DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 360|ตอบกลับ: 5

รักที่เลือกไม่ได้ 9 (สับสนในความรู้สึก)

[คัดลอกลิงก์]

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 302
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 8-8-2017 23:07

ตอนที่9 สับสนในความรู้สึก
สำหรับเป้สีดำใบนี้ผมขอแม่ซื้อเอาไว้ใช้ตอนที่มีคนมาเดินเร่ขายในราคาถูกๆ ถึงแม้จะเป็นมือ 2 แต่สภาพของมันก็ยังดีอยู่
ไม่เป็นไรครับแม่เดี๋ยวผมซักเอง “ผมรีบคว้ากระเป๋าเป้ขึ้นมาดูว่ามันเลอะอะไร”
เลอะเป็นดวงดวง อะไรวะ คราบขาวๆ “ผมคิดในใจ”
เห้ย.....ตอนนั้นแน่ๆที่กูเอากระเป๋าเป้ปิดเอ๊กซ์น้อยที่กำลังแข็งโด่ในกางเกง
แม่แม่ ค่อยๆกินนะครับ ผมขอตัวไปนอนก่อนนะครับ เหนื่อยมาทั้งวัน
ผมรีบคว้าเป้เดินขึ้นข้างบนไปวางไว้บนโต๊ะข้างเตียงแล้วนั่งลงบนเตียง
เกือบไปแล้วนี่ไม่ใช่แค่คราบขาวๆที่เลอะ แต่ยังมีไอ้นั่นอยู่ข้างในอีก ถ้าแม่รู้กูจะทำยังไงดีวะ “ผมนั่งคิดอยู่ในใจ”
แม่ผมไปหาวินนะครับ เดี๋ยวมา “ก่อนที่แม่จะหันมาทักผมรีบคว้าเป้แล้วเดินออกนอกบ้านไปหาไอ้วินที่บ้านอยู่ในละแวกนั้น

ไอ้วินไอ้วิน “ผมตะโกนเรียกมันอยู่หน้าบ้าน”
บ้านของไอ้วินเป็นทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นที่ธรรมดา พ่อแม่มันทำงานบริษัท วันเสาร์ก็ต้องทำงานด้วยจึงเหลือไอ้วินกับน้องชายของมันอยู่ในบ้าน
หวัดดีครับพี่เอ๊กซ์ “ไอ้เบสออกมาเปิดประตูให้ผม”
สำหรับไอ้เบสน้องชายของไอ้วินอายุมันแค่ 14 ขวบ หน้าตาสวยเหมือนผู้หญิง ปากนิดจมูกหน่อยผมยังสงสัยเลยว่ามันเป็นกะเทยป่าววะ
เห้ย...ว่าไงมีไรอีกวะมึง กูกำลังจะนอน “ไอ้วินเดินตามหลังมาโดยที่ไม่ได้ใส่เสื้อ”
ผมหยีหัวไอ้เบสก่อนที่จะเดินเข้ามาในบ้านพร้อมกับไอ้วิน
ไปมึง ไปคุยบนห้อง ผมเดินขึ้นบันได เหลือบเห็นไอ้เบสกลับมานั่งเล่นเกมคอมพิวเตอร์อยู่บริเวณโต๊ะรับแขกเก่าๆของบ้านไอ้วินอยู่บ้านนี้มาตั้งแต่มันเกิด สภาพบ้านก็เริ่มทรุดโทรมลงตามกาลเวลา

