DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 262|ตอบกลับ: 3

รักที่เลือกไม่ได้ 10 (ความรู้สึกแปลกๆ)

[คัดลอกลิงก์]

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 302
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 8-8-2017 23:17

ตอนที่10 ความรู้สึกแปลกๆ
ว่าไงเอ๊กซ์ “พี่กายโบกไม้โบกมือตะโกนทักผม
ครับ“ผมสะดุ้งตื่นจากผวัง”
นายมาทำไรแถวนี้“พี่กายขอเวลานอกกับเพื่อนนักเตะ ถามผมพร้อมทั้งยกแขนขึ้นเสยผมที่เปียกชุ่มเผยให้เห็นขนรักแร้ที่ชุ่มไปด้วยเหงื่อ กลิ่นกายพี่กายโชยเตะจมูก”
ผมพึ่งออกมาจากบ้านไอ้วินครับกำลังจะกลับบ้าน พอดีเห็นพี่กายเลย..... “ผมก้มหน้าเขินอาย”

แล้วบ้านเอ๊กซ์อยู่แถวไหน
อยู่แถวนี้ครับซอย 4
บ้านพี่ก็อยู่แถวนี้ซอย 2
อยู่ซอยเดียวกับไอ้วินเลยครับ“พี่กายทำท่าทางตื่นเต้นที่ได้อยู่ใกล้กัน”

ไปนั่งคุยตรงนั้นดีกว่า“พี่กายชี้มาทางที่นั่งเก้าอี้ม้าหินใต้ร่มไม้ แล้วเดินมานั่ง กางแขนทั้ง 2 ข้างวางบนพนักพิงกางขาเหยียดยาว โดยเสื้อพาดไว้บนบ่า”

เอ๊กซ์รู้ไม๊ ตั้งแต่พี่ทำงานนี้มา 1 ปีกับคุณอดิสร เจอคนมาก็มากยังไม่เคยเจอแบบเอ๊กซ์เลย “พี่กายเริ่มบทสนทนา”
ยังไงครับ“ผมเหลือบมองหุ่นพี่กายอยู่เป็นระยะๆ”
ก็น้ำแตกเพราะการสอดใส่นะสิ“พี่กายตอบด้วยความภูมิใจในผลงาน
โธ่พี่ จริงๆผมก็ไม่เคยนะพี่ ผมก็พึ่งรู้ว่ามีแบบนี้ด้วย “ผมตอบด้วยความเขินอาย”
เอาไว้วันหลังมาลองกันใหม่พี่มีดีกว่านี้อีก ถ้าเอ๊กซ์สนใจ พี่จะทำให้ไม่คิดเงิน “พี่กายมองผมด้วยหางตาเหมือนรู้ว่าผมกำลังจ้องหุ่นพี่กายอยู่”
ผมเป็นผู้ชายนะพี่ผมว่าแค่ครั้งเดียวก็น่าจะพอ.....

พี่เข้าใจเอ๊กซ์รู้สึกยังไง เป็นใครก็คงไม่เข้าใจความรู้สึกแบบนี้ แต่พี่เข้าใจ“พี่กายชิงตอบก่อนที่ผมจะพูดจบ พร้อมยิ้มในมุมปาก”
เอาเป็นว่าถ้าเอ๊กซ์อยากลอง เดี๋ยวพี่จัดให้ “พี่กายลุกขึ้นยืนบิดลำตัวไปมาพร้อมยกแขนขึ้นเหนือศีรษะ เอนทางซ้ายที ขวาที” กลิ่นกายพี่กายโชยมาทำให้ผมเคลิ้มมองพี่กายด้วยความรู้สึกอยากให้พี่กายทำอย่างเมื่อเช้านี้อีกครั้งมันเป็นความรู้สึกที่ลืมไม่ได้จริงๆ
พี่มาเตะบอลที่นี่ทุกเย็น“พี่กายตอบแล้วรีบวิ่งไปเข้ากลุ่มเตะบอลกับเพื่อนๆ
ผมนั่งดูพี่กายซักพักเหลือบมองนาฬิกาที่อยู่ข้างสนาม
เห้ย...เย็นมากแล้ว ต้องรีบกลับบ้านไปช่วยงานแม่ “ผมรำพึงรำพันอยู่ในใจ”

ผ่านมาหลายวันนับจากวันที่ผมเริ่มทำงานตามที่ไอ้วินชวนความรู้สึกของผมที่มีต่อไอ้วินก็เริ่มเปลี่ยนไป ผมคิดกับไอ้วินเกินเพื่อนเริ่มห่วงใยมันมากขึ้น เริ่มหึงหวงมันเวลาที่มันถอดเสื้อโชว์สาวๆแล้วสาวๆเหล่านั้นก็น่าจะพอใจในสิ่งที่ไอ้วินทำ

เห้ย...ไอ้วิน เมื่อไหร่มึงจะเลิกถอดเสื้อโชว์สาวๆวะ แม่งดูพวกมันดิ มองตาเป็นวาว อย่างกับจะจับมึงทำผัว!!!!!!“ผมเอ่ยทักมันหลังจากที่มันเดินมานั่งพักจากการเตะฟุตบอลที่สนามหน้าโรงเรียน”
หุ่นดีก็ต้องโชว์หน่อยสิวะว่าแต่ว่า ช่วงหลังมานี่มึงรู้สึกแปลกไปนะเว้ย
แปลกยังไงวะกูก็เป็นของกูแบบนี้ตั้งนานละ

