• ระบบมือถือ
    หลังจากดาวน์โหลดฝั่งไคลเอ็นต์ที่ด้านซ้ายของโค้ดสองมิติสแกนการเข้าถึงที่รวดเร็วไปยังเว็บไซต์
  • ตั้งเว็บไซต์เป็นหน้าแรก
  • Sina Weibo
  • Tencent Weibo
  • จดหมายไมโครอย่างเป็นทางการ
    การออกแบบดรีมสีฟ้าบัญชีสาธารณะอย่างเป็นทางการไมโครช่อง
    เพิ่มโหมด:
    1、ค้นหา: ไมโครสัญญาณ(www.tsg365.cn
    2、สแกน: สแกนด้านซ้ายของโค้ดสองมิติ
    "ความฝันการออกแบบสีฟ้า"
  • ลงทะเบียน
     ลืมรหัสผ่าน
     ลงทะเบียน
  • ขนาดจอกว้าง
  • เมนูเพิ่มเติม
    ดู: 480|ตอบกลับ: 12

หนุ่มน้อย ของใหญ่ cp

[คัดลอกลิงก์]

32

84

399

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
    399
    • พลังน้ำใจ: 32
    • พลังดอร์: 224
    • ทอง: 50
    • พ้อยต์: 713

ผมไปเที่ยวที่สุโขทัย ก็ไปหลายแห่งส่วนใหญ่ก็เป็นเมืองเก่าและมาแวะน้ำตกสายรุ้ง ก็เดินเหนื่อยเลยครับกว่าจะเจอน้ำตกพอเล่นได้ ขณะที่ผมกำลังเล่นน้ำอยู่นั้นผมก็สังเกตุเห็นว่ามีคนนั่งมองผมอยู่ เค้าเป็นเด็กหัวเกรียน ๆ น่าจะเรียนอยู่มอต้น แรก ๆ ผมก็แกล้งทำเป็นไม่สน แต่เห็นเค้านั่งมองอยู่นานเลยคิดว่าวันนี้น่าจะมีอะไรหนุก ๆ ทำ เลยว่ายเข้าไปใกล้ ๆ เค้า "มองอะไรเหรอครับน้องสุดหล่อ เห็นจ้องพี่นานแล้วเนี่ย มาเล่นน้ำด้วยกันมั้ยครับ" ผมพูดแล้วสาดน้ำใส่เค้า ๆ เลยลงมาว่ายน้ำเล่นกับผมซึ่งตอนนั้นมีคนอื่นเล่นอยู่ด้วยหลายคนเค้าชวนผม เดินไปหาที่ที่ไม่มีคนเล่นผมก็ตามเค้าไป พอเจอที่ไม่มีคนเราก็ลงเล่นน้ำกันผมแกล้งว่ายไปเกาะเค้าแล้วเอามือไปจับที่ เป้าเค้า ๆ ก็กอดผมพลิกผมให้หันหลังให้แล้วเอาเป้ามาถู ๆ ไถ ๆ ที่ก้นผมซึ่งตอนนี้คว ยน้องเค้าแข็งปั๋งแล้วครับ "ปลาย" คือชื่อของน้องเค้าอายุ 14 เรียนอยู่ ม.3 ผมก็จับเค้าหันหน้ามาจูบปากกัน ปากน้องเค้าน่าจูบมากครับผมดูดปากเค้าอยู่นานจนเค้าสะกิดและชี้ไปที่คว ยของเค้าผมจึงพาเค้าหลบไปที่โขดหินที่ดูว่าลับตายิ่งขึ้น เรายืนแลกจูบกันอีกพักใหญ่ "พอแล้วพี่ ดูดคว ยได้แล้ว เดี๋ยวผมต้องรีบกลับ" น้องปลายบอกและถอดกางเกงออก อู้หู..