DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 1425|ตอบกลับ: 12

ไม่มีสาวถูกใจ เลยไปมีผัวแบบงงๆ

[คัดลอกลิงก์]

4

18

22

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
22
  • พลังน้ำใจ: 4
  • พลังดอร์: 52
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 87
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Like เมื่อ 6-1-2018 05:51

ผมทำงานแถวสมุทรปราการ ด้วยความที่คนงานไม่เยอะ ก็จะรู้จักกันหมด เลยวันนึงพี่ชาญ พี่ที่ทำงานด้วยกันชวนไปเที่ยวห้องออกบอกว่าอยู่คนเดียวเหงา ไปกินเบียร์เป็นเพื่อนพี่หน่อยขากลับจะได้เอาขนมมากินด้วย แกเพิ่งงกลับจากภาคใต้มา แกเป็นคนค่อนข้างเรียบร้อย หุ่นไม่สูงมาก แต่แข็งแรง  ผมก็เลยตกลง แต่ไม่กินเบียร์นะ ผมกินไม่เป็น เอ้าจริงเหรอแกทำหน้าตกใจ ใช่พี่ผมไม่ชอบกินเหล้าเบียร์ นั่งกับเพื่อนเวลาเขากินเหล้า ผมก็จะกินโค้กซะมากกว่า ถ้ากินเหล้า ก็แก้วเดียวชนทั้งคืน 55 ห้องแกอยู่ไกลจากห้องพักผมก็ไกลสัก2-3ป้ายรถเมล์ เดินเข้าซอยอีกสัก200เมตร แกแวะซื้อเบียร์3ขวด ไปถึงแกก็เอาของที่ได้มาจากบ้านออกมาแบ่งเยอะแยะ ผมบอกพี่ชาญไม่ต้องให้ผมเยอะนะ แกก็บอกเอาไปเถอะพี่กินไม่หมดหรอก เสร็จก็มาเปิดเบียร์รินใส่แก้ว พอดีเพื่อนแกที่อยู่แถวๆนั้นมาทักและนั่งกินด้วยแกริน3แก้ว ผมบอก ผมไม่กินนะพี่ แกบอกเอาน่าจิบไวน์เป็นเพื่อนพี่ ใหญ่ๆมาแล้ว ก็บอกแก้วเดียวนะ ก็กินไปคุยกับไป พี่อีกคนก็ขอตัวกลับ เหลือเราสองคน แกขยั้นขยอให้ผมยกให้หมด กินไป กินไป2แก้ว ผมนี่นั่งตัวตรงไม่ได้ล่ะ  ตาเยิ้มล่ะ พี่ชาญบอกเฮ้ยเมาแล้วเหรอแกหัวเราะผม ผมบอกแล้วงัยว่าไม่กิน ผมจะกลับแล้วนะ แกบอก งั้นนอนห้องพี่นี่แหละ อย่ากลับเลย ใหนๆเมาแล้ว ช่วยพี่กินเบียร์ให้หมด จะได้อาบน้ำนอนกัน ผมก็กินไปอีกกี่แก้วไม่รู้ รู้แต่ว่าเอนหลังนอนเลย หัวหมุน ขอพักเดี๋ยวนึงนะพี่ ผมลุกไม่ไหว นอนคุยกับแกไป พอเบียร์หมด แกก็เคลียร์ห้อง พยุงผมไปอาบน้ำ แกก็หากางเกงให้ใส่ ออกช่วยผมถอดกางเกงยีนส์ ถอดเสื้อ ผมบอกแกว่าผมถอดเองได้พี่ ผมอาบน้ำเสร็จ ใส่เสื้อผ้า พี่ชาญไปเอาเบียร์มาอีกขวด แกบอกจะได้หลับสบาย ผมบอกไม่ให้แล้วพี่ พี่ชาญบอกทักแก้วเดียว ที่เหลือพี่กินเอง เราคุยกันกินจนหมดแก้ว ผมเอาหลังชักไม่ไหว พี่ชาญมาพยุงไปที่นอน และทิ้งตัวข้างผม  คออ่อนจัง แกกระซิบ ข้างหู เรานอนคุยกันตาผมปรือๆ จะหลับ พี่ชาญก็ถามว่ามีแฟนยัง หล่อแบบนี้สาวคงเยอะ ไม่มีหรอกพี่ ไม่มีคนถูกใจเลย แกเอาปากมากระซิบว่าถ้าพี่ชอบทักจะว่างัย ผมหัวเราะ บ้าแล้วพี่ผมพูดได้แค่นั้น แกประกบปากผมเลย

