DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 403|ตอบกลับ: 1

เข้าค่ายลูกเสือสุดเสียว1

[คัดลอกลิงก์]

4

4

65

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
65
  • พลังน้ำใจ: 13
  • พลังดอร์: 241
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 450
เรื่องมันมีอยู่ว่าตอนผมเรียนอยู่ป 4 มีกิจกรรมเข้าค่ายสูกเสือ2วัน1คืนที่โรงเรียน พอถึงวันค่ายก็ทำกิจกรรมตามปกติพอถึงตอนบ่ายหน่อยๆอาจารย์ได้บอกนักเรียนเรื่องนอน อาบน้ำโดยให้ลูกเสือไปนอนที่ห้องป1 อาบน้ำที่ห้องอาบน้ำของสระว่ายน้ำโดยให้ไปเป็นหมู่จับกลุ่ม2คนต่อ1ห้อง(1หมู่มี12คน)ให้อาบน้ำ20นาทีโดยให้ใส่ชุดว่ายน้ำอาบเเล้วเปลื่ยนเป็นชุดลำลอง ผมจับกลุ่มได้ไอปั้น ไอปั้มมันเป็นเด็กขี้อายมากเป็นนักกีฬาเทนนิสตัวผอมหน่อยๆหน้าตาถือว่าใช้ได้ ส่วนผมเป็นนักกีฬาว่ายน้ำผิวขาว ตี๋หน่อยๆ พอถึงตอนอาบน้ำผมก็เปลื่ยนชุดเเล้วก็เอาชุดลำลองลงไปพร้อมไอปั้น ชุดว่ายน้ำของไอปั้นมันเป็นเเบบชุดประดาน้ำส่วนผมนะหรอเป็นชุดเเบบคล้ายๆกางเกงในเเบบเห็นควEเเน่นอนเเต่สมัยนั้นมันก็ไม่ได้คืดอะไร พอเข้าไปก็อาบเเบบปกติเเต่สังเกตุที่ไอปั้นมันดูควeผมตลอดเลย เเต่ก็ไม่สนใจ พออาบไปสักพักผมปวดฉี่เลยออกไปพอ ออกไปปุบเห็นไอไกด์(ไอไกค์มันเป็นนักกีฬาว่ายน้ำเหมือนผม)มันเดินออกมาฉี่ในสภาพเเก้ผ้าพร้อมควe ที่โด่อยู่เเล้วบอกว่ากางเกงมึงไม่ฟิตบ้างหรอกูนี้โคตรฟิตหล้งจากนั้นไอไกค์มันถอดกางเกงผมเเล้วหนีไปผมขี้เกียจตามเลยกลับไปอาบน้ำในสภาพเเก้ผ้าพอกลับมาอาบไอปั้นมันจ้องควEผมตาไม่กระพริบ เเล้วบอกว่านายไม่ได้อายหรอผมบอกไม่อะผู้ชายด้วยกันไม่เห็นมีอะไร หลังจากนั้นมันก็ถอดชุดมันออกเเล้วบอกห้ามบอกใครนะว่าควeเราดำ ผมมองไปคือควeเเม่งดำ มาก เเล้วมันก็ถูสบู่ที่ควeเเล้งถูควeผมเเล้วก็เเก้ผ้าอาบจนเสร็จ พร้อมเเต่งชุดลำลอง

0

207

369

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
369
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 630
  • ทอง: 50
  • พ้อยต์: 1130
โพสต์ 23-3-2018 18:41:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด

giphy (1).gif
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 20-7-2018 10:20 , Processed in 0.041063 second(s), 22 queries , Gzip On.