DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 356|ตอบกลับ: 3

รักที่เลือกไม่ได้ 14(สมใจ)

[คัดลอกลิงก์]

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 302
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 12-9-2017 10:24

ตอนที่14  สมใจ
ก็ดีครับ“ผมไม่รู้ว่าจะตอบอะไรที่ดีไปกว่าคำนี้”
ตั้งแต่เราร่วมงานกัน2 ครั้งยังไม่ได้คุยกันเลย
ทำไมเอ็กซ์ถึงมาทำงานนี้
จริงๆผมก็ไม่ได้คิดว่าจะมาทำงานนี้แต่ไอ้วินหลอกชวนผมมาเป็นเพื่อน เลยตามเลย
พี่ถามจริงนายรู้ตัวไม๊ว่านายน่ารักมาก
เออ....คือ.....ผม......“ผมอายหน้าแดงหลบสายตาพี่กาย”

ปกติวัยขนาดนี้คงไม่มีประสบกามแบบนี้หรอกอย่างมากก็แค่ชักว่าว แล้วก็จบๆกันไป พี่เองก็คงคล้ายๆกับเอ๊กซ์
ครับ“ผมยังเขินก้มหน้าตอบพี่กาย”

พี่ก็พึ่งรู้ว่าจุดเสียวของผู้ชายไม่ได้อยู่แค่ไอ้หัวจรวดอย่างเดียวนายว่าไม๊
ครับ
ดูอย่างวินพี่ว่าจุดเสียวของมันอยู่ที่รักแร้กับหัวนม ตอนที่พี่ทำ เห็นมันดิ้นพล่านแล้วของนายหละ คิดว่าอยู่ตรงไหน
เออผมก็ไม่รู้ครับ “ผมตอบไปอย่างงั้น”

นายอยากรู้มากกว่านี้ปะ“พี่กายจับแก้มผมให้เงยหน้าเพื่อมาสบตากับพี่กาย”
เออ.....คือ.....“ผมนั่งตัวสั่นในใจเต้นตึกตัก มันเป็นความรู้สึกที่บอกไม่ถูกจริงๆ”
แต่พี่ว่าพี่รู้นะ เอ็กซ์ว่าไง
พี่กายจับหน้าผมเงยขึ้นแล้วบรรจงจูบอย่างอ่อนโยนเราสองคนใช้ลิ้นดุนกันไปมา จูบนานเท่าไหร่ผมไม่ทราบ รู้แต่ว่ามีความสุขมากโดยเฉพาะริมฝีปากอ่อนนุ่มของพี่กาย ช่างละมุนละไม
พี่กายเลื่อนมาถกเสื้อผมขึ้นแล้วใช้ลิ้นเลียที่หัวนมอมชมพูของผม
อ่าห์.......อ่าห์....... “พี่กายวนไปวนมาใช้ลิ้นดุนเข้าที่หัวนม”

อยากดูดนมพี่ไม๊
คือ.....ผมทำไม่เป็นครับ
“ลองดู”ผมลองใช้ลิ้นตวัดเลียที่หัวนมพี่กาย มันออกเค็มนิดๆ คงเพราะพี่กายพึ่งเตะบอลเสร็จนี่เป็นครั้งแรกในชีวิตผม
อ่าห์.....ดีค่อยๆเบาๆ อย่างงั้นแหละ อืมม........
จ๊วบจ๊วบ..... “ผมดูดนมอย่างแผ่วเบา” อ่าห์..... “ผมหันมามองที่กายน้อย เห็นกายน้อยค่อยๆขยายตัวขึ้นจนหัวโผล่พ้นขอบขากางเกงบ๊อกเซอร์”

พี่กายจับถอดเสื้อกางเกงและกางเกงบ๊อกเซอร์ของผมออก เอ๊กซ์น้อยเด้งชี้หน้าไปทางพี่กาย
วันนี้พี่จะทำสุดฝีมือเมื่อเช้าแค่เริ่มต้น “พี่กายผลักผมนอนลงบนโซฟา บรรจงเลียแท่งไอติมอย่างเอร็จอร่อย”
อ่าห์.....เสียวครับพี่กายอืมม......อ่าห์.......
เอ๊กซ์....จะลองบ้างไม๊
คือ.......ผม........
เอ๊กซ์ลองใช้ลิ้นเลียดูสิเหมือนเลียไอติมอะ

พี่กายลุกขึ้นมาถอดกางเกงบ๊อกเซอร์ออกกายน้อยชี้ตรงตั้งเด่ ทำมุม 90 องศากับพื้น ขนาดก็ใหญ่ใช่เล่น พอๆกับของไอ้วินเป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นกายน้อยเต็มตา
ลองดูเอ๊กซ์..... “พี่กายหันกายน้อยมาทางผม”