4

18

22

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
22
  • พลังน้ำใจ: 4
  • พลังดอร์: 52
  • พ้อยต์: 87
 เจ้าของ| โพสต์ 5-1-2018 17:14:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Like เมื่อ 6-1-2018 06:29

ผมจะผลักแกออกแต่แรงไม่มี แกจับมือผมไว้ขึ้นคร่อมกดมือผมไว้กับที่นอน ผมตกใจดิ้น แกดูดลิ้นผม ผมเสียวไปถึงปลายเท้าเลย พี่แอบชอบทักมานานแล้ว รู้มั้ย ผมไม่ทันได้ตอบ แกก็เอาลิ้นยัดปากผม ดูดปาก ไซร้ใบหู มาที่คอ ดูดเลียหัวนม ผมกัดฟันเสียวไปทั้งตัว แกสลับดูดข้างนั้นทีข้างนี้ที พลาง พี่ครับผมเสียว ผมเผลอครางซี้ด แกปล่อยมือผมข้างนึง เอามือมาบีบหัวนมอีกข้างก็ดูด ผมเสียวมากกดหัวแกไว้ และพยายามผงกหัวดู พี่ชาญยิ้มให้ผมเสียวมั้ยครับ  ตอบด้วยการซี้ดปากยาว  พี่ชาญปล่อยมือทั้งสองข้างถึงกางเกงลง ควEผมเด้งออกมา พี่ชาญงับมันแล้วดูดเลีย ผมสะดุ้งร้องอูยพี่ชาญผมเสียวอย่าทำ เดี๋ยวพี่จะทำไห้เสียวสนุกกว่านี้ พี่ชายถอดเสื้อผ้าล้อนจ้อน ผิวสีเข้มๆ ควEแกชนหน้าท้องผมผมก้มดูเห็นมันผงกหัวงึกๆให้ผมแกเอามือไปจับควEแกผมก็รูดขึ้นรูดลง พี่ชาญซี้ดปาก แล้วแกก็ยื่นควEมาที่หน้าผม จนชนปาก ผมหันหน้าหนี ผมทำไม่เป็น พี่ชายบอกทำเหมือนที่พี่ทำให้ทักนั่นแหละ ตอนนั้นเมา ไม่ทันได้คิดอะไร แกกดควEใส่ปากผมผมก็ดูดตามที่แกบอก แกบอกพี่เย็Eปากทักได้มั้ย ปากทักน่าเย็Eจริงๆ แกซอยควEเข้าออกปากผม กดควEเข้าไปในคอจนผมสำลัก แกถอดควEออก แล้วดูดปากผม พี่ขอเย็EหEทักนะที่รัก  ผมทั้งเมาทั้งเสียว  พี่ชาญเลียไล้ เลียลงไปที่รูตูด ละเลงลิ้น ผมร้องคราง แกยิ่งรัวลิ้น แกเอื้อมไปคว้าเจลหล่อลื่นทารูนิ้วยัดเข้าไปผมถอยก้นหนี ร้องโอ้ย มันเจ็บพี่อย่าทำ ทนนิดเดียวนะ เดี๋ยวจะติดใจ ผมหยักหน้ากัดฟัน แกบอกอย่าเกร็งปล่อยสบายๆ ผม แกชักนิ้วถี่ขึ้น คว้านรูเอาใส่เป็นสามนิ้ว ชักช้าๆแล้วเร็วขึ้นๆ ผมเริ่มเสียว แกชักนี้วออก เอาควEเสียบเข้าไป ควEสีคล้ำของแกเข้าไปได้แค่หัว ผมร้องเพราะความเจ็บ พี่พอเถอะ  พี่ชาญดูดหัวนมจนผมเสียว แล้วมาดูดปากแล้วกดควEเข้าจนมิดผมผวาคว้าก้นแกไม่ให้ขยับ ผมจุกพี่พอเถอะ ผงกหัวไปดู มันเข้าไปหมดแล้ว เด๋วพี่จะทำให้ทักมีความสุขนะที่รัก  แกค่อยๆถอดควEออก แล้วดันกลับเบาๆ แกร้องอูยย หEแน่นจังทักจ๋า ผมจับก้นแกไว้กลัวแกจะกระแทกแรงๆ ซักผมเริ่มเสียวครางผสานกันกับแก  เอานิ้วมือแหย่ใส่ปากผม ผมก็ดูดไปครางไป ออกเร่งเร็วขึ้นผมก็เสียวมากขึ้น ลืมความเจ็บ ลืมว่า กำลังโดนเสียบตูด ลืมทุกอย่าง ตอนนี้มีแต่ความเสียวเท่านั้นในหัว แกจับผมพลิกโก้งโค้งถ่างขา พี่ชาญจับเอวผมกระแทกควEใส่ถี่ อูยเสียวที่สุด เมียเสียวมั๊ยแกพูดพร้อมกับเลียแผ่นหลังผม ตอนนี้ผมหูอื้อ หน้าชาครางอ้าา อ้าา จังหวะควEยาวๆของพี่ชาเลื้อยเข้าเลื้อยออก  เสียวมากครับพี่ เรียกผัวสิที่รัก  เรียกสิ  ด้วยความหน้ามืด ก็พูดตามแก   ผัวจ๋าเร็วๆเมียเสียว ใจจะขาดแล้ว เสียวตรงใหนจ๊ะ  เสียวรูหEใช่มั๊ยเมียจ๋า  เมียเสียวรูห ีเสียวหE.. แกแกล้งดึงควEออก ขอผัวสิจ๊ะ ผัวจะทำให้  ขอควEผัวสิ .ผัวจ๋าเอาควEเย็EหEแรงเลย พี่ชาญจัดให้ควEแกกระแทกรัวๆ ผมขนลุกไปทุกขุมขน ครางลั่นผมเอารีบเอาผ้ามาปิดปากไว้ แกก็ครางระงม แต่พยายามกดเสียงให้เบากลัวข้างห้องได้ยิน สุดท้าย ผัวจะแตกแล้ว หEเมียเย็Eมันที่สุด ไม่เคยเย็Eมันขนาดนี้เลย ให้ผัวเย็Eบ่อยๆนะ แกจับผมพลิกมาดูดปากอย่างแรง ออกพร้อมกันนะที่รัก ผมหยักหน้าแทน ก้นก็ซอยแรงเสียงผับๆสาวยาวควEกระแทกกลับ3-4ร้องอ๊ะ..อ้าาาซี้ด ผมก็ร้องไม่เป็นภาษาเลย อือ ..อ้าาา.อูยย.ควEพ่นน้ำใส่หน้าอกพี่ชาญใหลลงเป็นยาว พี่ล้มทับผมควEยังคารู กระซิบว่าไม่เคยเย็Eใครมันเท่านี้เลย ผมหายใจหอบเลย ส่างเมาเลยทีเดียว แกถามว่าชอบมั๊ย ผมตอบว่าชอบครับ แกอุ้มผมไปล้างในห้องน้ำ ผมแสบตูดมาก แกปลุกอารมณ์ผมแล้วเราก็เย็Eอีกสองรอบกว่าจะได้หลับ ตอนเช้าแกขอเอาอีกหEระบมจนเดินแทบไม่ได้ ต้องหยุดงาน ตอนเย็นผัวก็ประเคนควEให้ก่อนนอน ผมติดใจควEแกมาก ทุกอย่างที่แกทำมันทำให้ผมมีความสุขมาก เวลาอยู่สองคนแกเรียกแทนตัวเองว่าผัว เรียกผมว่าเมีย พูดหEๆควEๆ ตลอดเวลา แต่ไม่แสดงออกเลยว่าเราเป็นผัวเมียกัน  ผมหลงแกหนักจนมีบางทีก็หึงเวลาแกพูดสนิทสนมกับใคร ผมต้องให้แกเย็EหEแทบทุกวัน ผิดบ้างตกบ้างขออภัยนะครับ

