DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 313|ตอบกลับ: 4

รักที่เลือกไม่ได้ 17 (ความลับรั่วไหล)

[คัดลอกลิงก์]

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 302
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 17-10-2017 10:29

ตอนที่17 ความลับรั่วไหล
ถึงแม้ไอ้เบสจะหน้าตาสวยเหมือนผู้หญิงแต่นิสัยนี่ตรงข้ามกับหน้าของมัน ไอ้วินเคยบ่นให้ผมฟังอยู่เรื่อยๆว่ามันชอบวางของรกบ้าน วางโน่นวางนี่ไม่ค่อยเป็นระเบียบ บางที่มันก็เดินโทงๆไปเข้าห้องน้ำไอ้วินเคยว่ามัน “แม่ง ขนหมอยก็ขึ้นละ ยังแก้ผ้าเดินไปทั่วบ้านอีก”ส่วนไอ้เบสก็สวนมาว่า “ผู้ชายด้วยกัน อายไรวะ ของพี่ก็มีเหมือนของผม”

บ้านของไอ้วินเป็นทาวน์เฮ้าส์2 ชั้น โซนหลังบ้านเล่นระดับลงมาจากห้องรับแขก ในบ้านมีคอมอยู่ 2 ตัว ตัวแรกเป็นของไอ้วินซึ่งตั้งอยู่ในส่วนของหลังบ้านอีกเครื่องนึงเป็นของไอ้บาสซึ่งอยู่ในห้องรับแขกมันชอบนั่งเล่นในวันหยุดเสาร์อาทิตย์จนไอ้วินมันบ่นให้ผมฟังอยู่บ่อยๆว่า“แม่งติดเกมส์ ไม่ออกไปไหนเลย วันๆอยู่แต่หน้าจอ”

วันนั้นผมใส่เสื้อกล้ามกางเกงขาสั้นแต่งตัวสบายๆ แค่เดินข้ามซอยบ้านผมก็ถึงบ้านไอ้วินละ ผมเดินเข้าไปในบ้าน ไปนั่งหน้าจอคอมของไอ้วินที่หันหน้าออกมาทางหน้าบ้านผมเริ่มหยิบหนังสือ สมุดออกมาทำรายงานตามที่อาจารย์สั่งไว้
พี่เอ็กซ์ตามสบายนะครับ ผมขอเล่นเกมส์ต่อ “ไอ้เบสเดินไปนั่งโต๊ะคอมประจำของมัน ซึ่งโต๊ะคอมของมันหันหน้าไปทางหลังบ้าน”อืม “ผมตอบมันโดยที่ไม่ได้มองมัน”

ผมทำงานไปซักพักเห็นไอ้เบสแอบชำเลืองมองผมอยู่เรื่อย แม่งมีเลสนัยแน่ๆ !!
มีไรป่าวเบส “ผมถามด้วยความสงสัย”
ครับมีไรครับ ไม่...ไม่มีไรครับ “มันหลบสายตาผม”
มันต้องมีไรแน่เห็นแอบมองแบบนี้หลายครั้ง “ผมคิดในใจ”

ผมเลยแอบมองมันหลายครั้งดูว่ามันทำไรของมันผมเห็นกางเกงบ๊อกเซอร์เก่าๆของมันมีไรกระตุกอยู่ในกางเกง “ไอ้นี่ แอบดูหนังโป๊แน่”
พี่เอ็กซ์.....“ผมสะดุ้ง หลังจากที่แอบมองมัน”

ผมถามพี่หน่อยถ้าวันนึงเพื่อนผมไปเล่นหนังโป๊แล้วผมจับได้ พี่ว่าผมควรทำไงครับ
ผมสะดุ้งกับคำถามของมัน
เออ.....ทำไมถามแบบนี้หละเพื่อนเบสไปเล่นหนังโป๊มารึไง
ผมแค่สมมติถ้าเพื่อนผมไปเล่นหนังโป๊แล้วผมจับได้ พี่ว่าผมควรทำไงครับ “มันถามย้ำผมอีกครั้ง

เอาไงดีวะตอบมันยังไงดี หรือว่า มันจะรู้เรื่องที่ผมกับไอ้วินไปเล่นหนังโป๊“ผมคิดสับสนอยู่ในใจ”
พี่ว่าเพื่อนนายคงมีเหตุจำเป็น ถึงได้ไปเล่น หรือไม่เพื่อนนายอาจขัดสนเงินทองพี่ได้ข่าวมาว่า เล่นหนังโป๊ได้เงินดี
แล้วถ้าเป็นพี่พี่เอ็กซ์จะเล่นไม๊ครับ “เอาแล้วไง มันต้องมีไรแน่ถึงได้ถามแบบนี้”
เอออ.......ถ้าเป็นพี่พี่อาจจะคิดดูก่อนว่ามันจะเสียหายไม๊ ได้เงินคุ้มกับความเสี่ยงหรือเปล่า

พี่เอ็กซ์มานี่หน่อย ผมมีไรให้พี่ดู
อะไรของเอ็งวะเออ....เดี๋ยวพี่เดินไป
ผมเดินขึ้นไปหามันที่โต๊ะคอมผมแอบเหลือบไปมองสังเกตุเห็นเบสน้อยของมันชี้โด่ขึ้นมา มันคงสังเกตุเห็นเลยรีบเอาหมอนอิงมาปิด
พี่ดูนี่หน่อยพี่ว่าคล้ายคนที่ผมเคยรู้จักป่าว “มันยื่นโทรศัพท์มือถือมาให้ผมดู”

