DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 339|ตอบกลับ: 5

รักที่เลือกไม่ได้ 18 (ครั้งแรกของไอ้เบส)

[คัดลอกลิงก์]

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 302
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 1-11-2017 11:45

ตอนที่18 ครั้งแรกของไอ้เบส
ไอ้เบสเท่าที่ผมรู้จักมันมันก็เป็นคนห่ามๆทะลึ่งตึงตังตามวัยของมันผมไม่คิดว่ามันจะยื่นข้อเสนอให้ผมช่วยมันแบบนี้

พี่.......พร้อมยังครับผมอะ......พร้อมนานแล้ว “มันเปิดหมอนอิงที่ปิดเบสน้อยของมันออกมาผมดูแล้วก็ใหญ่สมวัยของมัน ถึงแม้มันจะอยู่ในกางเกงบ๊อกเซอร์ก็ตาม”
ว่าแต่เบสมีครีมหล่อลื่นไม๊ เบ้บี้ออยส์ก็น่าจะใช้ได้ ไม่งั้นมันจะระคายเคืองผิว
แบบนี้ป่าวครับพี่“มันหยิบหลอดครีมสำหรับทำกิจแบบนี้ให้ผมดู”
เห้ย.......นายไปเอามาจากไหน
ผมก็ซื้อในห้างไงพี่“ไอ้นี่ แม่งรู้ด้วยว่าต้องใช้”
งั้นเบสก็บีบครีมทาที่เอออ......เบสน้อย เอง

พี่ทาให้ผมหน่อยผมไม่อยากเลอะมือ “จู่ๆมันก็ลุกขึ้นถอดกางเกงบ๊อกเซอร์ออกเบสน้อยของมันชี้ตรงมาที่หน้าผม เบสน้อยของมันก็ใหญ่สมวัยของมันมีหมอยขึ้นเพียงหย่อมๆเล็กน้อยเท่านั้นแล้วมันก็เดินไปนั่งที่โซฟารับแขกของบ้านมัน
เห้ย......ทาเองดิวะ
หน่า.....พี่......ทาให้ผมหน่อยน้า....... “มันอ้อนผม”
เอออ........เอาครีมมา “ผมบีบครีมใส่มือแล้วค่อยๆทาลงที่เบสน้อยของมัน”
อืมมมม........เย็นดีวะพี่

ผมทาไปนวดไปคลึงไปแกล้งมันให้เสียวเล่น
เบสพี่ถามจริง มึงเคยชักว่าวป่าววะ
ไม่เคยครับพี่ เคยได้ยินแต่พวกเพื่อนๆมันพูด ผมยังไม่เคยลอง
พี่เป็นคนแรกที่ทำให้ผมเลยนะเนี่ยภูมิใจป่าว
สัสน่าภูมิใจตรงไหน “ผมเอามือเข็กหัวมัน”
เป็นครั้งแรกของมึงใช่ไม๊ดี เดี๋ยวกูจะทำให้มึงลืมไม่ลงเลย “ผมคิดในใจ”

ผมทาจนเบสน้อยมันเยิ้มค่อยๆดึงเข้าดึงออก ใช้อีกมือวนรอบๆหัวเบสน้อย เหมือนท่าฝนหัวคิว
อ่าห์........โอยยยยยย.........พี่......... มันบอกไม่ถูกเลยพี่ ใจมันสั่นๆยังไงก็ไม่รู้
เอออ......นี่แหละที่เค้าเรียกว่า “เสียวหัวค.....”
ครับ......“ไอ้เบสพูดด้วยเสียงสั่นเครือ”
เอาอีกพี่ผมชอบ อ่าห์.......ดีครับ.......อ่าห์........
เอาหละ เสียวพอได้ละ“ผมมองเบสน้อยของมันแข็งโด่เป็นกระโดงเรือ

ผมหยิบเจ้าเครื่องช่วยชักว่าวบีบครีมใส่ลงไปในกระบอก ค่อยๆบรรจงครอบลงไปในเบสน้อยของมัน
เป็นไงบ้าง“ผมถามเพื่อเช็คอาการของมัน”
ตึงๆแน่นๆครับพี่

เอออ.......ดีพี่จะเริ่มละนะ พร้อมยัง
ผมค่อยๆดึงเจ้าเครื่องนี้ขึ้นลงช้าๆเพื่อดูปฏิกิริยาของมันก่อน
อ่าห์......เสียวดีพี่........
อ่าห์ห์.......อ่าห์ห์.......อ่าห์ห์.......ผมได้ยินเสียงมันครางหลังจาที่ผมเร่งดึงขึ้นดึงลงเจ้าเครื่องนี้เร็วขึ้น
เป็นไงบ้าง“ผมถามมันเพราะเป็นครั้งแรกของมันกลัวมันจะแตกเร็ว”
เสียวดีพี่ใจสั่นไปหมดแล้วพี่ แบบนี้หรือครับที่เค้าเรียกว่า “ชักว่าว”
เอออ......ปกติทุกคนก็ใช้มือกัน แต่เค้าผลิตเครื่องนี้มาเพื่อช่วยทุ่นแรง“ผมบอกมันอย่างกับผู้ชำนาญ”

