• ระบบมือถือ
    หลังจากดาวน์โหลดฝั่งไคลเอ็นต์ที่ด้านซ้ายของโค้ดสองมิติสแกนการเข้าถึงที่รวดเร็วไปยังเว็บไซต์
  • ตั้งเว็บไซต์เป็นหน้าแรก
  • Sina Weibo
  • Tencent Weibo
  • จดหมายไมโครอย่างเป็นทางการ
    การออกแบบดรีมสีฟ้าบัญชีสาธารณะอย่างเป็นทางการไมโครช่อง
    เพิ่มโหมด:
    1、ค้นหา: ไมโครสัญญาณ(www.tsg365.cn
    2、สแกน: สแกนด้านซ้ายของโค้ดสองมิติ
    "ความฝันการออกแบบสีฟ้า"
  • ลงทะเบียน
     ลืมรหัสผ่าน
     ลงทะเบียน
  • ขนาดจอกว้าง
  • เมนูเพิ่มเติม
    ดู: 220|ตอบกลับ: 1

ลุงเชิง นักมวยควEใหญ่ cp

[คัดลอกลิงก์]

414

1169

1725

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
    1725
    • พลังน้ำใจ: 420
    • พลังดอร์: 1904
    • ทอง: 0
    • พ้อยต์: 4729
    โพสต์ 5 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
    ลุงเชิงท่านอายุ 47ปีเป็นอดีตนักมวยภูธร ตัวไหญ่หนา สูง170กว่า ตัวตำ ซึ่งลุงเชิงได้เปิดค่ายมวยและขายน้ำชาตอนกลางคืน ที่บ้านแกครับ และเป็นที่รู้กันของคนในหมู่บ้านว่าลุงเชิงเป็นเกย์ คือลุงแกจะแอบดูดควE นักมวยในค่ายแก รวมถึงคนแก่โดนไปหลายคนแล้ว  จนเป็นเรื่องพูดล่อกันว่าใครไปนอนบ้านลุงแกไม่ก้นบานก็โดนดูดจนซีด ครับ
    เหตุการที่ผมได้ลองกับลุงเชิง คือคืนหนึ่งผมกลับจากเที่ยวขับรถผ่านร้านแก เลยคิดอยากลองกับลุงเชิง เลยหยุดที่ร้านแกเพื่อซื้อบุหรี่ ซึ่งคืนนั่นลุงเชิงกำลังจะปิดร้านพอดี แกใส่โสร่งอยู่ ผมเห็นแล้วใจสั่นเลยครับ ผมเดินเข้าไปในร้านแก่เพื่อจ่ายเงินค่าบุหรี่ที่โต๊ะ และตอนลุงเชิงแกทอนเงิน ผมรับเงินทอนเสร็จผมก็ตัดสินใจเอาไปจับควEแกครับ พร้อมกับบีบเบาๆและชักขึ้นลง ซึ่งของลุงเชิงใหญ่มากครับกำแทบไม่รอบขนาดไม่แข็ง  แล้วผมก็บอกลุงเชิงว่าไปนอนที่บ้านนะ ขณะที่มือยังคงจับของลุงเชิงอยู่ ลุงเชิงยิ้มและบอกว่าได้ เดี่ยวปิดร้านก่อนครับ
    ผมก็เอามือออกจากควEแกแล้วเดินขึ้นรถกลับบ้าน ไปรอลุงแกที่บ้าน  สักพักลุงเชิงก็ขับรถมาถึงบ้านผม ลุงเชิงใส่โสร่งมาครับ แล้วลุงเชิงก็เดินเข้ามาในห้องผมเลยครับ แล้วแกก็ล้มนอนบนที่นอนเลยครับ ผมก็นอนข้างแกโดยไม่พูดอะไรกันเลยนอกจาการลูบคลำกัน ผมเริ่มจับของแกนอกผ้าโสร่งได้สักพักผมก็คลายปมโสร่งออกเปิดไห้เห็นและสัมผัสกับควEแกที่ใหญ่ ดำยาวหัวบานสุดๆ ผมชักเล่นได้สักพักก็จัดการดูดให้แกเลยครับ ตอนผมดูดลุงเชิงแกครางเสียงดังมากพร้อมกับเด้งเอวสวนบางครั้งผมแทบสำลัก  ดูดไปได้สักพักลุงเชิงก็ให้ผมขึ้นอยู่บนตัวแกเล่นท่า69 ลุงเชิงแกดูดเก่งมากครับจนผมแตกในปากแก เลยครับแตกก่อนแกครับ  แล้วผมก็ลงจากตัวแก่มาดูดให้แกต่อ แกก็เด้งสวนสักพักน้ำแกก็แตกออกเยอะมากครับแถมแกจับหัวผมเด้งอยู่ จนผมสำลักน้ำแก คาวสุด ๆจากนั้น ผมกับลุงเชิงก็คุยกัน นอนเล่นของแกสักพักแกก็ขอตัวกลับ หลังจากครั้งนั้นผมก็ได้เล่นเสียวกับลุงเชิงเป็นประจำครับ คือผมติดใจควEแก จนทุกวันนี้ยังแอบโทรหากัน เสียวกันอยู่ประจำ

0

1

1

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
    1
    • พลังน้ำใจ: 0
    • พลังดอร์: 9
    • ทอง: 0
    • พ้อยต์: 14
    โพสต์ เมื่อวาน 02:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 22-5-2018 07:47 , Processed in 0.027237 second(s), 23 queries , Gzip On.