DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 237|ตอบกลับ: 3

รักที่เลือกไม่ได้ 21 (ความลับยังคงเป็นความลับ) จบ

[คัดลอกลิงก์]

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 302
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 21-11-2017 10:18

ตอนที่21 ความลับยังคงเป็นความลับ

กาลเวลาผ่านไปจนถึงช่วงปลายเทอมม.4 ผมกับไอ้วินก็ยังคงสนิทเหมือนเดิม แต่มันคงไม่รู้ว่า ยิ่งผมใกล้มันแค่ไหนผมยิ่งรักมันมากเท่านั้น ผมเก็บความรู้สึกนี้ไว้ในใจคนเดียวไม่กล้าบอกมันกลัวเสียเพื่อน

ผมนั่งคิดเพลินๆที่สนามกีฬาข้างหมู่บ้านวันนี้ผมไม่เห็นพี่กายมาเตะบอล แต่สำหรับพี่กายตั้งแต่วันนั้นผมก็ไม่ค่อยได้คุยกับพี่กายจะมีก็แต่ช่วงเดินทางกลับบ้านต้องผ่านสนามกีฬา จะเห็นพี่กายเตะฟุตบอลกับเพื่อนๆส่วนผมนั้น อยากได้ประสบกามอย่างนั้นอีก มันลืมไม่ลงจริงๆ มันทำให้ผมมีความสุขเสพติดเลยก็ว่าได้ ผมอยากได้ความรู้สึก ความสุขแบบนั้นอีกแต่ก็ไม่รู้ว่าพี่กายจะว่ายังไงถ้าผมเอ่ยปากขอ ใจจริงผมก็ไม่กล้าหรอกครับถ้าวันนั้นพี่กายไม่เสนอมาผมก็คงไม่ได้รับ ผมรู้ว่าพี่กายคงไม่ทำให้ผมแน่เพราะพี่กายมีอาชีพแบบนี้ คงไม่ทำให้ผมฟรีๆ หรือว่าผมจะยื่นข้อเสนอนี้ให้กับพี่กายเพื่อแลกกับความสุขสวาทที่ผมโหยหา เฮ้อ.....แต่มันคงเป็นไปไม่ได้ ผมไม่กล้าพอ
สำหรับไอ้เบสตั้งแต่วันนั้นที่ผมเปิดซิงให้มัน ก็ไม่ค่อยได้เจอมันนอกจากไปทำรายงานที่บ้านไอ้วิน เวลาเจอกันก็ไม่พูดถึงเรื่องวันนั้นอีกมันก็ยังเป็นปกติสของมัน ผู้ชายห่ามๆ หน้าสวย ไม่ค่อยระวังตัว ยิ่งถ้าผมอยู่บ้านมันมันยิ่งไม่ค่อยระวังตัว ปล่อยให้เบสน้อยหลุดรอดออกมาให้ผมเห็นตั้งหลายรอบมันคงคิดว่าไม่เป็นไร เพราะผมเห็นของมันหมดละส่วนไอ้คลิปที่ผมเล่นหนังกับไอ้วินนั้น ผมเห็นว่ามันเงียบๆไป คงไม่มีอะไรละ

แต่สำหรับผมผมรู้ตัวแล้วว่า ผมเป็นเกย์แน่นอน ผมจะทำยังไงกับความรักของผมกับไอ้วินไอ้วินไม่มีทางทำเซ็กซ์กับผมเหมือนที่พี่กายทำกับผมแน่ ยิ่งมันเป็นเพื่อนผมผมคงไม่กล้าเสนอแบบนั้นให้มันแน่ แค่ขอความรักกับมันผมยังไม่กล้าแล้วจะให้มันมีเซ็กซ์กับผม ยิ่งเป็นไปไม่ได้ ในใจผมตอนนี้ มี 2 คนผุดขึ้นมาในหัว“วิน พี่กาย” ผมลืมไม่ได้ทั้ง 2 คน “ความรัก ความใคร่”

ว่าไงเอ็กซ์ “พี่กายเดินมาตบไหล่ผม”
หวัดดีครับพี่กาย “ผมเหลือบขึ้นไปมองแล้วยกมือไหว้”
มานั่งทำไรตรงนี้
นั่งคิดไปเพลินๆครับพี่
คิดอะไรบอกพี่ได้ปะ
บอกไปพี่ก็ช่วยผมไม่ได้หรอกครับ

