DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 1948|ตอบกลับ: 12

สามหนุ่มมุมเสียว cp

[คัดลอกลิงก์]

38

102

432

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
432
  • พลังน้ำใจ: 38
  • พลังดอร์: 292
  • ทอง: 50
  • พ้อยต์: 858

สวัสดีคับผมเม่นคนเดิมอีกแล้ว วันนี้มาเล่าเหคตุการณ์เมื่อสองปีที่เเล้วคับ ช่วงสงกรานต์ ที่ผ่านมาผมได่มีโอกาสไปเล่นน้ำแถวๆ ที่พัก ช่วงนั้นเป็นฤดูแล้ง น้ำลดลงน้อยมาก คนหาปลามากันเป็นขบวนเลย ผมเพ่งมองดูไม่มีผู้หญิงมาเฝ้าเป็นแม่นางมาเรียกปลา ส่วนใหญ่เป็นวัยรุ่นไทยใหญ่, ผู้ใหญ่วัยกลางคน, คนแก่ๆ ใช้แรงงานกะนเป็นส่วนมาก ต่อมความคันคะเยอของผมทำงานทันที ผมรีบขับรถเข้าไปเลียบๆ เคียงๆ ส่วนใหญ่ลงทั้งเสื้อผ้า บ็อกเซอร์ขาสั้น เริ่มถอดใจไม่ลงดีกว่า
สักสิบนาทีมีมอไซขี่เข้ามาสองคัน มีคนมาอีกสามคน ไม่มีอุปกรณ์หาปลา  ทั้งสามมาถึงก็เดินไปทางนึง ผมตามไปติดๆ ทันที ทั้งสามไม่รอช้าถอดเสื้อผ้าเหลือแต่กางเกงใน กางเกงในแบบใหม่ สวยๆ ทั้งนั้นเลย ว้าวววว  หุ่นกำยำเเน่นๆ พร้อมทั้งเครื่องเคราที่อัดแน่น อยู่ด้านใน สอบถามได้ชื่อว่าพี่ยศใส่เจเพรสสีเขียวขอบดำ, พี่เอกใส่รอสโซ่สีเทาขอบใหญ่ๆ, พี่ก้อนใส่แอดเดอร์สีดำ ส่วนผมเม่นใส่สีขาวครับ ทั้งสามรีบกะโดดลงน้ำ ผมเล่นน้ำไม่ค่อยเป็นก็ค่อยๆ ลง ดีที่เป็นช่วงน้ำแล้ง น้ำไม่ลึกมาก เลยเข้ามไปอีกฝั่งได้ไม่ยาก อีกฝั่งมีคนทำไร่ซ่อมเครื่องสูบน้ำ พี่ยศข้ามน้ำไปหาชาวไร่ ยืนเท้าสะเอวคุยกับเขา ไม่มีคำว่าอายเลย ผมก็ข้ามตามไปยืนคุยสักพักนึงเริ่มร้อนละ
พี่ยศเดินหายเข้าไปในดงกล้วยผมตามไปอ้อ..