คว ยนี่แข็งปั๋งดีดผึงเลยครับ แล้วเด็กเชี่ยอะไรว๊ะ อายุแค่ 14 เรียนก็แค่ ม.3 แต่คว ยแม่งโคตรใหญ่เลย ตามที่กะด้วยสายตาความยาวมันน่าจะ 7-8 นิ้ว ความอวบก็ 6-7 นิ้วอ่ะครับใหญ่จริง ๆ ผมเอาลิ้นเลียที่ปลายคว ยจนน้องปลายสะดุ้งโหยง แต่ก็กระเด้าควEสวนพร้อมทั้งจับหัวผมเอาไว้เอาค วยยัดปากกระเด้า ๆ จนผมจะสำลักตาย หูย..แม่งอารมณ์รุนแรงอีกต่างหาก บางครั้งผมต้องถอนปากออกเพื่อหายใจ แต่เจ้าปลายตัวน้อยก็ไม่ยั้งอารมณ์เงี่ยนบ้างเลย กระเด้าคว ยเข้าปากผมแหงนหน้าซู๊ดปากซี้ด ๆ ซ๊าด ๆ อยู่ตลอดเวลา "โอ๊ย..พี่ดูดแรง ๆ น้ำจะแตกแล้วพี่ อูย..แตกแล้วครับแตกแล้วดูดให้มิดคว ยเลย อูยยยย" แล้วเจ้าปลายก็กดหัวผมไว้แน่นพร้อมกับพ่นน้ำรักเข้าปากผมปริ๊ด ๆ ๆ จนมันไหลลงคอผมไปหมดทำเอาผมเกือบอ๊วก เจ้าปลายดึงผมขึ้นมาจูบปาก "ขอบคุณมากพี่ ดูดเก่งสุด ๆ เลยครับ" ขณะที่ผมกำลังจะต่ออีกยกเพราะอยากลองโดนคว ยม้าเย็Eดูสักครั้ง ก็บังเอิญได้ยินเสียงคนเดินมาเราเลยรีบใส่เสื้อผ้าเดินลง มา ผมชวนน้องปลายไปต่อที่โรงแรม แต่น้องปลายบอกว่าเอาไว้วันหลัง ผมเลยให้เบอร์โทรน้องปลายไว้และเดินทางกลับบ้าน ในใจก็รอร้อรอว่าเมื่อไรน้องปลายจะโทรมา จนผมลืมไปแล้วแหละครับ แล้ววันหนึ่งเค้าก็โทรมาผมดีใจมาก น้องปลายนัดผมให้ไปหาเค้าที่สุโขทัย ผมก็ไปตามนัดครับน้องปลายพาผมไปที่น้ำตกสายรุ้งอีกครั้งคราวนี้เค้าพาผมเดินขึ้นไปจนสุด น้ำตกที่ไม่มีคนขึ้นไป ผมน่ะเหนื่อยจะตายห่าแต่ก็ต้องไป พอลับตาคนปลายก็ดึงผมเข้าไปจูบ ๆ ๆ เราแลกลิ้นกันอยู่นาน "พี่ผมเงี่ยนสุด ๆ แล้ว วันนี้ขอเย็Eตูดทีนะ แต่ก่อนอื่นดูดค วยให้ผมก่อน ตอนเย็Eจะได้เย็Eนาน ๆ อู้ว์..เงี่ยนฉิบหายเลยว่ะ" ปลายกดหัวผมให้ก้มลงไปดูดคว ยเค้าที่ตอนนี้มีน้ำเยิ้มปลายค วยเต็มไปหมด ผมค่อย ๆ เลียลิ้นตวัดฉกและเลียดที่ลูกกระโปกเค้าด้วย

