DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 259|ตอบกลับ: 2

รักที่เลือกไม่ได้ 19 (ผมกับไอ้เบส)

[คัดลอกลิงก์]

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 302
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 7-11-2017 09:30

ตอนที่19 ผมกับไอ้เบส
ก่อนที่น้ำของมันจะแตกผมหันเหลือบกลับไปมองเช็คดูมือถือที่ผมอัดคลิปไว้
อ่าห์ห์.......อ่าห์ห์.......อ่าห์ห์......อ่าห์ห์.......อ่าห์ห์.......พี่.........ผมม......ปวด.......ฉี่........ฉี่จะแตกกก.........แตกกกก..........แตกกกกก........อ่าห์ห์...........
ผมดึงเจ้าเครื่องนี้ออกจากเบสน้อยอย่างรวดเร็วก่อนที่น้ำของมันจะแตกในเครื่อง
เบสน้อยของมันกระตุกพุ่งน้ำไปที่หน้าอก3-4 ครั้ง แล้วก็ค่อยๆคลายตัวลงคงเป็นครั้งแรกของมันจริงๆเพราะดูแล้วปริมาณน้ำยังมีน้อยอยู่
แฮ่กแฮ่ก แฮ่ก มันหอบหายใจถึ่ๆ หลังจากที่มันหายเหนื่อยมันก็หันมาดูฉี่ของมันที่หน้าอก มันทำสีหน้าตกใจที่เห็นฉี่ของมันเป็นแบบนี้

พี่พี่เอ็กซ์ ผมเป็นไรป่าวเนี่ย ทำไมฉี่ผมเป็นสีนี้อะ ขุ่นๆเหนียวๆ เหม็นคาวด้วย
เห้ยย......ไม่เป็นไร ไอ้นี่เค้าเรียกว่า “น้ำว่าว”เวลาชักว่าวเสร็จมันก็จะพ่นน้ำออกมาแบบนี้แหละ เหมือนที่มึงร้องว่าปวดฉี่ไง
เฮ้อ......“มันถอนหายใจ” โล่งอก งั้นผมก็เป็นหนุ่มเต็มตัวแล้วสิ
แต่เอะ.....นี่ก็แปลว่าพี่ก็รู้สิว่าผมจะน้ำแตกโห.....พี่......เล่นเอาซะผมเสียวลืมไม่ลงเลย
ผมยื่นกระดาษทิชชู่ที่วางอยู่บนโต๊ะข้างโซฟาเพื่อให้มันเช็ดทำความสะอาด

หลังจากที่มันทำความสะอาดเรียบร้อยมันก็ยื่นข้อเสนอกับผม
พี่เอ็กซ์ผมขออะไรพี่อย่างได้ปะ
อะไรอีกวะมึงแม่ง.....ปัญหาเยอะจริง
ให้ผมช่วยพี่นะของพี่ก็แข็งเป็นหินอยู่เนี่ย“มันชี้มาที่เอ็กซ์น้อยที่ชี้โด่ภายใต้กางเกงขาสั้นของผม”
เห้ย.......ไม่ต้อง มึงเสร็จก็พอละ ของพี่ไม่ต้อง
หมับ......“มันจับเข้าที่เอ็กซ์น้อยของผมขณะที่ผมกำลังจะเดินหนี
หน่า......ให้ผมช่วยนะผมรู้ พี่ก็เงี่......เหมือนผม

เอ็กซ์น้อยของผมโดนจับเท่านั้นแหละตัวผมก็อ่อนระทวย ยิ่งไอ้เบสรูดขึ้นรูดลงอีกยิ่งทำให้ผมหวนคิดถึงตอนที่พี่กายทำให้ผม
อืมมมมม..........ผมเผลอครางในลำคอ
เห็นไม๊พี่พี่กำลังมีอารมณ์ ให้ผมช่วยนะครับ

มันดึงตัวผมให้มานั่งโซฟาข้างๆมันแล้วมันก็ถอดเสื้อกล้าม กางเกงขาสั้นพร้อมบ๊อคเซอร์ของผมออกเอ็กซ์น้อยก็ดีดตัวชี้เด่ตั้งตรงท้าทายกระบอกลูกสูบ
โหพี่.....ใหญ่กว่าของผมอีก
เอออ.....เดี๋ยวมึงโตกว่านี้อาจจะใหญ่แซงหน้าพี่ก็ได้
มันบีบครีมทาที่เอ๊กซ์น้อยของผมอย่างไม่รอช้าแล้วก็ค่อยๆครอบเจ้าเครื่องนี้ลงไปในเอ็กซ์น้อย มันดึงขึ้นดึงลงอย่างไม่ค่อยรู้งานผมรู้สึกว่ามันไม่ค่อยเสียวเท่าไหร่
มา......เบส.......พี่ทำเองดีกว่า“ผมเห็นมันเงอะๆงะๆกับเจ้าเครื่องนี้
ไม่เป็นไรพี่ผมทำได้