0

460

174

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
174
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 679
  • พ้อยต์: 1312
โพสต์ 5-1-2018 20:22:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ

0

1หมื่น

5028

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
5028
  • พลังดอร์: 19975
  • พ้อยต์: 27496
โพสต์ 5-1-2018 20:59:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

1

250

107

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

เครดิต
107
  • พลังน้ำใจ: 1
  • พลังดอร์: 454
  • พ้อยต์: 828
โพสต์ 6-1-2018 21:17:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

0

4397

1987

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
1987
  • พลังดอร์: 5429
  • ทอง: 100
  • พ้อยต์: 4834
โพสต์ 20-1-2018 16:20:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

0

185

60

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

เครดิต
60
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 194
  • พ้อยต์: 403
โพสต์ 23-1-2018 18:58:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด

1

1029

373

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
373
  • พลังดอร์: 291
  • ทอง: 22
  • พ้อยต์: 1982
โพสต์ 11-2-2018 18:47:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เด็ด

4

956

400

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
400
  • พลังน้ำใจ: 6
  • พลังดอร์: 1568
  • พ้อยต์: 2606
โพสต์ 17-2-2018 11:24:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบๆๆ

ขอบคุณนะครับ

0

4397

1987

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
1987
  • พลังดอร์: 5429
  • ทอง: 100
  • พ้อยต์: 4834
โพสต์ 20-3-2018 01:34:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 20-7-2018 10:21 , Processed in 0.046589 second(s), 19 queries , Gzip On.