DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 259|ตอบกลับ: 2

รักที่เลือกไม่ได้ 11 (การตัดสินใจครั้งสำคัญ)

[คัดลอกลิงก์]

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 302
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 15-8-2017 13:51

ตอนที่11 การตัดสินใจครั้งสำคัญ
เมื่อถึงเวลานัดไอ้วินกับผมก็มาพบคุณอดิสรอีกครั้งนึงที่สตูดิโอแห่งเดิม
หวัดดีครับคุณอดิสร “ผมกับไอ้วินยกมือขึ้นไหว้คุณอดิสรพร้อมกัน
อ้าว....ว่าไง“คุณอดิสรละมือจากการจัดไฟ แล้วหันมาทักกับพวกผม”
วันนี้มา 2 คน เล่นเหมือนเดิม แต่พี่ขอเปลี่ยนบทหน่อยนะ
เออ....คือผมมาเป็นเพื่อนเฉยๆครับ วันนี้ไม่ได้เล่นหนังด้วยครับ
น่าจะเล่นเพราะลูกค้าคอมเม้นท์มาให้เราสองคนเล่นด้วยกัน

ยังไงครับเล่นด้วยกัน “ไอ้วินถามด้วยความสงสัย”
ก็นาย 2 คนเล่นด้วยกัน วินเป็นฝ่ายรุก เอ๊กซ์เป็นฝ่ายรับ

ห๊า.....ผมกับไอ้วินพอเข้าใจว่าคืออะไร ผมมองหน้าไอ้วิน ไอ้วินก็มองหน้าผม
แต่ครั้งนี้เอ๊กซ์ ไม่ได้เล่นหนังด้วยครับ “ไอ้วินอธิบายให้คุณอดิสรฟัง”
เอางี้ถ้านายยอมเล่นด้วยกัน พี่ให้คนละแสน
แต่พวกผมเป็นเพื่อนกันและอีกอย่างผมก็ไม่เคยมีอะไรกับผู้ชายมาก่อน ผมว่าผมทำไม่ได้หรอกครับ“ไอ้วินพยายามอธิบาย”
ไม่เป็นไรเดี๋ยวพี่ให้กายร่วมด้วย กายเค้าชำนาญเรื่องแบบนี้ รับรอง
แต่ว่า........ผม.........คง.........เออ!!!!

นั่นไงกายมาละ “คุณอดิสรหันไปเรียกพี่กายหลังจากที่พี่กายเดินผ่านประตูเข้ามา
หวัดดีครับพี่ “พี่กายไหว้ทักทายคุณอดิสร”
กายมาก็ดีละวันนี้พี่จะให้ 2 คนนี้ร่วมรักกัน กายช่วยเป็นเทรนเนอร์ให้หน่อย
ได้ครับพี่ รับรองนาย 2 คนจะจำจนลืมไม่ลง “พี่กายหันมาพูดกับพวกผมอย่างมีเรศนัย”
ว่าไงนาย 2 คนจะเล่นไม๊ ถ้าเล่นก็เริ่มงานได้เลย
เออ........คือ........ผมขอคุยกับเพื่อนผมก่อนนะครับ “ไอ้วินหันมามองหน้าผม”

มึงเอาไงดีวะ กูว่า กูทำไม่ได้แน่ กูไม่เคยมีอะไรกับผู้ชายยิ่งมึงเป็นเพื่อนกูด้วยแล้ว กูว่า กูทำไม่ได้หวะ “ไอ้วินพูดด้วยอารมณ์ไม่อยากทำ”
ถ้าทำแบบครั้งที่แล้วยังพอไหว แต่นี่.....กับมึงด้วย บรือออออ!!
กูว่ากูจะทำหวะ
ห๊า.....เป็นอะไรของมึง ก่อนมายังไม่อยากทำ แต่ตอนนี้เสือกอยากทำ
เงินตั้งแสนกูอยากได้เงิน กูทำเพื่อแม่กู “จริงๆแล้ว เอ๊กซ์หลงรักไอ้วินเข้าไปแล้วจึงเป็นโอกาสดีที่จะได้มีอะไรกับมันโดยที่ไม่เสียเพื่อน”
สัส........กูทำไม่ได้หวะ

ว่าไงเรา 2 คนอะ พร้อมยัง “พี่กายเดินเข้ามาทักทายพวกผม”
คือว่าไอ้วินมันบอก มันทำไม่ได้ “ผมพูดกับพี่กายเผื่อพี่กายจะพูดชวนจนมันทำได้”
คือว่า......ผมเป็นผู้ชาย จะให้มาทำแบบนี้ ทำไม่ได้จริงๆครับ
พี่เข้าใจพี่ก็เคยเป็นอย่างนายมาก่อน แต่พอได้ลอง มันก็ไม่ต่างไปจากทำกับผู้หญิงหรอกพี่ว่านายอาจจะติดใจก็ได้ “พี่กายหันมาพูดกับไอ้วิน”
เฮ้อ......เอาไงดีวะกู “ไอ้วินถอนหายใจเฮือกใหญ่
เออ.......คือ.........ผมขอลองก่อนได้ไม๊ครับ ผมไม่แน่ใจว่าจะทำได้“ไอ้วินหันไปบอกคุณอดิสรที่กำลังง่วนอยู่กับการจัดแสงไฟเช่นเดิม
อ้าว......ลองดูถ้าไม่ได้จริงๆเดี๋ยวพี่ให้กายเล่นแทน แต่พี่ว่าวินน่าจะเล่นได้ ถ้าอารมณ์มาจริงๆ
งั้น........เริ่มเลยทุกคนถอดเสื้อผ้าออกให้หมด ยกเว้นกายเหลือแต่กางเกงบ๊อคเซอร์

