DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 1868|ตอบกลับ: 21

เรื่อง ช่างรับเหมาขัดพื้น

[คัดลอกลิงก์]

51

415

584

เครดิต

ฮีโร่ LV.4

Rank: 4

เครดิต
584
  • พลังน้ำใจ: 51
  • พลังดอร์: 790
  • ทอง: 50
  • พ้อยต์: 1502
เรื่อง ช่างรับเหมาขัดพื้น
        ผมขอเล่าเรื่องราวต่างที่เกิดขึ้นภายในไซค์งานก่อสร้างเรื่องนี้เป็นเรื่องสุดท้ายนะคับ ถึงแม้ว่ายังมี
อีกหลายเหตุการณ์ก็ตาม เริ่มเลยละกัน วันนั่นเป็นวันที่มีการเทพื้นชั้นสุดท้ายคือชั้น 1 (เริ่มเทพื้นชั้นบน
สุดไล่ลงมา) ซึ่งการเทพื้นวันนี้เทเสร็จ 5 โมงเย็นพอดี เหลือแค่งานขัดพื้นของผู้รับเหมาเท่านั้น ทางไซส์งาน
เลยให้คนงานกลับแคมป์ได้  เหลือแค่หัวหน้าคนงานหนึ่งคนไว้ดูการทำงานของผู้รับเหมา ทุกคนทยอยกลับ
แคมป์หมด เหลือผมที่ยังคงต้องเช็คอุปกรณ์ช่างต่างๆให้เรียบร้อยก่อนกลับ ขณะที่ผมกำลังเช็คอุปกรณ์อยู่นั่น
รถผู้รับเหมาก็ขับเข้ามา แล้วทำการยกอุปกรณ์ในการทำงานลงจากรถเตรียมไว้ เพราะตอนนี้ปูนยังไม่แห้ง
พอผมเช็คอุปกรณ์ต่างๆเสร็จ กำลังเดินกลับช่วงผมเดินผ่านรถผู้รับเหมาก็มีเสียงหนึ่งแซวขึ้นมา ผมเลยหัน
ไปมองด้วยท่าทางงง ต้นเสียงนั่นคือ ช่างเอฟ เป็นหัวหน้าชุดที่มาขัดพื้น ช่างเอฟถามผมว่า
ช่างเอฟ : จะกลับแล้วหรือคับ ทำไมกลับช้ากว่าคนอื่น
ผม : คับจะกลับแล้ว อยู่เช็คของเพิ่งเสร็จ
ช่างเอฟ : มาขัดพื้นทุกครั้งเราไม่เคยได้คุยกันเลยนะคับ
ผม : อ่อ คงใช่มั้งคับ (ผมแทบจะไม่ได้สังเกตุช่างชุดนี้เลย เพราะกว่าจะเทพื้นเสร็จ ผมกลับก่อนทุกครั้ง)
ช่างเอฟ : ผมแอบมองมิกซ์ตั้งแต่วันแรกที่มาขัดพื้นแล้ว
....มึงเห็นกูตอนไหนว่ะ คิดในใจ....
ช่างเอฟ : เดียวผมไปหาที่ห้องนะคับ ไปได้ไหม
ผม : กล้าไปเหรอ ไม่กลัวเหรอ (สาบานเลยที่พูดแบบนี้ คิดว่า ช่างเอฟคงไม่ไปหรอกคิดว่าพูดเล่นๆ)
ช่างเอฟ : มิกซ์อย่ากลัวผม แล้วไล่ผมกลับละกัน ผมไปแน่
....เสียงลูกน้องช่างเอฟได้ยินก็ร้องเฮอย่างชอบใจ....
ผมเดินออกมาพร้อมกับหัวเราะเบาๆ ผมคิดว่าเค้าคงพูดแซวผมเล่น ผมกลับมาถึงแคมป์ ก็อาบน้ำ ขณะกำลัง
แต่งตัวอยู่ ก็มีคนงานมาเคาะห้อง ผมเปิดประตู คนงานบอกว่า มีคนมาหา รออยู่ข้างนอก ผมก็สงสัยว่าใครมาหา