บริเวณชั้น2 ของบ้าน มีทั้งหมด 2 ห้อง หน้าหลัง ห้องด้านหน้าเป็นของพ่อแม่ ส่วนห้องด้านหลังมีเตียง 2 ชั้น ไอ้วินนอนชั้นล่าง ส่วนไอ้เบสนอนชั้นบน
มีไรวะ“ไอ้วินถามด้วยความสงสัย”
เออ.....กูว่าไอ้นี่ไม่ควรอยู่กับกูกูฝากไว้ที่มึงละกัน “ผมหยิบเจ้าแท่งสีชมพูยื่นให้ไอ้วิน
มึงก็รู้ว่ากูนอนกับแม่ เกิดแม่เปิดเจอไอ้นี่ กูตายแน่
จริงของมึงว่าแต่ ถ้าไอ้เบสมันเจอ กูก็ไม่รอด
แต่ก็ยังดีกว่าของกูมึงช่วยกูหน่อย
เออ..เออ...เดี๋ยวกูหาที่ซ่อนก่อน “มันรีบปีนขึ้นไปบนหลังตู้เสื้อผ้าที่มีกองของเก่าฝุ่นจับแล้วยัดไอ้ 2 สิ่งนี้ไว้ด้านใน
กูนอนก่อนนะเว้ยไม่ไหวหวะ เพลีย “ไอ้วินเอนกายนอนลงบนเตียงของมัน”
เออ...กูนอนด้วย “ปกติผมก็นอนกับมันเป็นประจำเวลาที่มาทำรายงานที่บ้านมัน”

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • พ้อยต์: 302
 เจ้าของ| โพสต์ 26-7-2017 13:54:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 26-7-2017 13:57

ทำไมเตียงมันเล็กนักวะ หรือว่าพวกเรามันโตขึ้น แม่ง...เบียดฉิบห.... “ผมพูดกับไอ้วิน เนื้อตัวผมกับไอ้วินเบียดกัน”
ของกูอะโตกว่าของมึง แต่ของมึงก็ใช่ย่อย “ไอ้วินแซวผมเรื่องเมื่อเช้าที่ไปถ่ายหนัง” แม่ง เอ๊กซ์สมชื่อ
สัส พอเหอะ นอน นอน
ครอก ........ เสียงกรนเบาๆของไอ้วิน
แม่งหลับเร็วชิบห.... ผมหันไปมองหน้าอก หัวนมไอ้วิน อกมันกระเพื่อมเล็กน้อยตามแรงลมหายใจ

ผมหวนนึกถึงตอนที่พี่กายใช้ลิ้นวนรอบหัวนมไอ้วิน ทำให้เอ๊กซ์น้อยผมเริ่มพองตัว
พอ พอ นอนดีกว่า เลิกคิด “ผมเริ่มข่มตาลงนอน”
หมับ..... “ไอ้วินหันมากอดผม ขามันก็พาดมาโดนที่เป้าผม”
ใจผมเต้นแรง ผมไม่เคยเป็นอย่างนี้มาก่อน
เป็นไรของมึงวะ “ผมบ่นพึมพำในลำคอ”
ไง เงี่ย....หรือวะ มึง แข็งเชียว “อยู่ดีๆไอ้วินก็พูดกระซิบข้างหูผม”
สัส มึงนอนดีๆสิวะ “ผมสะดุ้งกับคำที่มันทัก แล้วดันมันให้กลับมานอนหงาย”
ใจผมเต้นแรง จนผมทนไม่ไหวที่จะเหลือบไปมองหน้าอกของไอ้วิน

ผมหันนอนตะแคงข้างเพื่อจะได้เห็นหน้าอกของไอ้วินให้ชัดขึ้น แต่แขนไอ้วินวางอยู่บนหน้าอก ปิดหัวนมมันครึ่งนึง
เกะกะ หวะ “ผมดึงแขนไอ้วินลงมาวางข้างลำตัว โดยที่มือของไอ้วินอยู่ใกล้เอ๊กซ์น้อยของผม จนผมไม่ได้สังเกตุเพราะมัวแต่มองหัวนมไอ้วิน
ผมเลื่อนมือที่สั่น ขึ้นไปแตะคลึงเคล้าที่หัวนมไอ้วิน พอได้สติ ผมกระตุกมือกลับ
เห้ย กูเป็นอะไรวะ หรือว่ากูจะเป็น..... “ผมเริ่มสับสนกับความรู้สึกของตัวเอง”
ไม่ไหวหวะ หัวใจมันเรียกร้องให้ร่างกายทำตามหัวใจ