เห้ย.....วินเป็นไงบ้าง ไม่ค่อยได้เจอกันเลย “พี่กายทักไอ้วินตอนที่ไอ้วินเดินเข้ามาใกล้ผม”
หวัดดีครับพี่กาย “ไอ้วินยกมือไหว้ทักทายพี่กายเหมือนผม”
ไปวันนี้ไปกินข้าวด้วย พี่เลี้ยง นานๆจะได้เจอกันที “พี่กายชวนผมกับไอ้วิน”
ดีเหมือนกันที่ไหนดีครับ “ไอ้วินตอบรับคำเชิญ”
แถวนี้แหละพี่ไม่อยากไปไกล ไปกินแถวที่พักพี่ละกัน “พี่กายเสนอ”
ครับ“ผมกับไอ้วินเดินตามพี่กายไป”

21

42

93

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
93
  • พลังน้ำใจ: 21
  • พลังดอร์: 170
  • พ้อยต์: 302
 เจ้าของ| โพสต์ 21-11-2017 10:18:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chakyboy เมื่อ 21-11-2017 10:19

พอถึงร้านอาหารริมทางแห่งหนึ่ง พี่กายก็ยังคงสั่งเหมือนเดิมที่เคยกิน เรา 3 คนนั่งกินเหมือนกันหมด พี่กายเริ่มบทสนทนา
วิน เอ็กซ์ ยังอยากเล่นหนังอยู่อีกป่าว เห็นคุณอดิสรบอกว่า เรื่องที่พวกเราเล่นด้วยกัน ครองแชมป์อันดับ 1 ของบริษัทที่ญี่ปุ่นเลย คุณอดิสรเลยฝากถามมา
ไม่ดีกว่าครับพี่ ผมว่าแค่นี้ก็น่าจะดีละ คนจะได้จดจำ “ไอ้วินเอ่ยปากบอก”

แต่สำหรับผม ผมว่าถ้าได้เงินดีแบบนี้ ก็น่าจะลองอีกซักครั้ง “ผมหวังลึกๆในใจว่าจะมีบทเซ็กซ์สวาทกับพี่กาย”
คิดไงของมึงวะ เอ็กซ์ “ไอ้วินถามผมด้วยความข้องใจ”
ก็....กูอยากได้เงิน เงินดีแบบนี้ใครไม่อยากได้วะ
เออ....แล้วแต่มึง แต่กูไม่เล่นด้วยแล้วนะโว้ย
บางที คุณอดิสรอาจจะปรับบทให้เอ็กซ์เล่นกับพี่แทนก็ได้นะ คงต้องหยั่งเชิงดู “พี่กายพูดให้ความหวังกับผม ผมได้ฟังเท่านั้น ก็ยิ้มอยู่ในใจ อย่างน้อยก็จะได้มีเซ็กซ์กับพี่กายอีก
เออ เออ เลิกพูดเรื่องพวกนี้เถอะหวะ รีบๆกิน กูเหนียวตัวตายห่าละ
อืม เอาไว้วันหลังพี่ค่อยมาคุยกับเอ็กซ์อีกทีเรื่องอย่างว่านะ “พี่กายหันมาคุยกับผม”
ผมหงกหัวแทนคำพูด

ผมเดินแยกกับพี่กาย เพราะพี่กายอยู่อพาร์ทเม้นท์แถวนั้น ส่วนไอ้วินก็เดินกลับบ้านไปกับผม ซึ่งบ้านไอ้วินอยู่ก่อนถึงบ้านผม ผมลาไอ้วิน แล้วก็เดินกลับบ้าน ระหว่างทางก็คิดนุ่นคิดนี่ไปเรื่อยๆ ว่า

บางทีความรักของผมกับไอ้วิน มันอาจจะเป็นไปไม่ได้ แต่อย่างน้อยผมก็ได้อยู่ใกล้ๆมัน แค่นี้ผมก็มีความสุข แล้วพี่กายหละ มันคือความรักหรือไม่ หรือเป็นแค่ความใคร่ที่ผมอยากมีอะไรกับพี่กาย คิดถึงตอนที่พี่กายทำให้ผม มันช่างมีความสุขจริงๆ คิดถึงทีไร เอ็กซ์น้อยของผมก็มักมีปฏิกิริยาทุกที
เฮ้อ.........ผมคงเลือกไม่ได้จริงระหว่างความรักที่มีต่อไอ้วิน กับ ความใคร่ที่พี่กายมอบให้ผม หรือ ผมจะขาดทั้ง 2 สิ่งนี้ไม่ได้ คนอื่นจะเป็นเหมือนผมหรือป่าวผมไม่รู้ แต่สำหรับผม ผมเลือกไม่ได้จริง “ความรัก ความใคร่

0

1หมื่น

5021

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
5021
  • พลังดอร์: 19915
  • พ้อยต์: 27406
โพสต์ 21-11-2017 22:14:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

10

4199

1301

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
1301
  • พลังน้ำใจ: 10
  • พลังดอร์: 822
  • ทอง: 50
  • พ้อยต์: 9148
โพสต์ 3-1-2018 10:31:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 20-6-2018 20:04 , Processed in 0.084809 second(s), 22 queries , Gzip On.