DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 316|ตอบกลับ: 2

:: เรื่องมันมีอยู่ว่า... :: ตอน วันที่ไม่สบาย

[คัดลอกลิงก์]

2

3

13

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
13
  • พลังน้ำใจ: 2
  • พลังดอร์: 42
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 69
ผมชื่อต้นครับ เรียนกราฟฟิกอยู่มหาลัยปี 2 หล่อ ล่ำ ขาว งานดี ดีกรี หนุ่มหล่อประจำคณะเลยหล่ะ ด้วยความสูงที่ 175 ก็ค่อนข้างเป้นที่จับตาหล่ะนะผมพักอยู่หอในกับเพื่อนสนิท 3 คนครับ อยู่รวมกัน 4 คนครับ (รวมผมแล้วนะ) มีผม (ต้น), ไอ้กล้า, ไอ้ต่อ และไอ้นพ ครับเป็นเพื่อนสนิทกันตั้งแต่เด็กๆ พวกเรานี่ฉายา F4 ประจำคณะครับ

เรื่องมันมีอยู่ว่า ปิดเทอมฤดูร้อน ไอ้ต่อและไอ้นพกลับบ้านต่างจังหวัด เหลือเพียงผมกับไอ้กล้าที่ไม่อยากกลับบ้าน ผมไม่มีอะไรทำ อยู่เล่นเกมส์ที่หอสนุกกว่า โชคดีที่ ไอ้กล้า เด็กใต้หล่อ ล่ำ ผิวเข้ม ตัวสูงกว่าผมประมาณ 4-5 เซนต์ได้ เพื่อนสุดเลิฟ ก็ไม่กลับเหมือนกัน มันบอกว่า ที่บ้านวุ่นวาย อยู่หอนี่แหล่ะสบายใจ ...ปิดเทอมฤดูร้อน เทอมนี้แปลกๆ ครับ ฝนดันตกหนักซะงั้น ผมเลยเป็นหวัดซะได้ แถมเป็นหวัดนอนซมอยู่ห้อง นับว่ายังโชคดี ได้ไอ้กล้าดูแล ไม่งั้นคงนอนเน่าอยู่ห้องแน่ครับ
ไอ้กล้ามันชอบบงการครับ จู่จี้ผมทุกเรื่อง แต่ก็ดีใจที่มันอยู่เวลาผมไม่สบาย ก็ได้มันหาน้ำ หาข้าวมาให้นี่แหล่ะครับ กินข้าวเสร็จ มันก็หายาแก้แพ้ ยาลดไข้มาให้ครับ ไอ้กล้ามันเป็นคนนิ่งๆ พูดน้อยครับ หนักไปทางบ่นซะมากกว่า ส่วนผมนี่จอมงอแงและโวยวายที่สุดในกลุ่มแหล่ะ ร้อนก็บ่น หนาวก็บ่น ไอ้กล้านี่หัวหมุนเลยทีเดียว แต่มันก็ไม่เคยบ่นหรือว่าผมนะ มันจะโมโหแค่ตอนที่ เวลามันรำคาญเสียงผม มันอยากให้ผมนอน มันก็จะหน้าบึ้ง แล้วก็พูดเสียงดังใส่ผมว่า "เมื่อไหร่เมิงนะนอนเนี่ย เป็นไข้แต่ฤทธิ์เยอะจัง" แต่ส่วนมาก ตอนท้ายมันจะยิ้มมุมปากแล้วก็บ่นผมว่า "เมิงนี่มันเหมือนเด็กจริงๆ งอแงฉิบหาย" และก็จะเป็นประจำที่ผมจะตอบกลับด้วยประโยคคุ้นเคย "ไอ้ขี้บ่น" วันนี้กินข้าว กินยาเสร็จ ง่วงมากครับ หลับไปตอนไหนไม่รู้ รู้ตัวอีกทีตอนครั่นเนื้อครั่นตัว มันรู้สึกเหนียวๆ ลื่นๆ เลยสะลึมสะลือตื่นครับ แต่ก็งัวเงียและยังเพลียจากการการไข้ ผมลืมตาได้ปรือๆ ครับ หนักตา!!! แต่ผมรู้สึกแปลกๆ ทั้งตัว เหมือนกับว่าตัวผมถูกทาด้วยเมือกยังไงอย่างงั้น และที่ทำให้ผมต้องแปลกใจไปมากกว่านั้นคือ ผมกำลังโดนไอ้กล้ามันนอนกอดผมอยู่จากด้านหลัง แต่ตอนนี้ก็เพลียจนแทบไม่มีแรงจะหันไปถีบมันออกหรอกครับ เพลียจริงๆ ก็สะลึมสะลือได้สักพัก และกำลังจะหลับต่อ ยังไม่ทันจะได้หลับ ผมก็รู้สึกว่ามีอะไรแข็งๆ ทิ่มก้นผมอยู่ คิดว่าอาจจะเป็นเข่าหรือขอบหมอนก็ได้มั่ง ไม่มีแรงหันไปดู สักพักรู้สึกว่า มือไอ้กล้าค่อยๆเลื่อนจากกอด ต่ำลงไปแถวกางเกงบ็อกเซอร์ (ผมยังคงรู้สึกว่าตัวผมลื่นๆครับ) ไม่นานนัก ผมรู้สึกว่าไอ้กล้ามันล้วงเข้าไปในบ๊อกเซอร์ผม

