DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 1012|ตอบกลับ: 4

พี่วุฒิ 2

[คัดลอกลิงก์]

7

7

27

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
27
  • พลังน้ำใจ: 7
  • พลังดอร์: 34
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 70
พี่วุฒิก็ขยันขันแข็ง แม่ก็เบาแรงลงไปเยอะ ตัวผมเองก็ด้วย ส่วนพ่อนั้นก็อย่างที่ผมบอก แกออกไปส่งลูกชิ้นแต่เช้า เย็นย่ำค่ำมืดนั่นและถึงจะกลับ แล้วก็มานั่งทำลูกชิ้นเพื่อส่งวันรุ่งขึ่นอีก ช่วงปิดภาคฤดูร้อนปีนี้ดูมันจะร้อนกว่าทุกปี แม่ต้องนั่งตากพัดลมแทบจะตลอดเวลา ส่วนพี่วุฒินั้นก็อยู่หน้าเตาแทบตลอด เหงื่อไหลหยดติ๋งๆเลย พอช่วงบ่ายคนซาๆหน่อยพี่วุฒิก็จะขอไปอาบน้ำที่บ้าน ซึ่งต้องเป็นไปอีกประมาณ 5 นาทีนั่นแหละ แล้วประมาณ 30 นาทีต่อมาพี่แกก็จะกลับมาทำก๋วยเตี๋ยวต่อ ก็มีอยู่วันหนึ่งที่แกเข้าไปอาบน้ำแล้วบังเอิญลูกชิ้นปลาใกล้หมดแล้ว แม่เลยวานผมเข้าไปเอาลูกชิ้นปลาในบ้านให้ที ผมเองก็ก้าวเท้าฉับๆเข้าไปในบ้านตามพี่วุฒิเข้าไปในบ้านห่างประมาณ 10 นาที พอผมเปิดประตูเข้าไปในบ้าน ผมก็ได้ยินเสียงราดน้ำซู่ซ่า กระทบกับรั้วห้องอาบน้ำซึ่งเป็นสังกะสี ซึ่งตอนนี้มันโดนน้ำจนขึ้นสนิมเป็นรูโหว่อยู่เป็นหย่อมๆ สักพักเสียงราดน้ำก็หายไปผมคิดว่าพี่วุฒิคงจะฟอกสบู่อยู่ แต่ผมกลับได้ยินเสียงอูอ่าซิ้ดซาดออกมาแทน เด็ดวัยอยากรู้อยากเห็นอย่างผมมีหรือที่ไม่อยากจะรู้ว่าพี่วุฒิทำอะไรอยู่ ผมหลับตาซ้ายเอาตาขวาแนบตรงรูโหว่นั้น เป็นครั้งแรกที่ผมเห็นผู้ชายเปลือยกายต่อหน้าผม และก็กลับกลายเป็นความประทับใจผมมาตราบจนทุกวันนี้ พี่วุฒิรูปร่างสวยงามมาก กล้ามเนื้อชัดเจนทั้งไหล่ หน้าอก ไล่มาถึงกล้ามท้องที่เรียงเป็นลูกๆราวกับเขาจับมาเรียงยังไงยังงั้นแน่ะ ดงวัชพืชสีดำไล่เรียงลงมาจากสะดือจนถึงอวัยวะสำคัญ ซึ่งตอนนี้มันใหญ่ประมาณเท่าท่อนแขนได้ ซึงเป็นขนาดที่ใหญ่ที่สุดเท่าที่ผมเคยเห็นมาตราบจนปัจจุบันนี้ หรืออาจจะเป็นเพราะผมยังเด็กอยู่เลยดูอะไรๆมันมโหฬารไปหมดก็เป็นได้ พี่วุฒิกำลังกำอาวุธรูดหัวถอกสีม่วงคล้ำเข้าๆออกๆ เป็นภาพที่ผมฉงนฉงายใจเป็นอย่างมาก เพราะตอนนั้นอาวุธของผมหัวยังไม่เปิดเลยด้วยช้ำ
ำ เลยไม่รู้ว่าพี่วุฒิทำอย่างนั้นทำไม ภายหลังผมได้เรียนรู้ว่ามันเป็นการชักว่าวนั่นเอง

0

1143

649

เครดิต

ฮีโร่ LV.4

Rank: 4

เครดิต
649
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 3549
  • พ้อยต์: 6089
โพสต์ 2-5-2018 07:29:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ

0

464

178

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
178
  • พลังดอร์: 695
  • พ้อยต์: 1338
โพสต์ 5-5-2018 18:49:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

5

44

35

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
35
  • พลังน้ำใจ: 6
  • พลังดอร์: 8
  • พ้อยต์: 167
โพสต์ 6-5-2018 22:23:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

0

186

61

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
61
  • พลังดอร์: 197
  • พ้อยต์: 408
โพสต์ 18-6-2018 17:24:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 17-10-2018 09:03 , Processed in 0.067328 second(s), 19 queries , Gzip On.