ผมหยิบโทรศัพท์ขึ้นมาดูเปิดคลิปที่มันค้างอยู่หน้าจอ
ผมอ้าปากค้างกับคลิปที่เห็นมันเป็นคลิปที่ผมไปถ่ายหนังโป๊มา ช่วงที่พี่กายเอาเครื่องชักว่าวใส่ในเอ็กซ์น้อยของผม
พี่เอ็กซ์.....พี่ว่าใช่คนที่ผมเคยรู้จักป่าว“ผมสะดุ้งกับคำถามมัน”
เออ.......คือพี่........“ผมตะกุกตะกักในการที่จะตอบมัน”

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • พ้อยต์: 302
 เจ้าของ| โพสต์ 17-10-2017 10:25:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอาเป็นว่า ผมเข้าเรื่องเลยละกัน คนในหนังใช่พี่ป่าว “ผมสะดุ้งเฮือกในการถามตรงของมัน น้ำลายเหนียวคอเลยกู”
เออ.....คือ.....ไม่ใช่พี่หรอก แค่คนหน้าเหมือน “ผมตอบตามที่ไอ้วินเคยบอกไว้”
แต่คนในคลิปหน้าเหมือนพี่...มากนะครับ แล้วอีกอย่างผมเจอไอ้นี่ในห้องพี่วินด้วย “มันหยิบถุงกระดาษที่วางอยู่ข้างโต๊ะคอมขึ้นมาให้ผมดู แล้วลวงเจ้ากระบอกชักว่าวออกมาจากในถุง”
ไอ้นี่......ด้วย เหมือนในคลิปเลย พี่ว่าปะ “มันถามจนผมจนมุม”

เอออออ........คืออออ.........นายไปเอาคลิปนี้มาจากไหน “ผมเริ่มเปลี่ยนเรื่องคุย”
ผมเห็นเค้าแชร์กันใน youtube เขียนหัวข้อด้วยนะว่า “แตกโดยไม่ต้องใช้มือ”
เป็นเด็กเป็นเล็ก ดูคลิปแบบนี้ทำไมวะ ไม่เห็นมีอะไรให้น่าดูเลย
แต่ผมว่า น่าสนใจดีนะครับ ปกติเวลาผู้ชายจะน้ำแตกก็ต้องชักว่าวหรือไม่ก็เอาหญิง แต่ไอ้เครื่องกระบอกนี้มันช่วยได้ ผมก็อยากลองนะครับ
เอาแล้วไง ไอ้เบสจะมาไม้ไหนวะ แม่งแก่แดดซิปหาย

พี่เอ็กซ์.......ช่วยผมหน่อยได้ไม๊ครับ ผมอยากลองเครื่องนี้อะ
เออออออ.......... “ผมกระอักกระอ่วนที่จะตอบมัน”
ถ้าพี่ช่วยผม ผมจะส่งเรื่องให้ทางยูทูปลบคลิปนี้ พี่ว่าไงครับ “ไอ้เบสมันยื่นข้อเสนอ” มันเป็นคนที่เก่งคอม ทำนุ่นทำนี่ได้หมด เวลาคอมเสียมันก็ซ่อมของมันเอง
ถ้ายิ่งช้า คลิปนี้ก็ยิ่งไปถึงมือคนอื่นมากขึ้นนะครับ “มันรบเร้าผมด้วยข้อเสนอที่น่าสนใจ”
เออออ......แล้วจะให้พี่ทำยังไง “ผมเริ่มสนใจในข้อเสนอของมัน”
นี่ครับ “มันยื่นกระบอกช่วยชักว่าวให้ผม”
ผมไม่รู้ว่ามันใช้งานยังไง พี่ช่วยผมนะครับ

เออออ........ เรื่องนี้จะมีเพียงแค่เรา 2 คนรู้เรื่อง ถ้าไอ้วินรู้มันเล่นงานพี่ตายแน่
ถ้าพี่ไม่พูด ผมไม่พูด แล้วพี่วินจะรู้เรื่องนี้ได้ยังไง
พี่ถ่ายคลิปให้ผมด้วย ผมจะได้เก็บไว้ดู หน้าตาตอนผมเสียวจะเป็นยังไง
เออออ........ เดี๋ยวใช้มือถือพี่ถ่ายละกัน เครื่องพี่ภาพคมชัดกว่า แล้วค่อยส่งไปให้ “ผมได้ความคิดดีๆ เผื่อเอาไว้ต่อรองกับมัน”

0

1หมื่น

5047

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
5047
  • พลังดอร์: 20140
  • พ้อยต์: 27742
โพสต์ 17-10-2017 23:28:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

7

308

197

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
197
  • พลังน้ำใจ: 20
  • พลังดอร์: 794
  • พ้อยต์: 515
โพสต์ 22-2-2018 16:30:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
chakyboy ตอบกลับเมื่อ 17-10-2017 10:25
เอาเป็นว่า ผมเข้าเรื่องเลยละกัน คนในหนังใช่พี่ป่าว  ...

ขอบคุณคับ

50

589

429

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
429
  • พลังน้ำใจ: 61
  • พลังดอร์: 1155
  • พ้อยต์: 1845
โพสต์ 30-7-2018 22:42:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Thank you so much nakrab
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 19-10-2018 09:33 , Processed in 0.065390 second(s), 22 queries , Gzip On.