พี่ยศฉี่ ผมรีบควักควEฉี่ตามทันที ผมมองของพี่ยศโอโห ขนาดยังอ่อนๆ ก็ประมาณสี่นิ้วเเล้ว พี่เขาหันมายิ้ม ก้มดูของผมไม่กระพริบ ผมก็มองบ้าง ตอนนี้มันเริ่มแข็งขึ้นมาแล้วสิเนี่ย ฉี่เสร็จก็รูดสบัดๆๆ หันมาหาผม เราผลัดกันจับทันที สักพักพี่ยศก็กอดคอผมเดินออกมา แล้วกะโจนลงน้ำทันที ผมตามไป เราสี่คนเล่นน้ำดำผุดดำว่าย แข่งกันดำน้ำ โดยเกาะกิ่งไม่ไผ่ที่ยื่นลงมา ผมมองไม่เห็นเผลอเหยียบใส่พี่เอก(คือเท้าผมเหยียบใส่หลัง) พี่เอกโผล่ขึ้นมาผมรีบขอโทษใหญ่เลย ด้วยการกอดคอ พี่เอกก็หัวเราะพูดไม่เป็นไรๆ พร้อมจับไหล่จับก้นผม และบอกผมว่าอย่ายั่วนะ แล้วเราหัวเราะกัน
สักพักวงก็แตกเราไปทักทายคนหาปลา พูดคุยกันตามประสาคับ เมื่อเป้าหมายอยู่คนละทิศละทาง ผมก็หันไปสนใจคนที่ทอดแห ไม่รู้ว่าชื่ออะไร หุ่นหน้าตาแบบชาวใต้ ใส่กางเกงบ็อกเซอร์เป้าขาด แต่เจ้าตัวไม่สนใจ นั่งยองๆ ก็เห็นกางเกงในสีดำ ผมนี่อยากเอื้อมมือไปล้วงมากเลย เวลาล่วงเลย ยังเล่นน้ำต่อไป พี่ยศได้ขึ้นมานั่งยองๆ ริมตลิ่ง ผมตามขึ้นไปนั่งข้างๆ คุยกันผมนั่งสั่นเพราะความหนาว แกเอื้อมมือมาโอบหลัง พร้อมพูดว่า ตัวนิ่มดีเนอะ "แน่นอนคับเพราะตัวผมอวบๆ มีพุงไม่ได้หุ่นดีเท่าไร อิอิ" แกเล่าให้ฟังว่า แกไม่ใช่คนที่นี่ แกกับเพื่อนทั้งสามมาเช่าหอพัก ทำงานโรงอิฐแถวๆ นี้ ช่วงนี้สงกรานต์เลยหยุด มาเล่นน้ำกัน เดี๋ยวไปกินเหล้ากันมั้ย จะไปซื้อไก่บ้านไปทำ ผมนี่ตอบตกลงทันทีคับ เราสองคนก็กะโจนลงน้ำอีกรอบ
ผมว่ายไปแอบขี่หลังพี่ก้อน พี่ก้อนก็จับก้นผมกะเตงทันทีคับ ผมกอดคอแก กะเตงๆ ควEเด้าหลังแก มันก็เริ่มแข็งขึ้นมาทันที แกยิ้มหัวเราะเดินกะเตงไปหาพี่เอก บอกว่า "เอก เอานี่ไอ้นี่ไปหน่อย หนักว่ะ" ผมรีบลงไปขี่หลังพี่เอกทันที พี่เอกก็รีบดำลงน้ำอีก ผมก็ตามลงไป แกปล้ำกอดผมจากด้านหลังพร้อมกับเด้าหลังผม รู้สึกได้ว่ามันแข็งขึ้นมา ผมเอื้อมไปจับ โอ....ยาวมากๆ ขึ้นมาจากน้ำเห็นพี่ก้อนเดินไปริมตลิ่ง พี่เอกเดินตามไป ควักควEดุ้นยาวฉี่ข้างๆ กัน ผมตามไปแทรกระหว่างกลาง เห็นควEทั้งสองคนยาวเท่าๆกัน พี่ก้อนจะอวบกว่า พี่เอกยาวแถมฝังมุขสองเม็ดอีก ทั้งคู่หันมา ผมเอื้อมจับ

