DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 380|ตอบกลับ: 3

รักที่เลือกไม่ได้ 8 (จุดเริ่มต้น)

[คัดลอกลิงก์]

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 302
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 8-8-2017 23:09

ตอนที่8 จุดเริ่มต้น
หลังจากที่ผมและไอ้วินรับเงินค่าจ้างเสียว“ผมเรียกมันว่ายังงั้น” กับฝ่ายบัญชีของบริษัท และได้กล่าวลากับคุณอดิสรหลังจากเดินผ่านพ้นประตูตึกออกมา
นี่นาย 2 คน รอด้วย
ผมกับไอ้วินหันไปมองตามเสียงเรียกเห็นพี่กายใส่กางเกงขาสั้นสีเทา เดินลงมาจากบันไดแก้วส่วนท่อนบนก็ยังคงเป็นเสื้อกล้ามสีขาวตัวหลวมๆที่เว้าวงแขนจนถึงเอว
นาย2 คนหิวข้าวไม๊ ไปกินข้าวกัน นี่ก็บ่ายกว่าละ “พี่กายชวนด้วยสีหน้ายิ้มแย้ม”
ผมมองหน้าไอ้วินเอาไงดีวะ เหมือนไอ้วินจะอ่านใจผมออก
เอาดิหิวเหมือนกัน พี่กายมีที่แนะนำไหมครับ “ไอ้วินชิงตอบตัดหน้า”
ไปเดี๋ยวพี่พาไป รับรองร้านนี้เด็ด

พวกเรา3 คนเดินตัดสนามหญ้าข้างตึกเลยไปอีกซัก 2 ช่วงตึกก็เจอร้านอาหารที่ตบแต่งแบบชาวบ้าน มีหลังคามุงด้วยจาก ส่วนด้านหน้าร้านผมเห็นป้าแก่ๆ รูปร่างท้วมกำลังผัดกับข้าวตามสั่งให้กับลูกค้าที่นั่งรออยู่ในร้านอีก2 โต๊ะ
ผมเดินเข้าไปด้วยความสงสัยยังมีร้านที่ตบแต่งแบบธรรมชาติแฝงตัวอยู่ใจกลางเมืองใหญ่

นาย2 คนเอาไร วันนี้พี่เลี้ยง
เออ...ผมว่าต่างๆคนต่างจ่ายดีกว่าครับ “ไอ้วินพูดขึ้น”
ไม่เป็นไรถือเป็นการต้อนรับน้องใหม่ของวงการ
กะเพราหมูกรอบราดข้าวไข่ดาว ครับป้า “พี่กายตะโกนบอกหลังจากเดินเข้าไปนั่งโต๊ะในสุดที่มีพัดลมเป่าอยู่ข้างๆ
งั้นเอาเหมือนพี่กายรวมเป็น 3 ชามครับป้า “ไอ้วินตะโกนบอกโดยไม่ถามผมซักคำ”
เด็กในร้านเสริฟน้ำแข็งเปล่าวางไว้3 แก้ว

ผมถามจริงๆนะ พี่มาทำงานนี้ได้ไงอะ “ไอ้วินเริ่มบทสนทนากับพี่กาย”
พี่ว่าก็คงเป็นเหมือนกันทุกคนที่มาทำงานนี้ก็เพราะเงิน หรือนายว่าไม่จริง
มันก็จริงครับ ถ้าไม่มีเงินดีแบบนี้คงไม่มีใครมาทำหรอกครับ“ไอ้วินสนับสนุนคำพูด”
ผมเห็นไอ้วินคุยสัพเพเหระกับพี่กายอย่างออกรสชาด ผมได้แต่นั่งฟัง แต่ในความรู้สึก ผมเริ่มสับสนกับสิ่งที่เกิดขึ้น

ผมเป็นผู้ชายถึงแม้จะยังไม่เคยมีแฟน ผมน่าจะชอบผู้หญิง แต่สิ่งที่เกิดขึ้นเมื่อซักครู่ ทำให้ผมสับสนเมื่อพี่กายนำเครื่องมือแหย่เข้าไปในรูปสวาทของผม ทำให้ผมมีความสุขมาก ผมเหลือบไปเห็นวงแขนเสื้อเว้าที่ถูกพัดลมเป่าจนเห็นหัวนมพี่กาย มันทำให้ผมรู้สึกประหลาดใจอย่างบอกไม่ถูก เอ๊กซ์น้อยเริ่มขยายตัว ผมรีบหันไปสนใจเรื่องอื่นเพื่อหลีกหนีความรู้สึกนั้น

ไอ้เอ๊กซ์กินเสร็จยังวะ มัวแต่นั่งเหม่ออยู่ได้ “ไอ้วินสะกิดตัวผมจนผมสะดุ้ง”แต่สิ่งที่เกิดขึ้นไม่สามารถรอดพ้นสายตาของพี่กายไปได้
เออเสร็จแล้ว “ผมรีบตักข้าวกินอย่างรวดเร็ว”
เท่าไหร่ครับป้า“พี่กายตะโกนถามป้า”
120จ้า กินเหมือนเดิมทุกครั้ง ไม่เบื่อหรือไง “ป้าเดินมาบอกราคา”
ครับก็ฝีมือป้าสุดยอดนี่ครับ
มันก็จริงอย่างที่พี่กายบอกอร่อยกว่าที่แม่ผมทำอีก “ผมคิดในใจ”
ผมกับไอ้วินบอกลาพี่กาย
ถ้าคราวหน้าสนใจจะมาทำงานนี้อีกพี่จะทำให้สุดฝีมือเลย รับรอง จำไม่ลืมเลยหละ
ครับ“ผมกับไอ้วินทำสีหน้าเขินอาย” แล้วพี่กายก็เดินหันหลังจากไป