2

3

13

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
13
  • พลังน้ำใจ: 2
  • พลังดอร์: 42
  • พ้อยต์: 69
 เจ้าของ| โพสต์ 7-7-2017 02:06:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มันทั้งชักทั้งบี้ค_ยผม อย่างมันมือ ผมเพลียมากเลยครับตอนนั้น แต่รู้อีกทีก็เสียวจนค_ยแข็งแน่นมือไอ้กล้าไปซะแล้ว ผมเผลอครางเป็นเสียง "อืมมม อือออ" ออกมาเป็นระยะ เผลอแว๊บเดียว ไอ้ดุ้นแข็งที่ทิ่มก้นผม มันก็ขนาดใหญ่ขึ้นครับ ดูเหมือนมันกระตุกได้ ถึงตอนนี้ ผมคิดว่าเป็น ค_ยของไอ้กล้าครับ แต่คิดว่ามันคงละเมอมากกว่า ไม่นานนักผมก็รู้ครับว่ามันไม่ได้ละเมอ มันเอามืออีกข้างยัด ค_ย พลุบเข้าก้นผม (ไอ้กล้ามันชโลมเจลทั่วตัวผมเลยครับ) ผมสะดุ้ง ร้อง "อื้อ" ออกมาก ไอ้กล้ามันคงคิดว่าผมยังคงเพลียจากไข้ มันคิดว่าผมยังนอนอยู่ มันกระเด้าแบบรัวๆ กระแทกผม พร้อมกับครางแบบมีอารมณ์มากครับ ผมรู็สึกว่า ค_ย ไอ้กล้ามันใหญ่ครับ มันจุกๆ เสียวๆ แน่นๆ บอกไม่ถูก ดีที่มีเจลลื่น ไม่งั้นผมคงแสบแน่เลย... ไอ้กล้ามันซอยผมอยู่แบบนั้นเกือบครึ่งชั่วโมง รู้สึกอีกทีก็น่าจะเป็นตอนมันจะแตกครับ มันเพิ่มความเร็ว และถี่ในการซอย พร้อมๆ กับชัก ค_ย ของผม ผมเสียวมากครับ ตัวผมเริ่มเกร็งๆ เพราะว่าผมจะแตกแล้ว... ไอ้กล้าก็คงไม่ต่างกัน... ไม่นานนัก ผมก็แตก และก็รู้สึกว่าในท้องก็อุ่นๆ ขึ้นครับ ไอ้กล้า มันเกร็ง กระตุกเป็นช่วงๆ ผมก็เพลียหลับไปอีกครั้ง
ตื่นเช้ามา ผมเห็นไอ้กล้านอนที่เตียงของมัน ผมคิดถึงเรื่องเมื่อคืน ว่าคืออะไร แต่ที่ตัวผมไม่มีร่องรอยอะไร ผมไม่เจ็บตูด แต่ก็รู้สึกหน่วงๆ เหมือนปวดท้อง วินาทีนั้นผมคิดว่า ผมคงฝันไป นี่ผมคิดอะไรกับเพื่อไปเนี่ย มันนอนหลับสบายไม่รู้เรื่องอะไรเลย ผมที่อาการเริ่มดีขึ้น เลยลุกไปเข้าห้องน้ำ รู็สึกปวดท้องเลยลองนั่งถ่ายดู ถ่ายเสร็จก็ล้างก้นตามปกติครับ แล้วลุกจะกดชักโครก ผมก็ถึงกับชะงัก ที่ผมอึออกมามันคือเมือกสีขาว มันคือน้ำของไอ้กล้า มันแตกใส่รูผม....

ติดตามตอนต่อไป ง่วงล่ะ จะไปนอน

0

1หมื่น

5036

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
5036
  • พลังดอร์: 20039
  • พ้อยต์: 27592
โพสต์ 7-7-2017 20:13:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 21-8-2018 14:35 , Processed in 0.146156 second(s), 25 queries , Gzip On.