32

84

399

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

เครดิต
    399
    • พลังน้ำใจ: 32
    • พลังดอร์: 224
    • พ้อยต์: 713
     เจ้าของ| โพสต์ 30-4-2018 21:49:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    "อูย..ซี้ด..พี่พอแล้วอย่าเลียมันเสียว อูย..เงี่ยนว่ะ ดูดค วยเร็ว ๆ น้ำจะแตกอยู่แล้ว" ปลายจับค วยยัดใสปากผมกระเด้า ๆ ไม่นานก็น้ำแตกเต็มปากผมไปหมด "อูย..เสียวสุดยอดเลยพี่ ดูดเก่งเป็นบ้าเลย ดูดเก่งอย่างนี้ต้องให้รางวัล มามะหันตูดมาซะดีดี เดี๋ยวจะเย็Eให้หนึ่งทีเป็นรางวัล" แล้วปลายมันก็หัวเราะผมก็เลยนึกหมั่นใส้เอานิ้วดีดค วยมันไปหนึ่งที "โอ๊ย..เดี๋ยวเถอะ ๆ ทำร้ายค วยที่น่าสงสาร เดี๋ยวเถอะเดี๋ยวจะเย็Eให้ตูดบานไปเลย" แล้วปลายก็จับผมนอนลงและเร้าโลมจนผมเคลิ้มเค้าเอานิ้วแหย่รูตูดผมด้วยจนผม ต้องบอกให้เค้าเปลี่ยนเป็นเอาค วยเย็Eได้แล้ว "ได้เลยครับ เดี๋ยวปลายจัดให้" แล้วปลายก็เอาค วยจ่อที่รูผมแล้วกดเบา ๆ ผมค่อย ๆ ผ่อนลมหายใจจนมันเข้าไปเกือบมิดด้าม แต่คงมากกว่านี้ไม่ได้เพราะตูดผมปริแล้วครับรู้สึกว่าเลือดซึมแล้ว "ปลาย..พอแล้วตูดพี่ฉีกแล้ว พอ..เจ็บ..เจ็บมากด้วย อูย..ซี้ด" ปลายจูบผมปลอบใจแล้วค่อย ๆ กระเด้า จนผมเริ่มมีอารมณ์ร่วม "กระเด้าเต็มที่ได้แล้วครับปลายพี่ไม่ค่อยเจ็บแล้ว อูย..กระเด้าให้มิดควEเลย" "ได้เลยครับพี่ อูย..ฟิตฉิบหายเลย เสียวปลายคว ยว่ะ โอ๊ย" ปลายก้มลงมาจูบปากกับผมจนใกล้จะแตก "อูย..พี่จะแตกแล้วนะ พี่ชอบให้แตกข้างในหรือข้างนอกครับ อูย" "แล้วแต่น้องปลายเถอะครับ พี่ชอบแตกข้างในอ่ะ" ได้เลยครับพี่แตกข้างในนะครับ แตกแล้วครับ อูย" แล้วน้องปลายก็กระฉูดน้ำค วยปริ๊ด ๆ เข้รูตูดผม ๆ ก็ชักของตัวเองแตกไร่เรี่ยกับน้องปลายแล้วน้องปลายก็นอนกอดผมอยู่นาน สักพักผมก็ชวนน้องปลายอาบน้ำ "พี่รู้ป่าวเมื่อกี้ตอนที่ผมเย็Eพี่อ่ะมีคนแอบดูด้วย ผมเลยได้อารมณ์เลยเสร็จไว ถ้าปกตินะผมเย็Eนานกว่านี้อีก" "เฮ๊ย..เหรอ" ผมตกใจแทบแย่แต่เจ้าปลายกลับหัวเราะร่วน ผมหยิกมันไปหลายที มันก็กอดผมไว้ ผมรีบแต่งตัวเดินลงมา "รอผมด้วยซิพี่จะรีบไปไหน ขาสั่นเลยเนี่ย" ผมไมรอแล้ว รีบมาที่รถแล้วเข้าไปนั่งในรถ "โหพี่ไม่รอกันเลย ผมล้อเล่น" มันหัวเราะ แต่ผมไม่หัวเราะด้วยหรอกอาจจะเป็นเรื่องจริงก็ได้ โธ่..เรากลายเป็นดาราหนังเอ๊กซ์ให้คนแอบดูไปซะแล้วรึนี่ ไม่น่าเลยกู

4

919

376

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
    376
    • พลังน้ำใจ: 6
    • พลังดอร์: 1442
    • ทอง: 0
    • พ้อยต์: 2399
    โพสต์ 1-5-2018 07:43:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ขอบคุณนะครับ

0

69

279

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

เครดิต
    279
    • พลังน้ำใจ: 0
    • พลังดอร์: 121
    • พ้อยต์: 280
    โพสต์ 1-5-2018 21:56:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ขอบคุณครับได้อารมณ์ดีมาก

0

217

109

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
    109
    • พลังดอร์: 613
    • พ้อยต์: 435
    โพสต์ 2-5-2018 01:16:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    สุดยอดเลยครับมขอบคุณครับ

12

280

445

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

เครดิต
    445
    • พลังน้ำใจ: 24
    • พลังดอร์: 558
    • พ้อยต์: 2007
    โพสต์ 2-5-2018 22:10:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ขอบคุณครับ

1

235

100

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
    100
    • พลังน้ำใจ: 1
    • พลังดอร์: 419
    • พ้อยต์: 765
    โพสต์ 4-5-2018 19:04:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ขอบคุงครับ

0

1499

502

เครดิต

ฮีโร่ LV.4

Rank: 4

เครดิต
    502
    • พลังดอร์: 1687
    • พ้อยต์: 3217
    โพสต์ 5-5-2018 14:00:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ขอบคุณครับ

0

445

168

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
    168
    • พลังดอร์: 650
    • พ้อยต์: 1255
    โพสต์ 5-5-2018 18:45:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ขอบคุณครับ

5

3781

1553

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
    1553
    • พลังดอร์: 4929
    • พ้อยต์: 3822
    โพสต์ 7-5-2018 03:06:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ขอบคุณครับ
    ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 22-5-2018 05:48 , Processed in 0.036711 second(s), 26 queries , Gzip On.