DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 334|ตอบกลับ: 2

รักที่เลือกไม่ได้ 12 (ความต้องการที่โหยหา)

[คัดลอกลิงก์]

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 302
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 23-8-2017 15:31

ตอนที่12 ความต้องการที่โหยหา
พี่กายแทรกตัวเข้ามาระหว่างเราสองคนเริ่มจู่โจมไอ้วินด้วยการใช้ลิ้นตวัดหัวนม
อืมมมม.......“ไอ้วินครางในลำคอ” ส่วนอีกมือนึงก็มาเขี่ยที่ห้วนมผม แต่สำหรับผมแค่ได้ยินเสียงไอ้วินครางผมกลับมีอารมณ์ร่วมมากกว่า

อืมมม.....!! ผมสะดุ้งเล็กน้อยเมื่อพี่กายหันมาเลียที่หัวนมของผมส่วนมือก็ไปเขี่ยที่หัวนมไอ้วิน ผมสังเกตุเห็นวินน้อยกระตุกตลอดเวลา

พี่กายจับวินน้อยรูดขึ้นรูดลงช้าๆแล้วใช้ลิ้นเลียวินน้อยอย่างหิวโหยเหมือนเด็กน้อยที่เลียไอติมอย่างเอร็ดอร่อย“อ่าห์.........” เมื่อเห็นวินน้อยแข็งเต็มที่ก็หันมาจัดการรูสวาทของผมด้วยการทาเจลหล่อลื่นแล้วใช้นิ้วเพื่อเบิกช่องทางจากหนึ่งนิ้วเป็นสองนิ้วสามนิ้ว เมื่อร่องสวาทขยายเต็มที่ก็เริ่มทาเจลหล่อลื่นที่วินน้อย “อ่าห์...............”วินครางพร้อมสะดุ้งในความเย็นซาบ

พี่กายจับผมลุกขึ้นจากโซฟาบอกให้ผมคร่อมวินน้อย แล้วจับวินน้อยให้ตั้งตรงกดผมให้วินน้อยเข้ามาอยู่ในรูสวาทผมอึดอัด ตึงแน่น เจ็บแปล๊บ แต่ก็มีความเสียวอยู่บ้าง ผมพักซักครู่มองเห็นไอ้วินมันทำหน้าเหยเก แสดงอารมณ์ความเสียว

พี่กายจับสะโพกผมโยกขึ้นโยกลงช้าๆ“อ่าห์.....” ผมรู้สึกเสียวในรูสวาท แต่สำหรับไอ้วิน มันเริ่มโยกขึ้นโยกลงตามแรงกดของผม
อ่าห์........เสียวดีหวะ เอ๊กซ์โยกแรงๆ “ไอ้วินเริ่มพูดกับผมหลังจากที่เริ่มเข้าที่เข้าทาง”พี่กายปล่อยมือจากสะโพกของผม
“อ่าห์......อ่าห์......อ่าห์......”เสียงไอ้วินครางเมื่อพี่กายหันมาดูดเลียหัวนมมันไล่เลียตั้งแต่หัวนมขึ้นไปที่รักแร้ “ซีดห์.......อ่าห์........” เสียงไอ้วินยิ่งครางดังขึ้นเมื่อพี่กายมาเลียที่รักแร้อย่างเร็วและรุนแรง

ผมเริ่มโยกช้าลงเพราะเริ่มเมื่อยไอ้วินเลยลุกขึ้นจับผมนอนถ่างขา มันเสียบสดโดยที่มันลืมใส่ถุงยาง อารมณ์คงกำลังมา ซอยเข้าออกรูสวาทของผมอย่างเมามัน

โอยยยย......โอยยยยย......โอยยยยยย.......ผมครางอย่างไม่เป็นภาษาหลังจากที่ไอ้วินเริ่มซอยเร็วขึ้นเอ๊กซ์น้อยของผมกระตุกตามแรงกระแทก พี่กายจับมือผมพาดกับโซฟาด้านศีรษะ แล้วพี่กายก็หันมาดูดหัวนมผม

