DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 2848|ตอบกลับ: 24

เรื่อง พี่ชัยผู้ไม่เคยเย็D

[คัดลอกลิงก์]

51

415

584

เครดิต

ฮีโร่ LV.4

Rank: 4

เครดิต
584
  • พลังน้ำใจ: 51
  • พลังดอร์: 790
  • ทอง: 50
  • พ้อยต์: 1502
เรื่อง  พี่ชัยผู้ไม่เคยเย็D
        ผมรู้จักพี่ชัย ตั้งแต่พี่ชัยเป็นเณร พี่ชัยบวชเรียนตั้งแต่ ม.1-ม.6 ตอนนั่นพี่ชัยอยู่ที่วัดที่หลวงอาผมเป็นเจ้าอาวาส
ผมเข้าวัดทุกวันเพราะต้องไปรายงานตัวกับหลวงอาและหลวงพ่อ (พ่อผมก็บวชอยู่ที่วัดนี้) พูดง่ายๆคือไปให้ท่านเห็นหน้า
เห็นตา ผมจะสนิทกับเณรและศิษย์วัดทุกคน เณรและศิษย์จะมีแต่วัยรุ่น รุ่นๆเดียวกันกับผม ทุกคนมาเพื่อเรียนหนังสือ
หอที่ผมพักอยู่ไม่ไกลจากวัดมากนัก หลวงอามักจะให้ศิษย์ค่อยสังเกตุว่าผมมีนิสัยเกเรหรือเปล่า ตอนนั่นผมเรียน ปี1
ใน ม.ราชภัฏฯ ในจังหวัด พี่ชัยจบ ม.6 ก็สึกออกไป ผมมาเจอตอนผมเรียน ปี1 วันนั่นเป็นวันอาทิตย์ ช่วงบ่ายผมไม่ได้ไปไหน
ผมเลยไปที่วัด พอไปถึงก็เห็นพี่ชัยกำลังคุยกับหลวงอาผมอยู่ หลวงอาผมบอกว่า พี่ชัยจะมาสมัครเรียนต่อชั้น ปวส. หลังจากหยุด
เรียนไป 2 ปี พี่มาเพื่ออาศัยที่วัดคืนหนึ่งตอนเช้าจะได้ไปสมัครเรียน หลวงอาบอกให้พี่ชัยไปนอนกับผมที่หอ เพราะตอนเช้า
ผมจะได้ไปส่งแกที่ วิทยาลัยด้วย คุยกันสักพักใหญ่ ผมก็พาพี่ชัยไปที่ห้องผม พี่ชัยก็ขอตัวอาบน้ำเพราะตัวเหนียว อากาศร้อน
ผมก็เลยถือโอกาสเปลี่ยนเสื้อผ้า เหลือแค่บ๊อกเซอร์ตามสไตล์ เวลาผมอยู่ห้องจะใส่บ๊อกเซอร์ ผมนอนดูทีวี พี่ชัยอาบน้ำเสร็จ
ก็กางเกงบอลมานอนดูทีวีข้างผม เราสองคนดูทีวีไป คุยกันไป คุยสัพเพเหระไปเรื่อย จนวกมาถึงเรื่องใต้สะดือ แกเล่าว่าตั้งแต่
โตมาไม่เคยมีแฟนเลย ไม่กล้าจีบใคร เวลาเงี่ยนก็ชักว่าวเอา ผมก็บอกว่าไม่เชื่อ แกก็บอกเป็นเรื่องจริง ผมก็ถามกลับไปอีก
ว่าตั้งแต่สึกออกไปไม่เคยเย็Dใครเลยเหรอ แกก็บอกว่าไม่เคย อยู่ๆแกก็ถามมาว่า คิดว่าควEแกใหญ่มั้ย ผมก็ขอดูนิ้วมือแก
แกถามว่ามันเกี่ยวอะไรกับนิ้วมือ ผมว่าเกี่ยวมั้งนะ พี่ชัยก็ยื่นมือมาให้ผมดู ผมดูเสร็จก็บอกว่า ควEพี่ชัยทั้งใหญ่ทั้งยาวด้วย
แกก็ยิ้มแล้วพูดรู้ได้ไง แล้วแกก็เอามือผมไปวางที่เป้าแก โฮ้!!! ควEแกกำลังแข็งเลย แกบอกผมว่าสอนให้แกเย็Dหน่อย
แกอยากเย็Dเป็น แกไม่พูดเปล่า พี่ชัยถอดกางเกงออกพร้องกดหัวผมลงไปที่ควEแก ผมก็เอาปากงับควEแกทันที แกคราง
ออกมาพร้อมพูดว่า เสียวกว่าชักว่าวอีก ผมดูดดึงโยกหัวอย่างเมามันส์ พี่ชัยร้องเสียว เสียว เสียว อย่างเดียว แกจับหัวผมให้หยุด
แล้วขอเย็Dผม อยากเย็D อยากรู้ว่าเย็Dกันมันเสียวแค่ไหน ผมก็เลยถอดบ๊อกเซอร์เอาถุงยางส่วมให้แก พร้อมเอาวาสลีน
มาทาที่รูผม ผมให้พี่ชัยนอนหงาย เดียวผมขึ้นเอง กลัวแกเย็Dเข้ามาแรง เพราะควEพี่ชัยทั้งใหญ่ทั้งยาว ผมพร้อมแล้วก็ตั้งควE
พี่ชัยขึ้น ผมค่อยๆหย่อนตูดผมลงช้าๆเพราะกลัวเจ็บ พอส่วนหัวควEเข้าไปได้ พี่ชัยทำท่าจะกระเด้าควEสวนเข้ามา พี่ชัยก็หยุด
ผมค่อยๆนั่งลงจนมิดลำควEของพี่ชัย ผมบอกอย่าเพิ่งเด้านะขอแช่ไว้ก่อน พี่ชัยครางออกมาตอบรับคำพูดของผม ผมก้มไปจูบ
แลกลิ้นกับแก สงสัยจะจริงว่าแกไม่เคยเย็Dใครจริงๆ เพราะขนาดจูบแกยังเก้ๆกังๆ พอทุกอย่างเข้าที่ดีแล้ว ผมเริ่มขย่มควEแก
ผมบอกเลยว่ามันเสียวที่รูมากๆ ทั้งเสียวทั้งคับแน่นตึง ผมครางออกมาอย่างกระสันต์เสียว พี่ชัยก็เช่นกัน พี่ชัยก็เริ่มกระเด้าควE
สวนในจังหวะที่ผมขย่ม