ก็...หลังจากที่มึงไปเล่นหนังมาในวันนั้น กูรู้สึกมึงชอบมองกูแปลกๆยิ่งเวลากูถอดเสื้อด้วยแล้ว กูบอกไม่ถูกหวะ หรือว่ามึงจะเป็น.......เออ.......
พอพอ เที่ยงนี้กินไร เดี๋ยวกูไปซื้อให้ มึงไปรอที่โรงอาหารเลย
มึงเอาใจกูขนาดเนี้ยมีไรป่าววะ
ไปล้างเนื้อล้างตัวเลยมึงเหม็นชิบหาย!!
เออ...ไปเป็นเพื่อนกูหน่อย ถือกระเป๋าให้กูด้วย “วินโยนกระเป๋านักเรียนให้วินถือ”

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • พ้อยต์: 302
 เจ้าของ| โพสต์ 8-8-2017 23:15:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 8-8-2017 23:19

บริเวณหน้าห้องน้ำหลังโรงอาหาร มีก๊อกน้ำอยู่ 1 ตัวสูงประมาณ 1 เมตร เพื่อให้ภารโรงเอาไว้ใช้รดน้ำต้นไม้ ไอ้วินรีบเข้าไปล้างเนื้อล้างตัวตามซอกต่างๆของร่างกาย มันเป็นภาพที่เอ๊กซ์เองก็ไม่คาดคิดว่า ผู้ชายอย่างไอ้วินจะเซ๊กซ์ซี่ได้ขนาดนี้ มันทำให้เอ๊กซ์หวนนึกถึงตอนที่เจอพี่กายที่สนามกีฬาแถวบ้าน  
ไป มึง กูเสร็จละ “หลังจากล้างเนื้อล้างตัวเสร็จ วินก็ใส่เสื้อนักเรียนแล้วเดินไปที่โรงอาหารของโรงเรียนพร้อมกับเอ๊กซ์
มึงเอาไร เดี๋ยวกูไปซื้อให้ มึงไปนั่งรอตรงนู้น กูเห็นมีที่ว่าง
กะเพราะหมูกรอบไข่ดาวราดข้าว เออ....กาแฟเย็นแก้วด้วย

เอ๊กซ์หายไปซักพัก ก็ถือถาดใบใหญ่ที่มีอาหารตามที่วินสั่ง
อะไรของมึงวะ แดกเหมือนกูเลย คิดเองไม่เป็นหรือไงวะ
เออ...เออ....กูขึ้เกียจคิด สั่งเหมือนกันนั่นแหละ จะได้ไม่ต้องรอ
หลังจากที่กินไปซักพัก ไอ้วินก็เริ่มบทสนทนาที่ไม่คิดว่ามันจะทำแบบนี้อีกครั้งนึง

เออ...มึง กูว่า กูจะไปทำงานแบบนั้นอีกวะ มึงว่าไงวะ
งานไรวะ “ผมทำหน้าสงสัย” ก็งานที่ทำวันนั้นไงมึง กูอยากทำอีก ได้เงินดีด้วย
มึงอยากได้เงินก็ไปทำงานอื่นสิวะ “ผมหวนนึกถึงวันนั้น”
ไม่มีงานไหนได้เงินดีขนาดนี้แล้วโว้ยมึง แถมสนุกจนไม่ลืมเลยหวะ
หรือว่ามึงเป็น......เกย์ “ผมกวนตีนมัน ทั้งที่รู้ว่ามันไม่เป็นเกย์แน่นอน”
สัส....กูเนี่ยนะเป็น ถ้ามึงเป็นหละไม่ว่า แม่ง วันนั้น สีหน้ามึงตอนที่พี่กายใส่ไอ้นั่นเข้าไปในรูสวาทของมึง เหE้ยยยย...เอ๊กซ์สมชื่อ

พอ พอ ถ้ามึงอยากทำ มึงก็ไปของมึงคนเดียว งวดนี้กูไม่ไปด้วย
สัส... มึงไปเป็นเพื่อนกูหน่อย น้า......
กู.....ไม่......ไป....... ได้ยินชัดบ่ “พูดเสียงลากยาวเพื่อย้ำคำพูดของผม”
อีกครั้งเดียว นะ นะ นะ กูขอ สัส..... มึงเป็นเพื่อนกูนะ
เออ......ไปก็ได้ แต่งวดนี้กูไม่เล่น ครั้งที่แล้วกูก็อายชิบหายละ
อายห่าไร มึง กูเห็นหน้ามึง แม่ง เสียวขนาดของกูลุกได้อีกรอบ
พอ พอ ถ้ามึงพูดมาก เดี๋ยวกูไม่ไป

เออ....ไม่พูดก็ด้าย “ไอ้วินทำหน้าทะเล้นใส่ผม”
ว่าแต่ งวดนี้ มึงว่าคุณอดิสรจะทำเหมือนแบบครั้งที่แล้วป่าววะ
กูว่าก็คงทำเหมือนๆกันหมดนั่นแหละ แค่ทำให้มึงเสียว น้ำแตก จบ รับเงิน
กูต้องเอาไอ้เครื่อง 2 ตัวนั้นไปด้วย เผื่อคุณอดิสรจะใช้เครื่องช่วยชักว่าวกับกูบ้าง เยยยย....นึกแล้วเสียว “ไอ้วินหวนนึกถึงหน้าไอ้เอ๊กซ์ตอนที่พี่กายทำให้”

0

1หมื่น

5021

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
5021
  • พลังดอร์: 19915
  • พ้อยต์: 27406
โพสต์ 10-8-2017 00:53:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

0

15

9

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
9
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 51
  • พ้อยต์: 119
โพสต์ 5-4-2018 00:49:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 20-6-2018 20:03 , Processed in 0.162981 second(s), 22 queries , Gzip On.