มันเริ่มกดปุ่มที่1 อีกครั้ง หลังจากที่เบสมันน้ำแตก ผมกดปิดเครื่องไปแล้ว
เป็นไงพี่เริ่มเสียวยัง มันหันมามองสีหน้าผม
อืมมม.......เริ่มละกำลังดี เบสค่อยๆดึงขึ้นดึงลงช้าๆ “ผมสอนมัน”
ครับ“แต่แทนที่มันจะค่อยดึงขึ้นดึงลงช้าๆ มันกลับทำอย่างเร็วโดยไม่ให้ผมตั้งตัว
อ่าห์.......เสียวดีเบส.......อย่างงั้นแหละ

มันกดปุ่ม4 พร้อมกับดึงขึ้นดึงลงอย่างรวดเร็วมันทำให้ผมหวนนึกตอนที่พี่กายทำให้ผมอีกครั้งนึงความทรงจำในครั้งนั้นมันหวนกลับมาให้ผมคิดถึงเสมอ
อ่าห์........อ่าห์........อ่าห์........อ่าห์........อ่าห์........อ่าห์........โอออยยยยย.........
พอก่อนพี่เสียวว......
ไอ้เบสค่อยๆดึงเจ้าเครื่องนี้ออกเพื่อชะลอตามที่ผมบอก แต่ในใจจริงๆของมัน มันคิดจะแกล้งผม เหมือนตอนที่ผมแกล้งมัน

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • พ้อยต์: 302
 เจ้าของ| โพสต์ 7-11-2017 09:23:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 7-11-2017 09:31

มันครอบลงไปอีกครั้งโดยไม่รอให้ผมได้พักนาน เปิดปุ่ม 4 แถมยังชักขึ้นลงอย่างเร็ว ใครจะไปทนไหววะ
อ่าห์........อ่าห์........อ่าห์........อ่าห์........อ่าห์........อ่าห์........โอออยยยยย.........พี่เสียวว........
ผมก็คงไม่ต่างจากมันที่ร้องเสียงหลงพูดคำเดิมซ้ำไปซ้ำมา
อ่าห์........อ่าห์........อ่าห์........อ่าห์........อ่าห์........อ่าห์........โอออยยยยย.........พี่เสียวว........
พอใกล้ถึงจุดไคลแม๊กซ์ ด้วยสัญชาตญาณ มันคงรู้ว่าผมใกล้แตกละ

แตกกกก.......แตกกกกก.........แตกกกกก...แล้วววว.........อ่าห์.......
อ่าห์.......อ่าห์.......อ่าห์.......อ่าห์.......อ่าห์.......อ่าห์.......อ่าห์.......อ่าห์.......
น้ำผมพุ่งขึ้นเลยหัวไปชนกำแพงด้านหลังของโซฟาหลายดอก ความแรงครั้งหลังก็พุ่งใส่หน้าอกผมอย่างมากมาย มันเป็นครั้งแรกที่ผมแตกเพราะเครื่องช่วยชักว่าว ในครั้งที่พี่กายทำให้ ยังไม่ถึงขั้นน้ำแตก
ฮ่า ฮ่า ฮ่า ผมเหนื่อยหอบ ไม่คิดว่าน้ำผมจะพุ่งแรงมากกว่าทุกครั้ง
ไอ้บาสเห็นผมยิงน้ำแตกพุ่งขนาดนี้ ก็ทำตาลุกวาว
โห......พี่......พุ่งแรงมาก......

เห้ย.....เอาทิชชู่มาเช็ดผนังเร็ว เดี๋ยวมันจะเป็นคราบ
มันรึบหยิบทิชชู่ไปเช็ดคราบน้ำแตกที่ผนัง บางส่วนก็ไหลเยิ้มลงมาที่โซฟา
พี่.....ดูดิ มันเช็ดไม่ออกอะ มันเป็นคราบติดผนังกับโซฟาด้วย พ่อแม่ต้องด่าผมแน่เลยว่าทำคราบอะไรสกปรกเลอะเทอะที่ผนัง
มึงไปเอาผ้าชุดน้ำมาเช็ดดูเผื่อจะออก “ผมสั่งมันเพราะคราบน้ำอยู่เต็มตัวผม ผมรีบเช็ดทำความสะอาดที่ลำตัวผมเสร็จก่อนที่ไอ้เบสจะถือผ้าชุบน้ำมา”
มันรีบเช็ดทำความสะอาดคราบบนผนังกับโซฟา โชคยังดีที่พอเช็ดออก แต่ก็ยังมีคราบจางๆหลงเหลืออยู่

ติ๊ง ติ๊ง เสียงข้อความในมือถือเบสดังขึ้น “มันหันกลับหยิบมือถือมาเช็คข้อความ”
มึงออกมารอรับของหน้าบ้านด้วย กูกับแม่อยู่ปากซอยละ “เป็นข้อความจากไลน์”

0

1หมื่น

5021

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
5021
  • พลังดอร์: 19915
  • พ้อยต์: 27406
โพสต์ 7-11-2017 21:07:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 20-6-2018 20:05 , Processed in 0.334851 second(s), 22 queries , Gzip On.