DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 481|ตอบกลับ: 3

ในห้องเก็บของมีสองรุมหนึ่ง 4

[คัดลอกลิงก์]

5

46

33

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
33
  • พลังน้ำใจ: 5
  • พลังดอร์: 5
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 161

ผมดูดปากกับพี่เขาไปเรื่อยๆ มือก็สาวควEตัวเองไปด้วย “ภัทรเล่นตูดพี่หน่อยสิ” ผมตกใจมาไม่คิดว่าคนที่แมนอย่างพี่จะให้ผมเล่นข้างหลัง แต่ผมไม่ถามให้เสียเวลาหรอกครับ ผมค่อยเอาน้ำลายทาตูดพี่เขาแล้วเอาควEขนาดมาตฐานชายไทยของผมยัดลงไป ผมเด้าเบาๆไปได้ซักพัก ก็รู้สึกอุ่นวาบที่รูก้น พี่เป้นั้นเองครับเขามาเมื่อไหรก็ไม่รู้เอาควEที่ถูกห่อหุ้มด้วยกางเกงในมาเด้าตูดผมเบาๆ ปากก็ไซ้ดูดคอผม “พี่เล่นด้วยสิ” พอสิ้นคำพี่เขาก็เดินออ้มมาด้านหน้าของผมซึ่งกำลังเล่นท่าหมากับพี่บีนอยู่ พี่เป้ถอดกางเองในออกแล้วเอาควEยัดปากพี่บีน แล้วก็โน้มคอผมมาจูบปาก และบอกให้ผมดูดหัวนมของพี่เขา หัวนมพี่เขาค่อนข้างครับ แต่หัวควEพี่เป้เป็นสีอะรผมไม่มีโอกาศได้รู้ เพราะว่าพอถอดควEออกจากปากพี่บีนปุ๊บพี่เป้เกก็มาด้านหลังผมทันที พี่เขาเลียรูผมครับ รูที่เต็มไปด้วยน้ำของพี่บีน ไม่ใช่เลียเฉยนะแต่ยังดูดกินจ๊วบๆ เล่นเอาผมเสียวจนต้องเด้าพี่บีนให้แรงขึ้นเพื่อระบายออก พี่เป้ค่อยเอาควEยัดเข้าไปในรูผม ถึงแม้ว่าควEพี่เป้จะไม่อวบเท่าพี่บีน แต่ความยาวกินขาด เด้าทีเล่นเอาผมจุกเลย เราเล่นกันเหมือนแซนวิด พี่บีนร้องครางดังได้อารมณ์มาก แต่พี่เป้กลับหัวเราะอย่างเดียว ไม่รู้หัวเราะอะไร ปากผมไม่ว่าถามเหรอกเพราะว่าโดนทั้งหน้าหลังขนาดนี้ต้องครางเป็นธรรมดา ข้างล่างก็ตอด ข้างบนก็แน่น อู้ย…เสียว เราสมคนแตกเกือบพร้อมๆกัน พี่เป้เป็นคนแรกที่ถอดควEออกแล้วดูดกินน้ำของตัวเองที่แตกคารูตูดของผมอยู่ ผมเลยลองบ้างดูดน้ำของตัวเองที่แตกคารูพี่บีน ดูพี่บีนจะชอบมากทีเดียว แล้วพี่บีนก็ดูดควEให้เราสองคนจนสะอาด ส่วนควEของพี่บีนนั้นพี่เป้ดูให้เรียบร้อย เรานอนกอดกับบนพื้นซีเมตน์ เนื้อตัวเปื้อนฝุ่นของห้องเก็บของจนเลอะเทอะไปหมด พี่บีนบอกว่าพี่บีนกับพี่เป้เล่นกันมาตั้งแต่มอสามแล้วแล้วพี่บีนเองก็แอบชอบผมอยู่ด้วย ผมก็เลยแกล้งแซวว่าพี่เป้ไม่หึงเหรอ พี่เป้บอกว่าเขามีแฟนแล้วเป็นหญิงเขาไม่ใช่เกย์เหมือนพี่บีน แต่ที่เล่นอย่างนี้เพราะชอบสนุกกว่าเล่นกับแฟนอีก

ประมาณทุ่มกว่าเราสามคนลุกไปอาบน้ำกันในห้องน้ำพี่บีนกับพี่เป้ยื้นควEมาให้ผมดูดจนน้ำแตกแล้วพี่เขาก็รุมดูดควEผมจนน้ำแตกเหมือนกันดู นี่แหละครับที่ผมอยากเล่าให้ฝังหวังว่าคงน้ำแตกกันท้วนหน้านะครับ

สวัสดี

5

46

33

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

เครดิต
33
 เจ้าของ| โพสต์ 6-5-2018 22:30:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอต่อไปนะ

12

1299

775

เครดิต

ฮีโร่ LV.4

Rank: 4

เครดิต
775
  • พลังน้ำใจ: 22
  • พลังดอร์: 4014
  • พ้อยต์: 4801
โพสต์ 10-5-2018 10:03:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ สนุกมาก ^^

5

46

33

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

เครดิต
33
 เจ้าของ| โพสต์ 6-6-2018 07:14:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอเค
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 22-8-2018 10:52 , Processed in 0.036977 second(s), 19 queries , Gzip On.