DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 436|ตอบกลับ: 5

รักที่เลือกไม่ได้ 13 (พี่กายยั่ว...ผม)

[คัดลอกลิงก์]

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 302
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 8-9-2017 12:38

ตอนที่13 พี่กายยั่ว......ผม
พี่กายละจากปากผม ไซค์ซอกคอไล่ลงมาถึงหัวนม
จ๊วบ.....จ๊วบ......พี่กายดูดดุนหัวนมผมอย่างอ่อนโยน
อ่าห์...........อารมณ์ผมเริ่มมาอีกรอบ

“เอ๊กซ์........”ผมตื่นจากผวัง
“ไปอาบน้ำได้ละวันหลังพี่ค่อยมาทำต่อให้” พี่กายขึ้นมากระซิบข้างหูผม
อ่าห์........พี่กายรูดเอ๊กซ์น้อยขึ้นลง 2 – 3 รอบอย่างแผ่วเบา แล้วก็เดินออกจากห้องน้ำไป
ผมยืนนิ่งอารมณ์ค้างพอได้สติผมก็รีบอาบน้ำ แต่ภายในใจก็ไม่เข้าใจคำพูดของพี่กาย“วันหลังพี่ค่อยมาทำต่อให้”

ผมรับเงินจากคุณอดิศรแล้วเดินออกมาจากสำนักงานพร้อมไอ้วิน แต่ดูจากสีหน้าไอ้วินดูเหมือนมีเรื่องกังวลใจ
มีไรป่าววะไอ้วิน “ผมหันไปถามมันขณะเดินออกมาเพื่อขึ้นรถเมล์กลับบ้าน”
เออ......กูมีเรื่องคุยด้วย ตามกูมา“ไอ้วินจับมือผมลากเข้าไปในห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่งที่อยู่ในละแวกนั้น”

ไอ้วินพาผมเข้ามาในร้านอาหารญี่ปุ่นมีชื่อแห่งหนึ่งเลือกที่นั่งริมในสุดที่ดูเงียบและเป็นส่วนตัว
มึงกินไรวันนี้กูเลี้ยง “ไอ้วินหันมาพูดกับผมเป็นครั้งแรกหลังจากที่จูงมือผมเดินเข้าห้างมา”

พี่ครับขอเมนูด้วยครับ
พนักงานถือเมนูเดินเข้ามา“น้องดูก่อนนะครับ เดี๋ยวผมมารับออเดอร์”

ไอ้วินนั่งกินอาหารที่สั่งไปหลังจากที่พนักงานมาเสริฟอาหารโดยที่ไม่ยอมพูดซักคำ
มึง....มีไรป่าววะ “ผมเอ่ยปากถามมัน”
มันวางช้อนส้อมลงท่าทางมันแสดงถึงความกังวล

เออ.......เมื่อกี้ที่กูทำ มึงคิดไรป่าววะ
ทำอะไรมึง
ก็ที่กูเออ.....
งานเมื่อกี้“ผมแอบยิ้มอยู่ในใจ”
เห้ย....กูไม่ได้เป็นเกย์ มึงเข้าใจปะ มันคือ....งาน!!!
เออ...กูเข้าใจ แต่เมื่อกี้ที่มึงทำ แม่ง....โคตรเสียว “ผมแซวมัน”
สัส.....มันเป็นไปตามอารมณ์ สัส..... “มันทำหน้าทะเล้น”
พอ พอ ได้ละ มึงเข้าใจก็ดีแล้ว
กูคงไม่ไปทำกับใครแน่ยกเว้น.... “มันหันมามองหน้าผม”

หลังจากที่ทานอาหารเสร็จพวกผมก็เดินทางกลับบ้านโดยที่ไม่ได้พูดถึงเหตุการณ์ในวันนั้นอีก แต่สำหรับผมมันเป็นความรู้สึกที่ดี ทำให้ผมหลงรักไอ้วินมากขึ้น หรือ เป็นแค่ ความใคร่ ? “ผมนึกสับสนในใจ”
ผมแยกกับไอ้วิน หลังจากที่มันเดินเข้าบ้านผมเดินออกมาหน้าปากซอยเห็นพี่กายมาเตะบอลในช่วงบ่ายหน้าสนามหมู่บ้าน หลังจากเสร็จงานช่วงเช้า
ช่วงพักพี่กายหันมาเจอผม

ว่าไงเอ๊กซ์ “พี่กายเดินมาทักทายผม”
พี่กายไม่เหนื่อยหรือครับพึ่งเสร็จงานเมื่อกี้ ยังมีแรงมาเตะบอลอีก
โธ่......ไอ้น้อง พี่ไม่ได้น้ำแตก จะเหนื่อยได้ไง “พี่กายใช้มือสะกิดหัวนมผมเบาๆ”
ผมสะดุ้งเล็กน้อยพี่อะ.....อย่าแซวดิ “ผมเขินอายหน้าแดง”

