DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 416|ตอบกลับ: 5

รักที่เลือกไม่ได้ 15 (ประสบกามจากพี่กาย)

[คัดลอกลิงก์]

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 302
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 2-10-2017 11:19

ตอนที่15 ประสบกามจากพี่กาย
ประสบกามในครั้งนี้ทำให้ผมลืมไม่ลงจริงๆ พี่กายค่อยๆบรรจงกระทำอย่างไม่รีบร้อน ค่อยเป็นค่อยไปต่างกับตอนที่พี่กายแสดงในหนัง เหมือนทำให้มันจบๆน้ำแตกเสร็จ แยกพี่กายก็จะได้เงินเป็นค่าตอบแทน อาจจะเป็นเพราะการกระทำของพี่กายในครั้งนี้ทำให้ผมเสพติดจนถอนตัวไม่ขึ้น

อ่าห์ห์ห์ห์.........ซีดส์ส์ส์ส์........พี่กายเริ่มไล้เลียตั้งแต่ท้องน้อยไล่ขึ้นมาที่หัวนม แล้ววนที่รักแร้ไล่เลียกลับมาที่หัวนม ลงมาที่หัวเอ๊กซ์น้อยครั้งนี้พี่กายเริ่มบทพิษสวาทกับผมโดยไม่ปล่อยให้ผมตั้งตัว

อ่าห์ห์ห์ห์........ผมเริ่มบิดตัวไปมาเพราะความเสียวที่ถาถมเข้ามา
พี่.......กาย........ผมมมม........เสียววววว..........อ่าห์.........

แผล็บแผล็บ อ่าห์....... พี่กายยกก้นผมขึ้นเลียที่ประตูสวรรค์ ใครไม่เคยลองคงไม่รู้ว่ามันเสียวแค่ไหน สุดๆจริงๆครับ
อ่าห์.......พี่กาย......พอ.......ผม.......เสียววว........ผมครางไม่เป็นศัพท์ พี่กายใช้ลิ้นตวัดเข้าที่รูสวาทของผม
แฮ่ก.....แฮ่ก......แฮ่ก........ผมหอบหายใจถี่เมื่อพี่กายวางก้นผมลงแล้วเดินไปที่ตู้ข้างเตียงหยิบกล่องสีดำพร้อมหลอดอะไรซักอย่าง
ซ่าห์.......ผมรู้สึกเย็นวาบที่รูสวาทหลังจากที่พี่กายบีบครีมจากหลอดแล้วทาที่ประตูสวาทของผม
พร้อมยัง.....เอ๊กซ์“พี่กายหยิบของบางอย่างออกจากกล่องสีดำ”
ป้องกันหน่อยเพื่อความปลอดภัย “ผมพึ่งรู้ว่าไอ้สิ่งนั้นคือถุงยางอนามัยพี่กายค่อยๆครอบถุงยางเข้าไปในกายน้อยที่แข็งตัวสู้ แล้วทาครีมลงบนกายน้อย”
พี่จะค่อยๆทำนะ

พี่กายจ่อกายน้อยเข้าที่ประตูสวาทของผมมันคับแน่น ตึง เจ็บนิดๆ เนื่องจากมีประสบการณ์จากไอ้วินเมื่อเช้าจึงไม่ค่อยเจ็บเท่าไหร่
พี่กายค้างกายน้อยในรูสวาทของผมซักพักเพื่อให้ผมผ่อนคลาย
อ่าห์........พี่กายเริ่มดันเข้าดึงออกอย่างช้าๆนุ่มนวล ผมรู้สึกมีความสุขมาก ซึ่งต่างจากตอนที่ไอ้วินทำ

พี่กายช่ำชองมากทั้งดันเข้า สวนเข้าในมุมเสย กดลงในมุมต่ำ สลับกันไปมาพี่กายเริ่มจากช้าๆอย่างนุ่มนวล ค่อยๆแรงขึ้น “ผับ ผับ”
โอยย........อ่าห์.......โอยย.........อ่าห์.........ผมครางอย่างมีความสุข จนเอ๊กซ์น้อยของผมแข็งตัวกระตุกตามแรงกระแทกของพี่กาย

พี่กายยยยย........พอ........ผมมมม........เสียววววว.........ซีดส์ส์........ไม่ไหวแล้วครับ
อ่าห์......อ่าห์.......อ่าห์.......