51

415

584

เครดิต

ฮีโร่ LV.4

Rank: 4

เครดิต
584
  • พลังน้ำใจ: 51
  • พลังดอร์: 790
  • พ้อยต์: 1502
 เจ้าของ| โพสต์ 14-12-2017 15:45:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมแต่งตัวเสร็จ ก็ออกมาดู สรุปช่างเอฟมา ให้ลูกน้องขับรถมาส่งที่แคมป์ ผมคิดในใจ มาจริงๆเหรอว่ะเนี้ย
ผมก็พามาที่ห้องผม ช่างเอฟบอกผมว่าต้องเสียยาดองกลมหนึ่งให้คนงาน เพื่อให้คนงานวิ่งมาตามผม ผมต้องรับ
ผิดชอบค่ายาดองด้วย เกี่ยวไรกะกูว่ะเนี้ย พอเข้าห้องมาได้ ช่างเอฟไม่รีรอ ถอดเสื้อผ้าตัวเองออกเหลือแค่ กกน
ผมร้องบอกไปว่าเพิ่งหัวค่ำเอง คนอยู่ข้างนอกเยอะแยะ ช่างเอฟบอกว่าไม่เป็นไร ช่างเอฟหันหลังล็อคห้อง
ผมเพิ่งเคยรอยสักที่แผ่นหลังที่สวยมากแบบนี้มาก่อน ขนาดรอยสักพี่โจ้ ยังไม่สวยขนาดนี้  พอล็อคห้องเสร็จ
ช่างเอฟก็เข้ามาสวมกอดผมทันทีผมเลยบอกว่าขอปิดไฟก่อน เดียวคนอื่นมาแอบดู อายด้วย ช่างเอฟบอกว่าใคร
จะแอบดูก็ช่างสิ ไม่สนใจ ผมเลยปล่อยเลยตามเลย ช่างเอฟเข้ารุกเร้า ไซส์ซอกคอ หู อย่างหื่นกระหาย เหมือนคน
ไม่ได้เย...มานาน ขณะที่ไซส์ผมอยู่นั่นมือช่างเอฟก็เสื้อกางเกงให้ผมอย่างชำนาญ ผมเอามือไปดึง กกน ช่างเอฟออก
อือฮื้อ ขนาดที่ใหญ่กว่ามาตรฐานเล็กน้อย กำเต็มไม้เต็มมือ และมันแข็งมากๆ  ช่างเอฟหยุดไซส์ผม จับหัวผมลงไปจ่อ
ที่ควE ผมรู็หน้าที่ ผมอ้าปากงับควEทันที ผมทั้งดูดทั้งเลียอย่างสุดฝีมือ ช่างเอฟครางออกมาอย่างไม่กลัวว่าคนงานจะ
ได้ยินเสียงครางที่เสียวสะท้านแต่อย่างใด ผมดูดสั่นบ้างยาวบ้างสลับกัน ช่างเอฟเอามาจับหัวผมให้หยุด แล้วบอกว่า
พอก่อนเดียวจะแตกก่อน  ช่างเอฟจัดท่าผมให้อยู่ในท่าหมา ขณะที่ช่างเอฟกำลังใส่ถุงยาง ผมก็เอาวาสลีน มาทาที่รู
ตัวเองเตรียมรับการเย...จากควEลำนี้ ช่างเอฟค่อยๆยัดควEเข้ามาพร้องก้มลงเลียที่แผ่นหลัง และไซส์ไปที่คอ และหู
ผมรู้เสียวจากการไซส์ของช่างเอฟ ช่างเอฟเห็นผมเคลิ้มจากการรุกเร้าของเขา ช่างเอฟอัดลำควEเข้ามาเดียวหมดลำ
ช่างเอฟไม่รอช้า เด้าเอวทันที ผมไม่มีเวลาเจ็บแล้ว มีแต่เสียวรูอย่างเดียว พากันครางออกมาด้วยความเสียวทั้งคู่
ช่างเอฟจับผมนอนตะแคง เอาขาข้างหนึ่งพาดบ่า แล้วบรรจงเด้าควEเข้าออกอย่างมันรู แลัมันส์ควE ช่างเอฟ
ชักว่าวให้ผมไปด้วย มันทั้งเสียวทั้งมันส์ เสียงเนื้อกระทบกันดังมาก ผมไม่สนแล้วใครจะได้ยิน ตอนนี้มีแต่มันส์
กับเเสียว ช่างเอฟจับผมนอนหงายเอาขาข้างที่เหลือมาพาดบ่า ท่านี้ช่างเอฟกระหน่ำควEใส่รูผมไม่ยั้ง ช่างเอฟกระหน่ำ
แบบเน้นๆไม่ถึง 10 ครั้ง ช่างเอฟร้องออกมาอย่างดัง แตก แตก แล้ว ควEช่างเอฟกระตุกในรูผมงึกๆ แต่ก็ยังคาลำควE
ไว้ในรู แล้วชักว่าให้ผมจนแตก แล้วแต่งตัวไปที่ไซส์งาน ช่างเอฟให้ผมไปที่ไซส์งานด้วย ผมก็ไปพร้องกับช่างเอฟ
พอไปถึงลูกน้องก็แซวช่างเอฟใหญ่ ช่างเอฟก็ว่าลูกน้อง อย่าแซวมากเดียวผมอาย เอ่อ มันก็อายจริงๆนั่นละ
ผมก็นั่งดูช่างขัด ช่างเอฟก็เดินมาหาผมแล้วบอกว่าอย่านั่งนี้ฝุ่นสีมันเยอะ ช่างเอฟจูงมือผมเดินไปยังชั้น 2 ของอาคาร
ลูกน้องช่างเห็นก็แซวอีก ว่า จะเอาอีกยกเหรอพี่ ช่างเอฟหันไปแล้วบอกว่า เออ พอถึงชั้นก็เดินเข้าห้องที่ยังไม่ได้ใส่
ประตู หน้าตา โฮ้!!! มันดู outdoor มาก สรุปผมและช่างเอฟก็เสร็จอีกคนละหนึ่งน้ำในไซส์งาน ขณะที่
ลูกน้องช่างทำงานอยู่ชั้นล่าง ไม่รู้ว่ามีใครมาแอบดูหรือเปล่า พอเสร็จจากงานขัดพื้นชั้น 1 แล้ว ผมก็ไม่ได้เจอ
ช่างเอฟอีกเลย เบอร์ที่เคยให้ไว้ผมก็ทำหายอีก

