DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 332|ตอบกลับ: 2

ในห้องเก็บของมีสองรุมหนึ่ง 1

[คัดลอกลิงก์]

5

46

33

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
33
  • พลังน้ำใจ: 5
  • พลังดอร์: 5
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 161
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dannee เมื่อ 6-5-2018 21:25

สวัสดีครับวันนี้ผมมีประสบการณ์เสียวๆมาเล่าให้ฟังกันนะครับ หลังจากที่อ่านเรื่องของคนอื่นมาก็มากแล้ว ขอเล่าบ้างแล้วกันนะครับ รับรองเสียว…อิอิ

เรื่องของผมเกิดขึ้นเมื่อไม่นานมานี้เองครับ วันนั้นเป็นวันเสาร์ผมไปนั่งทำรายงานที่โรงเรียนครับเพราะว่าเงียบและใกล้ห้องสมุดดีด้วย มุมโปรดของผมก็คือม้าหินอ่อนหน้าตึกเก่า เพราะว่าตึกนี้ตั้งอยู่เกือบหลังโรงเรียนและห่างจากตึกอื่นพอควร เดี๋ยวนี้ตึกนี้แทบจะไม่ได้ใช้ทำการเรียนการสอนแล้ว แต่จะใช้เวลาอาคารเรียนไม่พอ แล้วก็ใช้เก็บของของหมวดวิชาต่างๆ

เช่นเดียวกับแทบทุกอาทิตย์ผมนั่งเขียนงานที่ม้าหินอ่อนจนใกล้เที่ยง พยาธิในท้องเรียกร้องให้ผมกินข้าวได้แล้ว ผมเก็บงานใส่กระเป๋า เดินออกมาตั้งใจว่าจะไปกินก๋วยเตี๋ยวหน้าโรงเรียน “น้องภัทร งานเสร็จแล้วเหรอคับ” ผมหันไปทางเจ้าของเสียงทันที “คับพี่ บีน ภัทรจะไปกินข้าวไปกินด้วยกันไหมครับ” พี่บีนเป็นชายหนุ่มร่างเล็ก ขาว ผอม ประมาณหนุ่มญี่ปุ่น หน้าตาดีเอาการทีเดียว พี่บีนเรียนอยู่มอหก ทั้งสาวแท้สาวเทียมมารุ่มจีบพี่บีมกันอย่างกับแมงวันตอมขี้ ผมก็คนหนึ่งล่ะที่แอบชอบพี่เขา แต่ด้วยความที่พี่เขาเป็นแฟนเก่าเพื่อน และบ้านเราอยู่ใกล้กันด้วย เลยต้องเก็บไว้ในใจอ่ะครับ วันนี้พี่บีนที่แสนน่ารักของผมอยู๋ในเสื่อเชิดสีมอๆ กับกางเกงยีนส์เก่าๆ แต่ยังไงก็ยังน่ารักรัก น่าฟัดอยู่ดีอ่ะครับ “ภัทรไปเหอะพี่รอไอ้เป้อยู่ เนี้ยให้มันไปซื้อขนมปังตั้งสองชั่วโมงแล้ว ไม่รู้ว่าไปช่วยเขานวดแป้ง หรือเป็นผัวแม่ค้าไปแล้วก็ไม่รู้” ผมหัวเราะ พี่บีนของผมมักพูดจากวนตีนอย่างนี้เสมอ เหมือนกับบุคลิกพี่เขาที่ค่อนข้างจะกวนแต่ก็น่ารักไปอีกแบบนะครับ “งั้นเอางี้ไหมพี่ถ้ายังไม่ได้กินอะไรเดี๋ยวภัทรไปซื้อมานั่งกินด้วยกันน้อ จะได้ช่วยพี่ทาสีด้วยยังเหลืออีเยอะนี่น้อ” อ๊ะๆ พี่บีนไม่ใช่ภารโรงนะครับ แต่ที่ต้องมาทาสีตึกนี้ ก็เพราะว่า พี่บีนกับพี่เป้ แกติด 0 วิชาหลักวิชาหนึ่ง แก้ยังไงก็ไม่ผ่านสักที อาจารย์เขาเลยให้มากวาดเก็บแล้วก็ทาสีห้องเก็บของ ไม่งั้นไม่จบมอหกแน่

5

46

33

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
33
  • พลังน้ำใจ: 5
  • พลังดอร์: 5
  • พ้อยต์: 161
 เจ้าของ| โพสต์ 6-5-2018 21:31:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีต่อนะครับ
http://www.dorzaa.org/thread-35679-1-1.html

12

1289

765

เครดิต

ฮีโร่ LV.4

Rank: 4

เครดิต
765
  • พลังน้ำใจ: 22
  • พลังดอร์: 3946
  • พ้อยต์: 4694
โพสต์ 10-5-2018 09:59:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 23-6-2018 15:00 , Processed in 0.041016 second(s), 19 queries , Gzip On.