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • พ้อยต์: 302
 เจ้าของ| โพสต์ 14-7-2017 09:32:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 14-7-2017 09:35

เห้ย ไอ้วิน กูขอไปซื้อเป็ดย่างที่ร้าน MK ไปฝากแม่กูหน่อย
อืม...
หลังจากที่ซื้อเป็ดย่างเรียบร้อยก็นั่งรถเมล์กลับบ้าน ระหว่างทางไอ้วินถามขึ้นว่า
เฮ้ย มึง ถ้าแม่มึงถามว่าเอาเงินมาจากไหนไปซื้อเป็ดย่าง มึงจะตอบว่าไง
เออ..... จริงด้วย กูลืมไป มึงว่าตอบไงดีวะ
เอางี้ เดี๋ยวกูบอกเอง
บอกเรื่องที่ทำเมื่อกี้หรือวะ “ผมทำหน้าตกใจ”
มึงจะบ้าหรือไงวะ เออหน่า เดี๋ยวกูจัดการเอง

สวัสดีครับแม่ ผมกับไอ้เอ๊กซ์ซื้อเป็ดย่างมาฝากแม่ครับ
ขอบใจจ้า ว่าแต่เอาเงินมาจากไหน ตัวนึงไม่ใช่ถูกๆ “แม่เปิดดูกล่องใส่เป็ดย่างที่มีอยู่เต็มกล่อง”
ผมกับไอ้เอ็กซ์ไปทำงานพิเศษที่โรงเรียนมาครับ
อ้าว เมื่อเช้าบอกแม่ว่า ไปทำการบ้านที่บ้านวิน
เออ... คือ “ไอ้วินเริ่มอึกอักกับสิ่งที่มันตอบ”
คือว่า เมื่อเช้าครูเรียกให้ไปช่วยงานอะครับ แถมมีเงินตอบแทนนิดหน่อย ผมกับไอ้เอ็กซ์ก็เลยซื้อเป็ดย่างมาฝากแม่ครับ
ไม่น่าซื้อมาเลย น่าจะเก็บเงินไว้ใช้คราวจำเป็น
ครับ “ไอ้วินตอบแม่ผมเสร็จก็ดึงผมออกมานอกบ้าน”

อ้าว.. นี่ของมึง แท่งทะลวงสวาท “ไอ้วินหยิบแท่งสีชมพูที่ใช้งานเมื่อเช้าส่งมาให้ผม”
สัส คนตั้งเยอะแยะ หยิบออกมาทำไมวะ “ผมดันมันกลับเข้าไปในถุงที่คุณอดิสรฝากมาให้
สัส ก็นี่ของมึงที่มึงใช้ คุณอดิสรให้มึง ส่วนของกูนี่ เครื่องช่วยชักว่าว กูว่า คืนนี้กูจะเอาไปลองใช้ซักหน่อย “มันทำหน้าทะเล้น”
ไอ้บ้าเซ๊กซ์เอ้ย แตกไป 2 น้ำ ยังไหวอีกหรือวะ
เออ...กูพูดเล่น ใครจะไปทำไหว แม่งโคตรเพลียเลยวะ กูไปละ
เออ...โชคดี อย่าเอาไปฝันละไอ้บ้าเซ๊กซ์ “ไอ้วินเดินโบกไม้โบกมือโดยไม่ได้หันมามอง”
ผมหยิบไอ้แท่งทะลวงสวาทอย่างที่ไอ้วินบอกใส่ลงในกระเป๋าเป้
แม่จะมาค้นในกระเป๋าไม๊วะ ปกติแม่ก็ไม่ค้นของอยู่แล้ว ไม่น่าเป็นไร “ผมคิดบ่นของผมไปเรื่อยเปื่อย”
ผมรีบเดินกลับเข้าบ้าน เห็นแม่นั่งกินเป็ดอยู่ ผมวางเป้ไว้บนโต๊ะ “อร่อยไม๊แม่”
แม่เหลือบไปเห็นคราบดวงๆสีขาวบนเป้ “เป้เลอะอะไรมาลูก มา เดี๋ยวแม่ซักให้”

0

1หมื่น

5021

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
5021
  • พลังดอร์: 19915
  • พ้อยต์: 27406
โพสต์ 14-7-2017 22:13:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

18

2235

1095

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
1095
  • พลังน้ำใจ: 28
  • พลังดอร์: 2764
  • ทอง: 50
  • พ้อยต์: 4430
โพสต์ 15-7-2017 13:29:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กำลังอินในอารมณ์ จะมีต่อมั้ยนะขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 20-6-2018 20:02 , Processed in 0.238347 second(s), 22 queries , Gzip On.