DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 301|ตอบกลับ: 4

รักที่เลือกไม่ได้ 16 (สับสน กังวล)

[คัดลอกลิงก์]

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 302
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 9-10-2017 10:32

ตอนที่16 สับสน กังวล
ผลับผลับ “ผมเร่งมือชักให้พี่กาย เพราะผมอยากเห็นหน้าตอนที่พี่กายน้ำแตก”
โอยยยยย........ซีดส์........ใจเย็นไอ้น้อง“พี่กายจับมือผมให้ชลอช้าลง”
ผมขอดูดนมพี่นะครับ
เอาเลยย......อยากทำไรทำเลยย........ อ่าห์......
อ่าห์ห์.........แตกก......ๆๆๆๆๆๆๆๆ“สีหน้าพี่กายเวลาเสียว นี่โคตรเซ็กซ์ซี่”
แตกกกก.......น้ำ........อ่าห์......อ่าห์......อ่าห์......อ่าห์......อ่าห์......
น้ำพี่กายแตกพุ่งถึงหน้าอกหลายรอบ ขนาดแตกรอบที่ 2 น้ำยังเยอะขนาดนี้
อืมมมมมม..........พี่กายถอนหายใจเฮือกใหญ่

เป็นไงวันนี้ชอบปะ “หลังจากพี่กายหยุดน้ำแตก ก็หันมาถามผม”
ครับ“ผมตอบด้วยความเขินอาย อย่างว่า พอน้ำแตกเสร็จความอายก็เริ่มเข้ามา”

ไปไปอาบน้ำด้วยกัน “พี่กายจูงมือผมเดินเข้าห้องน้ำ น้ำที่แตกอยู่บนลำตัวพี่กายค่อยๆไหลเยิ้มลงมา”

พี่กายจับฝ่ามือผมลูบไล้ไปที่บริเวณน้ำแตกผมรู้สึกลื่นๆเหนียวๆยังไงบอกไม่ถูก ผมลูบไล้น้ำที่แตกบนตัวพี่กายตั้งแต่หน้าท้องขึ้นไปที่บริเวณหน้าอกจนขึ้นเป็นสีขาว
เอ็กซ์ลองเลียดูไม๊“พี่กายถามผมให้เลียน้ำของพี่กายที่เลอะอยู่บนลำตัว”
พี่กายจับหัวผมให้มาเลียที่หัวนมพี่กาย ผมเอาลิ้นแตะๆ รสชาดมันเฝื่อนๆคาวๆ

อาบน้ำดีกว่า“พี่กายเปิดฝักบัวเมื่อเห็นผมทำสีหน้าแปลกๆเมื่อเลียน้ำ”
พี่กายฉีดน้ำฝักบัวใส่ตัวผมใช้มือลูบไล้ลำตัวผมจนผมเริ่มมีอารมณ์เสียวอีกรอบ เอ็กซ์น้อยของผมเริ่มมีปฏิกิริยาพี่กายคงมองเห็น
อะไรมีอารมณ์อีก เอ็กซ์จัดสมชื่อ “ผมเขินหน้าแดง”

หลังจากที่เราอาบน้ำแต่งตัวเสร็จเรียบร้อยพี่กายก็เดินลงมาส่งผมข้างล่าง
กลับบ้านไปพักผ่อนอย่าชักว่าวอีกหละ เดี๋ยวพรุ่งนี้ตื่นไปเรียนไม่ไหว
ผมอายหน้าแดงไหว้ลาพี่กาย แล้วเดินออกจากซอย ระหว่างทางที่เดินผมนึกถึงบทบาทพิษสวาทที่พี่กายมอบให้กับผม มันทำให้ผมลืมมันไม่ลงจริงๆ เอ็กซ์น้อยของผมเริ่มมีปฏิกิริยาอีกรอบ ผมต้องสลัดความคิดนี้ ไม่อย่างงั้นมันจะตุงล้ำหน้าโชคดีที่ในซอยไม่ค่อยมีคนเดินผ่านไปมาเท่าไหร่
ผมกลับถึงบ้านหลับเป็นตายจนถึงเช้า

ตื่นเช้าผมก็ไปนั่งเรียนตามปกติ ไอ้วินเดินเข้ามานั่งข้างผม
เป็นไงบ้างวะมึง ไหวปะ
อะไรไหว“ผมถามมันด้วยความงง”
ก็ที่กูทำไงมึงเจ็บตูดปะ
ไอ้ห่าพูดเสียงดังไปได้ เดี๋ยวคนอื่นได้ยิน
เออ.....แสบนิดๆพอทนได้
ค่อยยังชั่วกูนึกว่าวันนี้มึงจะมาเรียนไม่ไหว ฮ่า ฮ่า ฮ่า “ไอ้วินก็ยังกวนตีนผมไม่เลิก”

ผ่านไปหลายวันผมใช้ชีวิตในโรงเรียนตามปกติกับไอ้วิน เรียนก็ไปเรียนด้วยกัน กินข้าวด้วยกันไปห้องน้ำด้วยกัน ทำอะไรหลายๆอย่างด้วยกัน เพื่อนในห้องแซวพวกผมว่าเป็นคู่จิ้นกัน จนไอ้วินเริ่มไม่ชอบที่คนอื่นมองว่ามันเป็นเกย์