อ่าห์.....ซีดห์.....โอ้ยยยยยย.......เสียวหัวค.... “มือผมจิกโซฟาแน่น” ผมหันไปเห็นกายน้อยของพี่กายที่หลุดรอดออกมาจากกางเกงบ๊อกเซอร์กระตุกต่อหน้าผม แต่สำหรับไอ้วินมันไม่สังเกตุเห็น คงกำลังมันส์อยู่กับการกระแทกรูสวาทของผม

แม่ง......เสียวชิปห.....ไอ้เอ๊กซ์.....รูมึงตอดกูตลอด อ่าห์.......
พี่กายลุกขึ้นเดินมาที่ด้านศีรษะของผมผมเอามือไปจับที่กายน้อยที่หลบซ่อนอยู่ในกางเกงบ๊อกเซอร์ผมมองลอดใต้กางเกงบ๊อกเซอร์เห็นพวงสวรรค์และกายน้อยที่ไม่น้อยเลยถึงแม้จะเห็นแบบวับๆแวมแต่ก็ทำให้ผมมองไม่วางตา

อ่าห์...........!! อารมณ์เสียวดึงผมกลับมา หลังจากที่ไอ้วินกระแทกผมอย่างหนักหน่วงผมกระตุกกายน้อยลึกๆเพื่อจะได้เห็นกายน้อยให้เต็มตา แต่ดูเหมือนพี่กายจะรู้ตัวจึงพยายามไม่ให้กายน้อยหลุดรอดออกมาให้เห็น
อ่าห์.......ไอ้วิน กู......เสียว......หัวค...... พอ พอ พอก่อน กู......จะ.......แตกกกกก “เอ๊กซ์น้อยของผมแข็งเป็นหินกระตุกตลอดเวลา” ไอ้วินยิ่งกระแทกแรงขึ้นหลังจากที่ได้ยินผมพูดมันกระแทกเร็วและแรงขึ้นเรื่อยๆจนผมทนไม่ไหว

ไม่ไหวแล้วอ่าห์......เสียว......แตกกกกก......แตกกกกก.........น้ำขุ่นข้นขาวพุ่งขึ้นมาถึงหัวผมนับครั้งไม่ถ้วน น้ำผมแตกโดยที่ไม่ต้องจับมันเป็นความรู้สึกที่บอกไม่ถูกจริงๆ หรือนี่คือความรู้สึกที่ผมโหยหาอยากเจอโดยเฉพาะกับไอ้วินที่ผมหลงรักมัน

ผับ......ผับ.......ผับ.......เสียงกระแทกรูสวาทของมันดังขึ้นอย่างเร็วและแรงหลังจากน้ำผมเริ่มแตกไป 2 พุ่ง“อ่าห์........กู.........แตกกกกก”มันรีบดึงวินน้อยออกมาจากรูสวาทพร้อมพุ่งน้ำขุ่นข้นขาวแข่งกับน้ำพุ่งของผมจนเลอะหน้าผมหน้าอกผม ลำตัวผมเต็มไปด้วยน้ำแห่งความสุขของเราสองคน

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • พ้อยต์: 302
 เจ้าของ| โพสต์ 23-8-2017 15:23:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 23-8-2017 15:32

ผมคลายมือจากกายน้อยที่ผมจับอยู่ หลังจากที่น้ำผมหยุดพุ่ง แต่ในใจผมอยากชักว่าวให้พี่กาย ผมเองก็อยากเห็นสีหน้าพี่กายเวลาที่น้ำแตก มันคงเป็นอารมณ์ที่มีความสุขยิ่งกว่า แต่ดูเหมือนพี่กายจะรู้ รีบดึงกายน้อยออกจากอุ้งมือของผม