38

102

432

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

เครดิต
432
 เจ้าของ| โพสต์ 13-5-2018 19:14:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทั้งสองคนเอามาเขี่ยที่ต้นขา เอ็นอุ่นๆ ชักเข้าชักออก สองคนยิ้มหวานให้ผม รีบเก็บแล้วจูงมือผมไปที่พุ่มหญ้าแถวนั้น ลับตาคน ผมรีบก้มลงจัดการอม ทันทีคับ ไอติมสองแท่งนี้อร่อยสุดๆ เลย ทั้งคู่ครางเสียว ผมอมสลับกันไปมาไปมา ดึงทั้งสองควEมาเข้าปาก เอาสองควEมาถูกันไปมาพี่ทั้งสองแข่งกันซู้ดปาก น่าจะเสียวน่าดู พี่ก้อนบอก พอก่อนออกมาเดี๋ยวไอ้ยศถามหา เราสามคนรีบเก็บควEเเล้วกะโจนลงน้ำอีกที บ่ายคล้อยเราสี่คนขึ้นมาใส่เสื้อผ้าชวนผมไปกินเหล้า ไปซื้อไก่บ้านมาทำต้มยำ พี่ยศบอกว่าเดี๋ยวไปดูไก่บ้านไก่ชนด้วยกัน ผมขี่รถซ้อนหลังพี่ยศกอดเอว อบอุ่นดีจัง พอถึงบ้านเลี้ยงไก่ ซื้อไก้บ้านที่ฆ่าแล้วมาทำกับแกล้ม พร้อมซื้อเหล้าขาวกลั่น 40° มาถุงใหญ่ ก็กลับหอพัก พี่ยศหยุดรถบอก ปวดฉี่แล้ว เดินไปที่พุ่มหญ้าผมรีบตามไปทันที ระหว่างพี่ยศควักควEออกมาฉี่นั้น ก็ถามผมว่า "สองคนนั้น ควEใหญ่เท่าพี่มั้ย(ยิ้มหวาน)" ผมบอกว่า ยาวๆ อ่ะคับ "อมด้วยมั้ย" "ครับ" พี่ยศฉี่เสร็จยังไม่เก็บควEก็ดึงผมไปกอด พร้อมหอมแก้ม บรรจงจูบผม ควEน้อยๆ ผมนี่ตั้งโด่เลย "เดี๋ยวถึงบ้านจัดการให้หน่อยนะ" ผมยินดีเลยคับ แล้วก็เดินออกมา ซ้อนรถออกไปด้วยกันเลย พอถึงห้องพัก โชคดีที่เป็นช่วงสงกรานต์ หอเลยเงียบ มีเพียงสองห้องที่อยู่ พี่ยศกอดคอผมเดินเข้าห้องซึ่งไม่กว้างมากนัก มีตู้เสื้อผ้า กับที่นอนใหญ่ๆ พัดลมเพดาน ทีวีตุ้เย็นพร้อม ข้างหลังบ้านก็ตากเสื้อผ้ากางเกงใน สีสดใสหลายตัวทีเดียว