อย่าพึ่งแตกนะครับเรามาแตกพร้อมกัน “พี่กายเร่งเครื่องอย่างรวดเร็วและรุนแรง”
พี่กายจะ.....แตกก.......แตกก......อ่าห์.......
พี่.......แตกก........แตกก.......อ่าห์.......
พี่กายกระตุกกายน้อยในรูสวาทของผมแช่ไว้อย่างนั้น
อ่าห์ห์ห์.......แตกก.....แล้วว........“ผมกับพี่กายพูดออกมาพร้อมกัน”

เป็นครั้งแรกที่ผมเห็นใบหน้าพี่กายเวลาน้ำแตกเป็นภาพที่เซ็กซ์ซี่ชวนหลงใหล
แต่สำหรับผม เอ็กซ์น้อยกระตุกอย่างแรง น้ำพุ่งเลยหัวผม พุ่งใส่ผนังนับครั้งไม่ถ้วนบางส่วนก็ตกลงมาที่ตัวผม มันเป็นการแตกที่รุนแรงและมีความสุขมาก
อ่าห์.....อ่าห์......อ่าห์......อ่าห์......อ่าห์......อ่าห์......อ่าห์.......อ่าห์ห์ห์ห์ห์

พี่กายถอนกายน้อยออกจากรูสวาทของผมน้ำพี่กายอยู่เต็มในถุง พี่กายดึงถุงยางออกจากกายน้อยแล้วรีดน้ำจากถุงยางลงบนตัวผมซึ่งมีปริมาณที่เยอะมาก
พี่กายปล่อยให้ผมพักซักครู่แต่เอ็กซ์น้อยของผมยังแข็งตัวอยู่พี่กายเริ่มรุกผมอีกครั้งด้วยการอมเอ็กซ์น้อยเข้าไปในปากแล้วดูดเอ็กซ์น้อยอย่างรุนแรง
อ่าห์.....พอ....พี่....ผมเสียว.....

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • พ้อยต์: 302
 เจ้าของ| โพสต์ 2-10-2017 11:15:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูเหมือนพี่กายจะเข้าใจในเรื่องแบบนี้ ถ้าน้ำแตกโดยไม่ได้ชัก มันจะไม่สงบลงง่ายๆ จะต้องจัดการอีกรอบ
พี่กายดูดเอ็กซ์น้อยของผม พร้อมทั้งรูดเข้ารูดออกถี่ๆ พี่กายไม่ปล่อยให้ผมพัก มันเป็นความเสียวที่สุดๆ ไม่เคยคิดเลยว่าจะเสียวขนาดนี้
พอ.......พอ........น้ำ......น้ำ......น้ำ......น้ำ......น้ำ......อ่าห์ห์............
อ่าห์......จะแตกแล้วครับ “ผมดันหัวพี่กายออกจากเอ็กซ์น้อยของผม แต่พี่กายไม่ยอมถอนปากออก ยังคงดูด และ รูดต่อไปอย่างรุนแรง”
อ่าห์......อ่าห์......อ่าห์......อ่าห์......อ่าห์......แตกก......แตกก........
น้ำของผมแตกในปากของพี่กาย นับครั้งไม่ถ้วน ถึงแม้จะน้อยกว่าครั้งแรก แต่ผมรู้สึกได้ว่า น้ำของผมก็ยังแตกในปริมาณที่มากกว่าตอนผมชักว่าวเอง

พี่กายบ้วนน้ำแตกของผมลงบนตัวผม ซึ่งมีปริมาณมากอย่างที่ผมคิด
อ่าห์.............. “มีความสุขที่สุด เสียวสุดๆ ผมคิดในใจ”
พี่กายเดินไปหยิบกล่องกระดาษทิชชู่บนโต๊ะยื่นให้ผม แล้วดึงกระดาษทิชชู่มาเช็ดน้ำที่เลอะผนัง ส่วนผมก็ดึงกระดาษทิชชู่มาเช็ดที่ลำตัวผม เช็ดเท่าไหร่ก็ซับน้ำไม่หมด กว่าจะซับน้ำหมด เล่นเอากระดาษทิชชู่หมดไปทั้งกล่อง

ผมหอบแฮ่กๆนอนแผ่หลาอยู่บนโซฟา แต่สิ่งที่ผมอยากเห็น คือ น้ำของพี่กาย ผมยังไม่เห็นน้ำของพี่กายเวลาแตก
พี่กายครับ เออ.....คือ.....ผมอยากเห็นน้ำแตกของพี่กาย ผม....ขอชักว่าวให้พี่กายอีกรอบได้ไม๊ครับ
เอาสิ พี่ก็ยังเงี่ยนอยู่ ดูเดะ ของพี่ยังแข็งอยู่เลย

พี่กายหันมานั่งเก้าอี้โซฟาข้างๆผม ผมเริ่มชักว่าวให้พี่กาย
อ่าห์......ดี......นั่นแหละ........ชักแรงๆ.........
หน้าพี่กายเริ่มเหยเก แสดงออกถึงความเสียว ใบหน้าช่างเซ็กซี่จริงๆเวลาเสียว

0

1หมื่น

5047

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
5047
  • พลังดอร์: 20140
  • พ้อยต์: 27742
โพสต์ 2-10-2017 20:45:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

0

15

10

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
10
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 53
  • พ้อยต์: 122
โพสต์ 5-4-2018 01:18:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด

50

589

429

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
429
  • พลังน้ำใจ: 61
  • พลังดอร์: 1155
  • พ้อยต์: 1845
โพสต์ 30-7-2018 22:31:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Thank you so much nakrab

0

118

50

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
50
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 221
  • พ้อยต์: 398
โพสต์ 28-9-2018 08:28:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวอะไรแบบนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 19-10-2018 10:39 , Processed in 0.049512 second(s), 22 queries , Gzip On.