51

415

584

เครดิต

ฮีโร่ LV.4

Rank: 4

เครดิต
584
  • พลังน้ำใจ: 51
  • พลังดอร์: 790
  • พ้อยต์: 1502
 เจ้าของ| โพสต์ 16-12-2017 11:12:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่ชัยครางออกมา เย็Dกันมันเสียว มันมันส์อย่างนี้เอง เสียวโว้ย แกจับเอวผมให้หยุด แล้วถอนควEออก

จับให้ผมนอน พี่ชัยจับขาผมพาดบ่าแล้วเอาลำควEที่มันแข็ง ผงกหัวงึกๆ ค่อยยัดเข้ามาในรูตูดของผม พอใส่จนมิดลำพี่ชัยเริ่ม

กระเด้าเย็Dผม ถึงแม้ว่าการกระเด้าเย็Dมันไม่ค่อยลื่นไหลเพราะเป็นการเย็Dครั้งแรกของพี่ชัย แต่มันก็ทำให้ผมเสียวมากๆ

จังหวะการเย็Dของพี่ชัยยังไม่เข้าแต่พี่ชัยก็เย็Dอย่างมันส์ควEแก เด้าๆอยู่แกก็หยุดจับผมให้เปลี่ยนท่าให้อยู่ในท่าหมา แต่ควE

ก็ยังคารูอยู่ ในท่านี้พี่ชัยกระเด้าเย็Dอย่างเอาเป็นเอาตายเลยที่เดียวเชียว พี่ชัยเย็Eเด้าสักพักก็พุบตัวลงบนหลังผม บอกว่าแตกแล้ว

ควEพี่ชัยกระตุกอยู่ในรูตูดผม งึกๆๆๆ ผมแกล้งพี่ชัยด้วยการขมิบตูดให้มันตอดควEแก พี่ชัยครางยาวมากก โอ้ยยยยยเสียวววว

แล้วแกก็ถอนควEออกมา น้ำควEพี่ชัยเยอะมาก แล้วพี่ชัยก็มาชักว่าวให้ผมจนแตก แล้วพี่ชัยค่อยเอาถุงยางออก แล้วเราสองคน

ก็ไปล้างตัว แล้วนอนคุยกัน แกถามว่า แกเย็Dเป็นยังไงบ้าง ผมก็บอกว่าครั้งแรกก็แบบนี้แหละจังหวะการเย็Dยังไม่ลื่นไหล

เย็Dบ่อยๆก็เก่งเอง พี่ชัยหัวเราะแบบอายๆ วันนั่นกว่าจะเช้า ผมแสบรูเลย หลังจากพี่ชัยสมัคร แกก็มาที่ห้อง ผมเลิกเรียนมา

พี่ชัยก็จับผมเย็Dอีก ถึงช่วงเย็นก็ไปส่งพี่ชัยขึ้นรถกลับบ้าน ตั้งพี่ชัยไปเรียนที่วิทยาลัยนั่น ผมก็ไม่เจอแกอีกเลย

0

10

4

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
4
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 16
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 29
โพสต์ 21-12-2017 22:45:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาสอนบ้างนะครับ

14

281

273

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
273
  • พลังน้ำใจ: 25
  • พลังดอร์: 1059
  • พ้อยต์: 2041
โพสต์ 24-12-2017 00:47:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ #อยากเย็Eเป็น

0

4397

1987

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
1987
  • พลังดอร์: 5429
  • ทอง: 100
  • พ้อยต์: 4834
โพสต์ 2-1-2018 16:20:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

10

4199

1301

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

เครดิต
1301
  • พลังน้ำใจ: 10
  • พลังดอร์: 822
  • พ้อยต์: 9148
โพสต์ 3-1-2018 10:31:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

4

18

22

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

เครดิต
22
  • พลังน้ำใจ: 4
  • พลังดอร์: 52
  • พ้อยต์: 87
โพสต์ 5-1-2018 17:20:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ภาพประกอบสุดยอด

1

62

57

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
57
  • พลังน้ำใจ: 1
  • พลังดอร์: 356
  • พ้อยต์: 622
โพสต์ 5-1-2018 19:45:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

0

16

9

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

เครดิต
9
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 50
  • พ้อยต์: 95
โพสต์ 18-1-2018 01:25:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคับ

0

4397

1987

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

เครดิต
1987
  • พลังดอร์: 5429
  • ทอง: 100
  • พ้อยต์: 4834
โพสต์ 20-1-2018 16:21:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 20-7-2018 10:21 , Processed in 0.126231 second(s), 22 queries , Gzip On.