ผมใช้มือจับกล้าๆกลัวๆค่อยๆแลบลิ้นเลียที่หัวของกายน้อย มันเค็มๆเล็กน้อย
อืมมม.........ดีแบบนั้นแหละ
อมให้พี่หน่อยอย่าให้โดนฟันหละ “พี่กายจับหัวผมให้ตรงกับกายน้อย ผมค่อยๆอม อมได้แค่หัวรูดเข้ารูดออก
อ่าห์......อืมม.......ใช้ได้ เป็นงานเร็วดี

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • พ้อยต์: 302
 เจ้าของ| โพสต์ 12-9-2017 10:19:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มา.....เดี๋ยวค่อยทำต่อ พี่จะทำให้ดู “พี่กายจับหัวผมออกจากกายน้อย ผลักผมพิงกับพนักโซฟา
นี่ ดูไว้ ต้องแบบนี้ “พี่กายเริ่มเลียจากหัวแล้ววนรอบหัว ตวัดลิ้นไปมา
อ่าห์ห์ห์ห์.......... ผม......เสียว......
เลียไล่ตั้งแต่หัวลงมาที่โคนแล้วย้อนขึ้นไปที่หัวกลับไปกลับมา พี่กายเหลือบตาขึ้นมามองผมเพื่อเช็คอาการ ผมอยู่ในอาการที่ดิ้นพล่าน บิดตัวไปมา หายใจแรง อ่าห์........
อ่าห์........อ่าห์........อ่าห์........อ่าห์........ ผมเกร็งตัวเมื่อพี่กายอมไข่ทั้ง 2 ใบของผมเข้าไปในปาก จากนั้นก็เลียใต้ไข่ ตวัดลิ้นไปมา
พอเถอะพี่กายยยย.......ผม........เสียว..........อ่าห์.......... ผมดิ้นพล่านครางไม่เป็นศัพท์
แฮ่ก......แฮ่ก......แฮ่ก....... พี่กายหยุดการกระทำแล้วหันมาพูดกับผม
นายพอทำได้ปะ อย่างที่พี่ทำเมื่อกี้อะ
อ่าห์....... “ผมถอนหายใจ” จะลองดูครับ

พี่กายหันกลับมานั่งที่โซฟา แต่กายน้อยนี่ตั้งเด่เป็นสง่าท้าทายผม
คราวนี้ผมจับกายน้อยอย่างบรรจง แล้วใช้ลิ้นเลียเริ่มตั้งแต่หัวไล่ลงมาถึงโคน แล้วตวัดลิ้นเลียใต้พวงไข่ทั้ง 2 ลูก เหมือนอย่างที่พี่กายสอนผมเมื่อกี้
ดี.....อ่าห์.....แบบนั้นแหละ อืมมม.........

ผมเลียจนสมใจก็ค่อยๆครอบปากลงไปที่กายน้อย ผมอมได้แค่หัว เพราะของพี่กายใหญ่มาก มันคับปาก ผมทำด้วยอารมณ์พาไป
ผมสลับไปมาระหว่างใช้ลิ้นตวัดที่เส้นสองสลึง การครอบปากขึ้นลงที่หัวกายน้อย
อ่าห์ห์ห์ห์........อ่าห์ห์ห์ห์........อ่าห์ห์ห์ห์.........

พี่กายใช้มือจับหัวผม เด้งกายน้อยเข้าปากผมเป็นจังหวะในท่ายืน ผมเกือบสำลัก
ห่อปากไว้ เอ๊กซ์....นั่น.....อ่าห์.....อย่างนั้นแหละ......อืมมมม........
มา.......สลักกันทำ....... “พี่กายถอนกายน้อยออกจากปากผม”

อ่าห์........ซีดส์ส์ส์....... พี่กายหันมาอมเอ็กซ์น้อย ใช้มือจับที่บั้นท้ายผมที่นั่งบนโซฟา ให้เด้งตามจังหวะการครอบปากรูดขึ้นรูดลงของพี่กาย

0

1หมื่น

5021

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
5021
  • พลังดอร์: 19915
  • พ้อยต์: 27406
โพสต์ 12-9-2017 21:47:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

0

60

20

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
20
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 66
  • พ้อยต์: 129
โพสต์ 11-11-2017 05:20:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
good novel, thanks alot!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 20-6-2018 20:06 , Processed in 0.325189 second(s), 22 queries , Gzip On.