ผมเริ่มคลึงเคร้าหัวนมไอ้วินอีกรอบ คราวนี้หัวนมไอ้วินเริ่มแข็งเป็นไต
อืมมมมมม...... “ผมได้ยินเสียงไอ้วินครางในลำคอ”
พอผมได้สติอีกรอบ ผมรีบลุกจากเตียง แล้วเดินออกจากห้องไอ้วิน ลงมาชั้นล่างสวนทางกับไอ้เบสที่จะเดินไปเข้าห้องน้ำที่อยู่หลังบ้านติดกับครัว
พี่เอ๊กซ์ ดูหนังโป๊เหรอพี่ “สายตาของไอ้เบสมองมาที่เป้ากางเกงของผม”
บ้า ไม่มีไร ใครดู “ผมพูดแก้เขิน รีบเอากระเป๋าเป้ปิด แล้วเดินออกจากบ้านไอ้วิน”

ขณะที่ผมเดินทางกลับบ้าน จะต้องผ่านสนามกีฬาของเขต ในวันเสาร์บ่ายๆแบบนี้จะมีกลุ่มวัยรุ่นบางกลุ่มกำลังเล่นสเก๊ตบอร์ด บางกลุ่มก็นั่งจับเข่าคุยกันเรื่องหญิง ในสนามกีฬาแห่งนี้มีที่สำหรับคนชอบเล่นกล้ามอยู่ตรงหัวมุมของสนาม ซึ่งก็มีนักเพาะกายหลายคนกำลังง่วนอยู่กับอุปกรณ์เล่นกล้าม

เห้ย.... นั่นพี่กาย “พี่กายนุ่งกางเกงกีฬาสีฟ้า ถอดเสื้อ กำลังเตะฟุตบอลอยู่ในสนาม”
หุ่นของพี่กายทำให้ผมต้องหยุดยืนดู ตอนที่อยู่ในสตูดิโอผมยังไม่ได้เห็นหุ่นพี่กายชัดเจน เพราะแกใส่เสื้อแขนกว้าง เห็นแค่วับๆแวมๆ แต่มาตอนนี้ ผมได้เห็นอย่างชัดเจน แผงหน้าอกมีกล้ามชัดเจน กล้ามท้องเป็นลอน หุ่นพอๆกับไอ้วินเลยหวะ

ผมเดินหาที่นั่งเหมาะๆมองดูพี่กายเล่นฟุตบอล หุ่นที่เปียกชุ่มด้วยเหงื่อ ผมที่สะบัดไปมาตามการเคลื่อนไหวของร่างกาย มันช่างเซ๊กซ์ซี่ในสายตาของผม ผมมองพี่กายจนเพลินจนลืมความรู้สึกสับสนของตัวเองที่ผ่านมาเมื่อสักครู่ในห้องไอ้วิน
เวลาผ่านไปเท่าไหร่ไม่รู้ รู้แต่ว่า ความรู้สึกแบบนี้มันช่างมีความสุข สุขที่ได้มอง สุขที่ได้หวนนึกถึงสิ่งที่พี่กายทำให้ในสตูดิโอเมื่อเช้านี้ มันเป็นความรู้สึกที่บอกไม่ถูกจริงๆ

0

1หมื่น

5047

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
5047
  • พลังดอร์: 20140
  • พ้อยต์: 27742
โพสต์ 9-10-2017 23:16:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

0

15

10

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
10
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 53
  • พ้อยต์: 122
โพสต์ 5-4-2018 00:37:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด

50

589

429

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
429
  • พลังน้ำใจ: 61
  • พลังดอร์: 1155
  • พ้อยต์: 1845
โพสต์ 30-7-2018 22:06:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Thank you so much nakrab

0

118

50

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
50
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 221
  • พ้อยต์: 398
โพสต์ 27-9-2018 16:05:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สับสนๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 19-10-2018 10:27 , Processed in 0.205822 second(s), 22 queries , Gzip On.