38

102

432

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

เครดิต
432
 เจ้าของ| โพสต์ 13-5-2018 19:14:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่ยศบอกว่า อยู่รวมกันสามคนนี่ล่ะ ไม่เหงาดี อยู่ห่างลูกห่างเมีย อยู่หลายคนสนุกดี ประหยัดด้วย "ครับ ผมก็อยากสนุกกับพี่ๆ คับ อิอิ" พี่ก้อนกับพี่เอกทำกับแกล้มอยุ่ ใส่เสื้อผ้าชุดเดิม ผมกับพี่ยศก็จัดแจงตั้งวง ไม่นานก็ล้อมวง ตั้งวงเหล้ากลั่นกัน โดยมีแก้วเป๊กหนึ่งใบวนรอบวง เป๊กนึงเต็มแก้ว ผมกะดกลงคอทีนึง ร้อนผ่าวตั้งแต่คอลงกะเพาะเลยทีเดียว แต่พี่ๆ ทั้งสามกะดกกันยังกะน้ำเปล่า ผมยังไม่ยากเมานะ เดี๋ยวหมดสนุก ผมเลยบอกว่า ขอเบรกก่อนพี่สามคน กินกันไปก่อนเลย คุยกันไปสัพเพเหระ กับแกล้มพินาศเพราะผมจัดการเองหมด
พอดื่มเหล้ากันก็เริ่มร้อน เหงื่อไหลไคลย้อย พี่ก้อนถอดเสื้อคนแรก ตามมาด้วยพี่ยศ พี่เอก ผมก็ถูกหนุ่มสองคนนี้จับถอดเสื้อ ไม่อายแล้วคับ ดูดควEให่ขนาดนี้แล้ว ระหว่างที่จิบๆ กันไปนั้น สามคนก็ผลัดกันลุกไปเยี่ยว ผมก็ปวดแต่ก็อั้นไว้ รอมีคู่ไปเยี่ยวพร้อมกัน ระหว่างที่เยี่ยวผมก็จับ สลัดๆ ให้ พี่เขาบอกให้ใช้ปากทำความสะอาดให้หน่อย ผมก็ก้มลงเลียทันที ออกมาพี่ๆ หัวเราะกัน ผมถามว่า "เล่นน้ำมา เกงในเปียกๆ ไม่คันเหรอคับ" อากาศร้อนเกงในเปียกก็เริ่มแห้ง "เออว่ะ เปลี่ยนเสื้อผ้าละกัน"พี่เอกบอก พร้อมกับถอดกางเกงรวดเดียวก็เปลือย พร้อมคว้าผ้าขาวม้ามามัดเอว นั่งชันเข่าปล่อยให้พวงควEห้อยออกมาโชว์ ประตูห้องก็เปิดไว้ช่างไม่กลัวคนผ่านไปมาเห็นเลย เหล้าใกล้หมดละพี่ยศบอกว่าจะไปซื้อมาเพื่ม พร้อมออกไปข้างนอกกับพี่ก้อน เหลือผมกับพี่เอกคนเดียว ผมจับมุกของพี่เอกเล่นไปมา มันแข็งสู้มือตั้งแต่สองหนุ่มยังไม่ออกไปละ  ผมถามว่า ทำแบบนี้กันทุกวันเลยเหรอ "ไม่ทุกวันหรอก บางวันทำงานกลับมาเหนื่อยๆ ก๋ไม่มีอารมณ์หรอก พี่สามคนก็เป็นเพื่อนกันมานาน แก้ผ้าอาบน้ำด้วยกัน ก็ไม่อายกันล่ะ เคยซื้อกะหรี่มารุมเย็Eกันบ่อยๆ ลงขันกัน" ระหว่างที่พูดไปก็จับควEพี่เอกเล่นไปด้วย แข็งสู้มือซะด้วย "คืนนี้ อยู่กับพี่นะ พี่จะทำหน้าที่ผัวให้ดีที่สุดเลย" "ได้คับ" พี่ก้อนกับพี่ยศกลับมาพร้อมปิดประตูห้อง จัดแจงถอดเสื้อผันกันออก (ถอดให้กัน) เดินควEแข็งไปหยิบผ้ามามัดเอวแล้วนั่งลงวงเหมือนเดิม เหล้าขาวขวดใหม่เปิดขึ้น พี่สามคนก็จัดแจงจิบต่อไป ผมก็จะเมาแล้วล่ะ พี่เอก กอดผมจากด้านหลัง พี่ก้อนถอดกางเกงให้ผม  ควEเล็กๆ ผมก็ดีดผึงออกมา พี่เอกถาม "เคยแก้ผ้ากินเหล้ามั้ย" "เคยคับ" สามคนก็ถอดผ้าขาวม้าออกทันที นั่งกินเหล้าสบายใจ สบายกายกันเลย ร้อนขนาดไหนก็ไม่สนละ พี่ยศเดินไปเปิดทีวี เปิดหนังเอวี เป็นหนังฝรั่งที่มีนางเอกโดนรุมเยดสองรู พร้อมอมให้อีกคน ทั้งสี่ควEแข็งขึ้นมาทันที พี่เอกเงื้อมมาหอมแก้มผม คว้าผมไปกอด พี่ก้อนก็หอมอีกข้าง กอดผมกับพี่เอก ผมครางไม่เป็นภาษา พี่ยศก็กอดผมด้านหน้าดูดนมผม โอย..ดีจริงโว้ยย โดนรุมเยด ควEทั้งสามก็กะดกหงึกๆ