เฮ้ยมึง กูไม่ชอบเลยหวะที่คนอื่นมองว่าพวกเราเป็น เออ...เกย์
มึงจะไปสนใจทำไมกับคำพูดคนอื่นมึงไม่เป็นอย่างที่เค้าพูดก็พอ
แล้วมึงหละเออ....เป็นป่าววะ
สัสมึงก็รู้จักกูดี ยังมาถามอีก
ก้อ......วันที่กูเล่นหนังเย็Eกับมึง กูเห็นมึงร้องครางเสียงหลง
สัสถ้ามึงยังพูดอีก เลิกคบกันเลย
ใจเย็นๆกูแค่สงสัย ตอนที่กูเย็Eมึง มึงแสดงสีหน้ามีความสุขแม่ง....เสียวจนน้ำแตกโดยไม่ต้องชัก กูก็คิดว่ามึงชอบแบบนี้
พอ...พอได้แล้ว ไปกินข้าวกัน กูหิวละ “ผมพยายามบ่ายเบี่ยงความรู้สึกรักที่มีต่อวิน”

7040_3177_080824174640_Z4 (1).jpg

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • พ้อยต์: 302
 เจ้าของ| โพสต์ 9-10-2017 10:20:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 9-10-2017 10:21

วันนี้มึงกินไร เดี๋ยวกูเลี้ยง “วินกับผมเดินมาถึงโรงอาหารของโรงเรียน”
ไอ้วินเดินไปซื้ออาหารตามที่ผมบอก ซักพักมันก็เดินถือถาดอาหารกลับมานั่งที่โต๊ะ
เห้ย.....วิน กูมีเรื่องค้างคาใจหวะ
คือ......หนังที่เราไปแสดง มึงว่าจะเข้ามาในไทยป่าววะ
มึงไม่ต้องกังวล คุณอดิสรบอกแล้วว่า ฉายในญี่ปุ่นเท่านั้น
แต่มึงอย่าลืม สมัยนี้มีให้แอบดาวน์โหลดหนังAVของญี่ปุ่นตั้งเยอะ
กูกลัวหวะ ถ้ามันเข้ามา มึงกับกู มองหน้าใครไม่ติดเลยนะเว้ย
เออน่า..... กูรับรอง คุณอดิสรก็รับรอง
แต่สำหรับผม ผมไม่ค่อยไว้ใจสื่อออนไลน์เท่าไหร่ ถ้ามันเข้ามาจริง กูจะทำไงดีวะเนี่ย ผมนั่งนึกกังวลอยู่ในใจ
สัส มึงเลิกคิดได้ละ ถ้ามันเข้ามาจริง มึงก็บอกว่าไม่ใช่มึง คนหน้าเหมือนตอบแบบดาราไง แค่นี้ก็จบ “มันตอบผมเหมือนอ่านใจผมออก”
ผมนั่งกินข้าวไปเรื่อยๆ แต่ในใจก็ยังกังวลอยู่ ถึงแม้มันจะบอกวิธีการให้ผม

เรื่องที่ผมกังวลค่อยๆคลายลง เพราะมันไม่มีอะไรเกิดขึ้น และในวันเสาร์ที่จะถึงผมต้องไปทำรายงานที่บ้านมัน เพราะบ้านมันมีคอม
วิน เสาร์นี้กูขอยืมคอมบ้านมึงหน่อย กูจะไปทำรายงานที่อาจารย์สั่ง
เออ เอาดิ แต่เสาร์นี้กูไม่อยู่นะเว้ย กูต้องไปช่วยถือของกับแม่กู
อ้าว.....แล้วกูจะเข้าบ้านมึงยังไง
ไอ้เบสน้องกูอยู่บ้าน มึงไปถึงกดกริ่ง เดี๋ยวไอ้เบสก็ออกมาเปิดประตูให้มึงเอง

ติ๊งหน่อง ติ๊งหน่อง.......
ครับ ครับ รอซักครู่ครับ มาแล้ว
ไอ้เบสวิ่งออกมาเปิดประตูให้ผม แต่ครั้งนี้มันไม่ใส่เสื้อ ใส่แต่กางเกงบ๊อกเซอร์เก่าๆย้วยๆ พวงสวรรค์ของมันแกว่งไปแกว่งมาจนเห็นได้ชัด
เชิญคราบบ.......พี่เอ็กซ์ “สายตาของมันมองผมแปลกๆ

0

1หมื่น

5047

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
5047
  • พลังดอร์: 20140
  • พ้อยต์: 27742
โพสต์ 9-10-2017 23:17:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

50

589

429

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
429
  • พลังน้ำใจ: 61
  • พลังดอร์: 1155
  • พ้อยต์: 1845
โพสต์ 30-7-2018 22:37:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Thank you so much nakrab

0

118

50

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
50
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 221
  • พ้อยต์: 398
โพสต์ 28-9-2018 08:31:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 19-10-2018 09:47 , Processed in 0.065180 second(s), 22 queries , Gzip On.