พี่กายรีบเดินออกไปจากเราสองคน ปล่อยให้พวกผมหอบแฮ่กๆด้วยความเหนื่อยอ่อน เหงื่อของผมและไอ้วินไหลเยิ้มออกมามากจนตัวเป็นมันวาว ทั้งที่ในห้องเปิดแอร์เย็นฉ่ำ วินน้อยกับเอ๊กซ์น้อยประสานตัวกันอยู่บนลำตัวผมซึ่งมันยังคงแข็งอยู่แต่ก็อ่อนตัวลงไปเล็กน้อย
คัทททททททท..........!!!! เสียงคุณอดิสรตะโกนสั่งคัท
พวกนายไปล้างเนื้อล้างตัวได้แล้ว กายหยิบทิชชู่เช็ดให้เอ๊กซ์หน่อย ผมเห็นไอ้วินลุกขึ้นจากโซฟา เดินไปเข้าห้องน้ำเพื่ออาบน้ำ เพราะตัวไอ้วินไม่ได้เลอะน้ำอะไร

“ครับ” พี่กายเดินถือกล่องทิชชู่ยื่นส่งให้ผม พร้อมดึงทิชชู่ขึ้นมา 2 – 3 แผ่นเช็ดน้ำที่เลอะบริเวณหน้าผม สายตาที่พี่กายมองมา ผมบอกไม่ถูกว่ามันสื่อความหมายว่าอะไร แต่ก็ทำให้ผมต้องหลบสายตา
“กลิ่นหอมดี” พี่กายหยิบทิชชู่ที่เลอะน้ำขุ่นข้นขึ้นมาดม พร้อมรำพึงรำพันขึ้นมาเบาๆ แล้วพี่กายก็หันไปดึงทิชชู่อีกปึกนึงเพื่อมาเช็ดที่ลำตัว หน้าอกของผม ช่วงที่พี่กายเช็ดดูเหมือนว่านิ้วพี่กายจะคอยสะกิดหัวนมผมอยู่เรื่อยๆ มันทำให้เอ๊กซ์น้อยของผมกระตุกแข็งขึ้น
พี่กายหยิบทิชชู่ขึ้นมาอีกปึก มาเช็ดที่ลำตัวของเอ๊กซ์น้อย รูดขึ้นรูดลงช้าๆ  “อืมมมมมม.......” ผมครางในลำคอเบาๆ
“เสียวหรือครับ” ผมอายหน้าแดงจนต้องหลบสายตาพี่กาย

“ไป ไปอาบน้ำ เดี๋ยวพี่อาบให้” พี่กายดึงผมลุกขึ้น จูงมือผมไปห้องน้ำ ผมเดินตามไปอย่างว่าง่าย เอ็กซ์น้อยของผมตั้งฉากกับลำตัว สวนทางกับไอ้วินที่นุ่งผ้าเช็ดตัวเดินออกมาจากห้องน้ำพอดี ไอ้วินเดินไปเปลี่ยนเสื้อผ้าโดยที่มันไม่สนใจผมเลย

ภายในห้องน้ำ พี่กายดันผมพิงกับผนังห้องอาบน้ำ พี่กายยังอยู่ในชุดบ๊อกเซอร์สีฟ้า
“ตึก ตึก....” ใจผมเต้นแรงอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน
พี่กายจูบที่ปากผมอย่างทนุถนอม ความรู้สึกเสียวซาบซ่านมันพองโตอยู่ในหัวใจ ผมเผยอปากใช้ลิ้นดุนที่ริมฝีปากพี่กาย เราสองคนใช้ลิ้นดุนกันอย่างเร้าร้อน ผมทำไปตามอารมณ์ความรู้สึกที่เกิดขึ้น

0

1หมื่น

5021

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
5021
  • พลังดอร์: 19915
  • พ้อยต์: 27406
โพสต์ 23-8-2017 20:06:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 20-6-2018 20:07 , Processed in 0.179522 second(s), 22 queries , Gzip On.