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • พ้อยต์: 302
 เจ้าของ| โพสต์ 15-8-2017 13:46:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 15-8-2017 13:50

ณ.ที่แห่งเดิมมีฉากหลังเป็นผ้าสีดำปกคลุมผนังด้านหลัง ต่างกันตรงที่คราวนี้เป็นโซฟายาวหนังสีดำวางเว้นช่องว่างระหว่างผนังกับโซฟาพี่กายในชุดกางเกงบ๊อกเซอร์สีฟ้ามัดกล้ามที่สวยงามช่วงอกและหน้าท้องโดยไร้อาภรณ์ปกปิด เดินไปรออยู่ที่ด้านหลังโซฟาส่วนไอ้วินกับผมพึ่งจะถอดเสื้อผ้าเสร็จเดินโทงๆไร้อาภรณ์ปกปิดไปนั่งที่โซฟาหนังสีดำครั้งนี้ผมรู้สึกไม่ค่อยอายเหมือนครั้งที่แล้วคงเพราะเคยทำมาก่อนและคุ้นเคยกับสถานที่

วินกับเอ๊กซ์ยกแขนขึ้นวางไว้เหนือศีรษะ “คุณอดิสรพูดเชิงสั่ง”
ผมกับไอ้วินรีบทำตามอย่างไม่เคอะเขินมันเป็นความรู้สึกที่น่าตื่นเต้น โดยที่ไม่รู้ว่าต่อไปจะเกิดอะไรขึ้นความรู้สึกแบบนี้แหละที่ผมชอบโดยที่ผมเองก็ไม่เข้าใจ
5   4  3   2   แอ๊คชั่น !!!

พี่กายเริ่มใช้มือทั้ง 2 ข้างโลมเล้าทั้งมือขวาของผมและมือซ้ายของไอ้วินที่นั่งติดกับผม ลูบไล่ลงมาตั้งแต่ข้อศอกจนถึงรักแร้ แล้วพี่กายก็วนกลับขึ้นมาที่ข้อศอกแล้ววนกลับไปที่รักแร้ ทำอย่างนี้อยู่ซ้ำๆ ผมสะดุ้งเล็กน้อย ส่วนไอ้วินนั่น สีหน้าแสดงออกชัดเจนว่า เริ่มเข้าสู่หมวดแห่งความเสียว
อืม...... ผมได้ยินเสียงไอ้วินครางอยู่ในลำคอ วินน้อยเริ่มขยายขนาดตัวจากที่มันห้อยอยู่ ณ.ตอนนี้มันค่อยๆใหญ่ขึ้นเรื่อยๆ ผมมองวินน้อยไม่ละสายตาจนพี่กายเริ่มสังเกตุเห็นอาการของผม ส่วนเอ๊กซ์น้อยของผมก็เริ่มขยายตัวหลังจากที่ผมมองไอ้วินน้อยที่ผงาดขึ้นเรื่อยๆ

พี่กายเปลี่ยนมาลูบไล้แขนขวาของผมและแขนซ้ายของไอ้วิน ซึ่งทำให้พี่กายต้องเดินมาชิดขอบโซฟา เอนกายมาทางผม จนมือผมสัมผัสได้ถึงกายน้อยที่ยังนอนสงบนิ่งอยู่ภายในกางเกงบ๊อคเซอร์ กลิ่นกายหอมอ่อนๆโชยมาเตะจมูกผม พี่กายวนขึ้นวนลงบริเวณรักแร้ของเราทั้ง 2 คน สำหรับไอ้วิน วินน้อยของมันเริ่มแข็งเต็มที่ ผมเหลือบเห็นสีหน้ามันมีแต่ความเสียวจนมันเผลอครางในลำคอเบาๆ “อืมมมม......!!” แต่สำหรับผมมันยังไม่ค่อยเสียวเท่าไหร่

อ่าห์...... อืมมม...... !! เรา 2 คนครางออกมาพร้อมกัน หลังจากที่พี่กายเปลี่ยนมาสะกิดที่หัวนมของพวกผม เสียงครางของไอ้วินทำให้ผมเกิดอารมณ์ร่วมอย่างมาก แต่สำหรับพี่กาย เสียงครางของพวกผม ผมสัมผัสได้ถึงกายน้อยของพี่กายเริ่มขยายตัวภายใต้กางเกงบ๊อคเซอร์ ผมไม่รู้ว่าพี่กายตั้งใจหรือเปล่า แต่ตอนนี้กายน้อยกำลังถูอยู่ในอุ้งมือของผมซึ่งผมวางแขนไว้เหนือศีรษะหลังโซฟา

อ่าห์......อ่าห์.......อ่าห์........ พี่กายเริ่มสะกิตหัวนมเร็วและแรงขึ้นจนไอ้วินครางออกมาอย่างต่อเนื่อง ซึ่งทำให้ผมยิ่งมีอารมณ์ร่วม

ผมเห็นกายน้อยกวัดแกว่งอยู่ในกางเกงบ๊อคเซอร์ หลังจากพี่กายเดินมาด้านหน้าของโซฟา เมื่อถึงเวลาอันสมควรที่จะเริ่มการกระตุ้นต่อมเสียวที่จุดยุทธศาสตร์

0

1หมื่น

5021

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
5021
  • พลังดอร์: 19915
  • พ้อยต์: 27406
โพสต์ 15-8-2017 21:53:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 20-6-2018 20:04 , Processed in 0.227737 second(s), 22 queries , Gzip On.