อย่าลืมละวันหลังพี่จะมาทวงสัญญา หรือ วันนี้ดี พี่ยังไหว
สัญญาไรครับ
ก็ที่คุยกันในห้องน้ำพี่พูดจริง เอ็กซ์หละ....ว่าไง
เออ.....คือ.....ผม......
ไม่เป็นไรพร้อมเมื่อไหร่ก็บอก

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • พ้อยต์: 302
 เจ้าของ| โพสต์ 8-9-2017 12:33:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 8-9-2017 12:40

ผมหวนคิดถึงคำที่พี่กายพูด “วันหลังพี่ค่อยมาทำต่อให้” มันทำให้เอ็กซ์น้อยของผมเริ่มขยายพองตัวอยู่ภายใต้กางเกงขาสั้นที่รัดรูปจนพี่กายสังเกตุเห็น
บ่ายนี้ว่างไม๊ รอพี่แป๊บ “พี่กายพูดชวนผม”
ครับ บ่ายนี้ไม่มีอะไรครับ ถ้ากลับบ้าน ก็คงกลับไปนอนพักผ่อน
งั้นบ่ายนี้ไปเที่ยวบ้านพี่ พี่อยู่แถวนี้
พี่กายอยู่ในชุดเสื้อกล้ามกางเกงฟุตบอลเดินไปหยิบเป้แล้วเดินนำผมเข้าไปในซอยแถวนั้น
พี่กายหยุดอยู่ที่อพาร์ทเม้นท์แห่งหนึ่งที่ดูสะอาดสะอ้าน
พี่พักอยู่ที่นี่ ชั้น 3 “พี่กายเดินนำผมขึ้นบันได พอถึงชั้น 3 เลี้ยวซ้าย ห้องพี่กายอยู่สุดปลายทางเดิน”

ห้องพี่กายตกแต่งอย่างเรียบง่าย ข้าวของจัดวางอย่างเป็นระเบียบ มีโซฟายาวหนึ่งตัวอยู่ด้านซ้ายของห้องเอาไว้นั่งดูทีวี ส่วนเตียงก็อยู่ติดกับโซฟาถัดไป ห้องน้ำอยู่ด้านในสุด ระเบียงเล็กๆมีกางเกงใน กางเกงบ๊อกเซอร์ตากอยู่ที่ราวตากผ้า
พี่กายเดินไปเปิดแอร์ แล้วถอดเสื้อกล้ามกับกางเกงบอลโยนลงในตะกร้าผ้า ตอนนี้พี่กายอยู่ในชุดกางเกงบ๊อกเซอร์สีฟ้าที่ใส่แสดงถ่ายหนังเมื่อเช้า

เอ๊กซ์คงไม่ว่าถ้าพี่จะอยู่ในชุดนี้ ปกติพี่อยู่ห้องก็ใส่ประมาณนี้แหละ
ครับ “ผมพูดเสียงสั่น เมื่อเห็นพี่เดินไปเปิดตู้เย็น หยิบขวดน้ำขึ้นมาดื่มคลายความร้อน แล้วยื่นอีกขวดหันมาทางผม”
เอ๊กซ์ ดื่มน้ำเย็นๆก่อน ดับกระหาย....... “พี่กายพูดกับผมพร้อมชำเลืองดูส่วนล่างที่พองโตของผม
ขอบคุณครับ “ผมเดินไปหยิบขวดน้ำแล้วมานั่งที่โซฟา หยิบหมอนอิงขึ้นมาปิดส่วนที่นูนเด่นขึ้นมา”
พี่กายเดินมานั่งข้างๆยกมือขึ้นเสยผม มันช่างเป็นภาพที่ชวนหลงใหล
เป็นไงบ้าง งานเมื่อเช้า “พี่กายเริ่มบทสนทนา”

0

1หมื่น

5047

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
5047
  • พลังดอร์: 20140
  • พ้อยต์: 27742
โพสต์ 8-9-2017 22:27:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

0

15

8

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
8
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 42
  • พ้อยต์: 71
โพสต์ 9-9-2017 14:32:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

50

589

429

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
429
  • พลังน้ำใจ: 61
  • พลังดอร์: 1155
  • พ้อยต์: 1845
โพสต์ 30-7-2018 22:23:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Thank you so much nakrab

0

118

50

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
50
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 221
  • พ้อยต์: 398
โพสต์ 28-9-2018 08:21:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้ยยย โดนๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 19-10-2018 09:45 , Processed in 0.127461 second(s), 22 queries , Gzip On.