DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 339|ตอบกลับ: 2

ในห้องเก็บของมีสองรุมหนึ่ง 2

[คัดลอกลิงก์]

5

46

33

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
33
  • พลังน้ำใจ: 5
  • พลังดอร์: 5
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 161

ผมเปลี่ยนโปรแกรมจากก๋วยเตี๋ยวมาเป็นข้าวราดผัดพริกหมูคับ กินง่ายดี ผมกับพี่บีนนั่งกินข้าวกินน้ำกันจนอิ่มหมีพลีมันแล้ว ผมก็ช่วยพี่บีนผสมสีเพื่อที่จะทาผนังด้านนอกต่อ เราทาไปก็คุยกันไปเรื่อยจนบ่าย ระหว่างที่เราพักเหนื่อยพี่บีนเผลอนั่งใส่เก้าอี้ที่มีสีขาวเปื้อนอยู่ “ฉิบหาย! ชุดเก่งด้วยนะเนี้ย ภัทรดูให้พี่หน่อยเปื้อนมากป่ะ” ตอนแรกผมดูแค่ที่เสื้อครับ เลยบอกเขาว่าเปื้อนที่เสื้อ แต่ดีที่ไม่เปื้อนมากเท่าไหร่เพราะสีเริ่มแห้งแล้ว พี่บีนเลยถอดเสื้อออกเพื่อที่จะเอาทินเนอร์ โอ้โห… คนอะไรโครตขาวเลยครับ หัวนมเม็ดเล็กสีชมพูอ่อนน่าดูดมากเลย แถมมีกล้ามอีกนิดหน่อยดูแล้วไม่ผอมจนน่าเกียจ สักพักผมก็เหลือบไปเห็นที่ก้นพี่เขาครับ โหเปื้อนกว่าเสื้ออีกเป็นวงเลย ผมเลยบอกพี่เขา พี่เขาเลยยื่นผ้าชุบทินเนอร์มาบอกเช็ดให้หน่อย ผมกะว่าจะเช็ดไปคลำไปซักหน่อย แต่คิดขึ้นได้ว่าถ้าทินเนอร์ซึมเข้ากางเกงนะ พี่บีมร้องจ๊ากแน่เลย “พี่ภัทรว่าพี่ถอดกางเกงเช็ดดีกว่าแล้วเอาไปซักน้ำเปล่าก่อนไม่งั้นแสบก้นแน่เลยพี่” “งั้นภัทรเช็ดให้พี่หน่อยสิ” แล้วพี่เขาก็เข้าไปในห้องเก็บของถอดกางเกงออก แล้วแง้มประตูยื้นมาให้ผม ผมหยิบกางเกงพี่เขาไปที่ก๊อกน้ำหลังตึก

พอถึงก๊อกน้ำ สันดานโรคจิตของผมก็กำเริบ ผมอดใจไม่ไหวที่จะดมกลิ่นเป้ากางเกงของพี่บีน ถึงแม้จะได้แค่กลิ่นน้ำยาซักผ้าก็ตาม แต่มันก็ตรึงจมูกผมให้อยู่ตรงนั้นนานพอตัว ผมเช็ดกางเกงให้พี่เขา แล้วเดินไปคืนที่หน้าห้องเก็บของ ผมเรียกพี่บีนให้แง้มออกมาเอากางเกง “ภัทรเอาเข้ามาให้พี่ในห้องหน่อยสิ… แขวนไว้ตรงหน้าต่างนั้นแหละ แล้วมาช่วยพี่เรียงหนังสือตรงนี้หน่อย” “ขยันจริงกางเกงก็ไม่ใส่เดี๋ยวปลวกก็กัดจู๋หร๊อกพี่” พี่บีนหัวเราะแปลกๆ ผมเดินเอากางเกงไปตากไว้ที่หน้าต่างตามบัญชาเจ้าชาย ในใจก็คิดว่าเดี๋ยวได้เห็นของดีแน่นอน

5

46

33

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
33
  • พลังน้ำใจ: 5
  • พลังดอร์: 5
  • พ้อยต์: 161
 เจ้าของ| โพสต์ 6-5-2018 21:32:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีต่อนะครับ
http://www.dorzaa.org/thread-35680-1-1.html

12

1299

775

เครดิต

ฮีโร่ LV.4

Rank: 4

เครดิต
775
  • พลังน้ำใจ: 22
  • พลังดอร์: 4014
  • พ้อยต์: 4801
โพสต์ 10-5-2018 09:59:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 22-8-2018 10:51 , Processed in 0.350377 second(s), 19 queries , Gzip On.