เอาหละพร้อมยัง ยังมีที่เสียวกว่านี้อีก
ยังมีอีกเหรอพี่แค่นี้ผมก็เสียวจะแย่ละ
ผมใช้อีกมือนึงไปหยิบแบคเตอรี่ที่เชื่อมต่อกับตัวเครื่องกดปุ่มที่ 1 เหมือนที่พี่กายเคยทำให้ผมผมนึกถึงตอนนั้นทำให้เอ็กซ์น้อยของผมเริ่มมีปฏิกิริยา
เจ้าเครื่องนี้มันควงสว่านจากซ้ายไปขวาขวาไปซ้าย กับเบสน้อย
โออออยยยยย..........พี่เหมือนใครมาปั่นคว.........เลยพี่

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • พ้อยต์: 302
 เจ้าของ| โพสต์ 1-11-2017 11:41:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 1-11-2017 11:45

อ่าห์ห์.......อ่าห์ห์.......อ่าห์ห์......อ่าห์ห์.......อ่าห์ห์....... พี่......... ผมม......ปวด.......ฉี่........
ผมรู้ว่าอาการนี้มันคืออะไร ผมรีบดึงเจ้าเครื่องนี้ออกก่อนที่มันจะแตก นี่แค่ระดับ 1 เท่านั้น แม่ง.....จะแตกเร็วชิปหาย กูจะทรมานมึงคอยดู “ผมคิดแค้นมันอยู่ในใจ”
เฮ้อออ.......... มันถอนหายใจยาวๆลึกๆ
พี่......หายปวดฉี่ละ ทำไมเมื่อกี้มันเหมือนปวดฉี่ ฉี่จะแตกอะพี่
เออน่า ไม่มีไร ว่าแต่ตอนนี้หายปวดยัง
ครับ
งั้นพี่ต่อเลยนะ

อ่าห์ห์.......อ่าห์ห์.......อ่าห์ห์......อ่าห์ห์.......อ่าห์ห์....... พี่......... ผมม......ปวด.......ฉี่........
ผมเร่งเปิดเครื่องเป็นระดับ 4 เลย จนมันร้องครางลั่นบ้าน แล้วผมก็ดึงเจ้าเครื่องนี้ออกเพื่อไม่ให้มันน้ำแตก ผมทำอย่างนี้อยู่ 3-4 ครั้ง จนมันครางไม่ได้ศัพท์ พูดแต่คำนี้ซ้ำไปซ้ำมา จนผมเห็นว่ามันคงเสียวได้ที่

พร้อมยัง เบส พร้อมน้ำแตกหรือยัง
ผม.....ปวด......ฉี่ น้ำตงน้ำแตกอะไรผมไม่รู้อะ รู้แต่ว่าผมปวดฉี่มาก ให้ผมไปฉี่ก่อน
เอออ.......มึงนั่งตรงนี้แหละไม่ต้องไปไหน ผมดันมันให้กลับลงไปนั่งที่โซฟา “ผมครอบเจ้าเครื่องนี้ลงไปอีกรอบ เจ้าเครื่องนี้ยังคงหมุนอยู่ในระดับที่ 4”
อ่าห์ห์.......อ่าห์ห์.......อ่าห์ห์......อ่าห์ห์.......อ่าห์ห์....... พี่.........ผมม......ปวด.......ฉี่........ฉี่จะแตกกก.........แตกกกก..........แตกกกกก........อ่าห์ห์...........
ผมดึงเจ้าเครื่องนี้ออกจากเบสน้อยอย่างรวดเร็วก่อนที่น้ำของมันจะแตกในเครื่อง

0

1หมื่น

5047

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
5047
  • พลังดอร์: 20140
  • พ้อยต์: 27742
โพสต์ 1-11-2017 20:43:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

0

8

4

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
4
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 17
  • พ้อยต์: 31
โพสต์ 10-7-2018 13:02:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มันดีสำหรับเด็กหนุ่ม

50

589

429

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
429
  • พลังน้ำใจ: 61
  • พลังดอร์: 1155
  • พ้อยต์: 1845
โพสต์ 30-7-2018 22:42:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Thank you so much nakrab

0

118

50

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
50
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 221
  • พ้อยต์: 398
โพสต์ 28-9-2018 13:02:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าจะกินเบส
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 19-10-2018 10:37 , Processed in 0.077751 second(s), 22 queries , Gzip On.