้เห็นร่องก้นที่เรียบเนียน
แพลบ แพลบ ... ผมรู้สึกแฉะๆที่รูก้น พี่กายเลียที่รูก้นผม ความรู้สึกมันบอกไม่ถูก เหมือนคนถูกล่วงละเมิดทางเพศ เอ็กซ์น้อยของผมเริ่มอ่อนตัวลง

พี่กายตวัดลิ้นที่รูก้นผม ผมสะดุ้ง ความรู้สึกแปลกๆ เอ๊กซ์น้อยเริ่มกลับมาแข็งตัวเหมือนเดิม ทำไมเป็นแบบนี้วะ ความรู้สึกแบบนี้ “ผมคิดสงสัย”

พี่กายเริ่มตวัดลิ้นรัวและเร็วขึ้น
อ่าห์.....ทำไมมันเสียววะ อืมมมม.... ผมเสียวกับแรงตวัดลิ้นของพี่กาย ผมว่าไม่เคยมีใครรอดพ้น “ลิ้นตวัด” ของพี่กายไปได้ ใครได้ลิ้มลอง เป็นต้อง...!!

ผมเริ่มสงสัยว่า นอกจากจุดเสียวในร่างกายของผู้ชาย เช่น หัวนม รักแร้ หัวค.. ที่ผมเคยเรียนมาในชั้นเรียน ยังมีจุดเสียวที่ร่องก้นอีกหรือวะ
อ่าห์.... พี่กาย... หยุดก่อน ผมเสียวววววว เสียงผมเริ่มสั่นเครือ

0

1หมื่น

5036

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
5036
  • พลังดอร์: 20039
  • พ้อยต์: 27592
โพสต์ 26-6-2017 21:04:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

0

11

6

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
6
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 28
  • พ้อยต์: 58
โพสต์ 1-7-2018 22:46:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

50

587

426

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
426
  • พลังน้ำใจ: 61
  • พลังดอร์: 1136
  • พ้อยต์: 1815
โพสต์ 30-7-2018 21:53:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Thank you so much nakrab
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 21-8-2018 14:36 , Processed in 0.183743 second(s), 22 queries , Gzip On.