856

1547

7439

เครดิต

เข็มประดับยศ 1เข็มประดับยศ 2เข็มประดับยศ 3เข็มประดับยศ 4เข็มประดับยศ 5

ผู้ดูแลพิเศษ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
7439
  • พลังน้ำใจ: 2655
  • พลังดอร์: 6599
  • พ้อยต์: 3179
โพสต์ 14-12-2017 23:13:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด

0

348

159

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
159
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 768
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 1233
โพสต์ 15-12-2017 10:14:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
อย่าเพิ่งเลิกเขียนเลย มาเล่าต่อเถอะครับ

0

23

8

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
8
  • พลังดอร์: 29
  • พ้อยต์: 59
โพสต์ 15-12-2017 13:37:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวดีครับ ขอบคุณครับ

0

494

447

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
447
  • พลังดอร์: 768
  • พ้อยต์: 1964
โพสต์ 19-12-2017 00:45:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

0

240

93

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

เครดิต
93
  • พลังดอร์: 381
  • พ้อยต์: 688
โพสต์ 21-12-2017 02:23:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
MiiX ตอบกลับเมื่อ 14-12-2017 15:45
ผมแต่งตัวเสร็จ ก็ออกมาดู สรุปช่างเอฟมา ให้ลูกน้องขั ...

เยี่ยมครับ ที่ได้ช่างขัดพื้นมาช่วยขัดรู

0

460

174

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

เครดิต
174
  • พลังดอร์: 679
  • พ้อยต์: 1312
โพสต์ 5-1-2018 21:08:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ

0

4397

1987

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
1987
  • พลังดอร์: 5429
  • ทอง: 100
  • พ้อยต์: 4834
โพสต์ 20-1-2018 16:19:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

1

263

141

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

เครดิต
141
  • พลังน้ำใจ: 1
  • พลังดอร์: 723
  • พ้อยต์: 1235
โพสต์ 28-1-2018 11:41:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 20-7-2018 10:22 , Processed in 0.065945 second(s), 23 queries , Gzip On.