38

102

432

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

เครดิต
432
 เจ้าของ| โพสต์ 13-5-2018 19:15:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตกเยนๆ อากาศร้อนตัวเหม็นและเหนียวมากขึ้น เราสี่คนเดินกันมาหลังบ้าน เปิดน้ำใส่กะมังจนเต็มหยิบอุปกรณ์อาบน้ำ พี่ๆ ตักน้ำราดตัวกันใหญ่ ผมหยิบสายยางมาฉีดทำเป็นฝักบัว เหมือนอาบน้ำให้เด็กๆ เลยคับ มองดูภาพชายกำยำสามคนขัดสบู่ สระผม แปรงฟัน ควEแข็งแกว่งไปมาตามแรง อิอิ ผมเสียวควEแข็งแทบแตก พี่ก้อว่าน้ำควEสีขาวผมเริ่มย้อยลง ก็จับมันเอานิ้วเขี่ยหัวเล่นไปมา อูยยย เสียวโว้ย... สามคนก็จับผมไปร่ดน้ำ ถูสบู่ทั้งแต่ตีนยันหัว ผมเป็นเหมือนป๋าเเล้วมีอีหนูมาอาบน้ำให้ 55+ จากนั้นพี่ยศก็ทวงสัญญา ด้วยการเอาสบู่ชะโลมหัวควE จนลื่นจับผมโก่งโค้งท่าหมา เอาหัวควEจ่อปากถ้ำ ค่อยๆ ยัดนำทางเข้าไป อา...... เจ็บคับ ขนาดมันไม่น้อยเลย เจ็ดนิ้ว พี่ยศค่อยๆ เด้า พั่บๆๆๆ ซื้ดปากไปเรื่อยๆ ผมก็เสียวคับ น้ำเงี่ยนไหลหยดเต็มควEเลย ผมกอดพี่ก้อนไว้ พี่นั่งให้ผมกอด พี่เอกนั่งควEอ่อนมองอยู่ข้างๆ พี่ยศบอกพอก่อน หนาวละแกอุ้มผมขึ้นประคองจับราดน้ำอีกที เราทั้งสี่ เดินเข้าห้องมา จัดผ้ามาเช็ดตัว
หนังในทีวีจบไปแล้ว แต่หนังนอกจอยังไม่จบยังคงดำเนินเรื่องต่อไป เราสี่คนแก้ผ้ากินเหล้ากันต่อ ผมจูบกับพี่ๆ ทุกคน จับควEเยี่ยวให้ทุกคน จนเริ่มดึก  แบตโทรสับผมหมดไปแล้ว พี่เอกบอกให้ผมนอนที่รี่ ทำหน้าที่เมียให้พี่ๆก่อนนะ ตามสัญญาไง อิอิ พี่สามคนยืนขึ้นกอดคอล้อมวงกัน ทำให้ควEทั้งสามมาจ่อที่ปากผม จัดการอมทันทีเลยคับรอไร ผมบรรจงละเลงลิ้น อมๆดูดๆ ไปมาจนแตกคาปาก ทั้งสามคน แต่ก็ยังแข็งโด่อยู่เลยโคตรเจ๋ง ผมมึนมากไม่ไหวเเล้ว พี่ก้อนเลยจับผมนอนบนที่นอนของเขา ที่นอน พี่สามคนนั่งจิบเหล้ากันต่อ นั่งคุยกันผมฟังไม่รู้เร่องแล้วก็หลับไป สักพักนานเท่าไรไม่รู้ มีคนมาดูดนมผม ตกใจตื่นอ้อ พี่สองคนนี่เองทพี่ก้อนอมควEน้อยๆของผมอยู่ ผมดึงพี่ยศมาจูบพี่เอกขึ้นมาจูบตาม เป็นจูบแบบสามคน พี่ก้อนก็เอานิ้วมาแยงรูจากหนึ่งนิ้วเป็นสองนิ้วสามนิ้วเร่อยๆ แล้วก็เอาควEเจ็ดนิ้วอวบๆ เยดทันที พี่ก้อนเยดแรงมาก ผมสะเทือนเหมือนแผ่นดินไหว พี่เอกก้มลงไปอมควEผม พี่ยศก็ให้ผมอมควE สามคนสลับตำแหน่งกัน ไปเรื่อย น้ำสองบวกความเมานี่ทำให้อึดเป็นสองเท่าเลย เราครางกันไม่เป็นภาษา จนใกล้งานเลิก พี่เอกจับผมนอนหงาย
ทั้งสามชักว่าวรดตัวผม ใครเสร็จก็ให้ผมอมดูดๆ ต่อไปอีก อ่า..... หมดแรงกันเป็นแถว เราสี่คนนอนเปลือยกันแบบนั้น ตกดึกก็หนาว ผมกอดพี่ยศนอน ห่มผ้า พี่เอกกับพี่ก้อนนอนก่ายกัน อบอุ่นบวกร้อนเลยทีเดียว สี่หนุ่มแข่งกันกรนใหญ่ แปลกที่ผมหลับไม่ลงหรอกคับ พี่ก้อนตื่นขึ้นมานั่ง พร้อมกันคลานมากอดผมจากด้านหลัง พร้อมกะซิบว่า "น้องเก่งมากนะ รับศึกพี่สามคนได้ พรุ่งนี้ไม่ต้องไปไหนนะ อยู่ต่ออีกวันได้ป่ะ" ผมก็ตกลงทันทีเลยคับ แล้วพี่ก้อนก็ลูบหัวผม จนหลับกันไปทั้งสี่คน
ยังไม่จบนะคับ เดี๋ยวมาเล่าต่อนะคับว่าศึกอีกวันจะเป็นแบบไหน แล้วจะกลับมาต่อนะคับผม บ้ายยย

0

75

281

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

เครดิต
281
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 133
  • พ้อยต์: 307
โพสต์ 13-5-2018 20:06:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ประทับใจสุดๆ

4

993

426

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
426
  • พลังน้ำใจ: 6
  • พลังดอร์: 1725
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 2854
โพสต์ 13-5-2018 23:35:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีสุดๆๆๆ

12

1345

802

เครดิต

ฮีโร่ LV.4

Rank: 4

เครดิต
802
  • พลังน้ำใจ: 22
  • พลังดอร์: 4160
  • พ้อยต์: 5045
โพสต์ 14-5-2018 06:04:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

0

465

179

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
179
  • พลังดอร์: 702
  • พ้อยต์: 1349
โพสต์ 15-5-2018 21:54:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

5

4027

1643

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
1643
  • พลังดอร์: 5272
  • พ้อยต์: 4445
โพสต์ 17-5-2018 23:46:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

0

405

199

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
199
  • พลังดอร์: 1017
  • พ้อยต์: 1632
โพสต์ 18-5-2018 12:33:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดๆไปเลยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 11-12-2018 21:04 , Processed in 0.044992 second(s), 22 queries , Gzip On.