DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 2789|ตอบกลับ: 14

โดนเด็กอัดตูด 2 สวิงกิ้ง

[คัดลอกลิงก์]

36

95

421

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
421
  • พลังน้ำใจ: 36
  • พลังดอร์: 261
  • ทอง: 50
  • พ้อยต์: 790
สวัสดีครับเพื่อนๆ ผมแมนคนเดิม คราวที่แล้วกับเรื่องราวของผมกับ ไอ้ก๊อต เด็กรับใช้ที่บ้านผม มันยังไม่จบแค่นั้นครับ มันยังมีที่เด็ดกว่านั้นอีกครับ เข้าเรื่องเลยดีกว่าครับ หลังจากที่ผมโดนมันเอาตูดไปสองครั้งแล้ว ผมกะมันก็แอบมีอะรัยกันหลายครั้งเลยครับ จนกระทั่งมีอยู่วันนึง ไอ้ก๊อต มันชวนผมไปเอากันข้างนอก ทีแรกผมก็แปลกจัยว่าทำมัยต้องไปข้างนอก มันเลบบอกว่าลองเปลี่ยนบรรยากาศดูบ้าง อีกอย่างวันนี้เมียผมก็ไม่อยู่บ้านด้วยเลยเข้าทางครับ ผมกะมันเลยออกไปด้วยกัน จนกระทั่งถึงสถานที่ครับมันเป็นม่านรูดแถวสาย4 ครับ โดยผมกะมันก็นั่งแท็กซี่ไปครับ ตอนนั้นก็ประมาณ 2 ทุ่มเห็นจะได้เมื่อไปถึง มันก็บอกแท็กซี่หั้ยจอดแล้วผมกะมันก็เดินเข้าห้องกันไปครับ เมื่อเข้าไปผมเองถึงกะงงเลยครับ เพราะไม่ใช่แค่ผมกะมัน 2 คนครับ กลับมี เด็กผู้ชายอีก 2 คนครับ หน้าตาไม่ดีเท่ารัยแต่ดูท่าทางจะใช่ย่อย และก็ใช่ย่อยจริงๆ ครับ เมื่อผมไปถึงไอ้ก๊อตมันก็แนะนำหั้ยผมรู้จักครับ คนแรกชื่อ หนุ่มครับ ส่วนอีกคนชื่อต้นครับ และก็ไม่ต้องบอกเพราะพวกมันเป็นเพื่อนกันหมดเลยครับ พวกมันชวนผมกินเบียร์กินได้สักพัก ไอ้ก๊อตมันก็เริ่มมาเล้าโลมที่ตัวผมครับทีแรกผมก็ไม่ยอมเพราะอายเพื่อนมัน จนในที่สุดมันก็บอกกะผมตรงๆว่า วันนี้มันกะเพื่อนมันอีกสองคน จะขอเอาผม หรือเรียกง่ายๆว่าสวิงกิ้งนั่นแระครับ ผมเองไม่ยอมครับ ไม่กล้าด้วย จนไอ้ก๊อตมันเร่งเร้าผมหนักขึ้น มันถอดเสื้อกะกางเกงผมออก จนเหลือแต่เกงในสีขาวผมเป้าตุงยุตรงหน้าพวกมัน 3 คน ผมทั้งอายทั้งเสียว จนไอ้ก๊อตมันบอกว่าไม่เจ็บมากหรอกครับหนุกดี ผมเลยตกลงเพราะนาทีนั้นก็ผมเองก็เงี่ยนสุดๆแระครับ เมื่อตกลงพวกมันก็มาที่ตัวผมเลยครับ ไอ้ก๊อตไม่ต้องพูดถึงมันช่ำชองกะตัวผมทุกซอกมุมหมดแระครับ หนุ่มเพื่อนมันก็เข้ามาประกบดูดปากกะผมทันทีมันบอกว่าเห็นก๊อตบอกว่าพี่ทำหั้ยทุกอย่างจิงป่าวครับ ส่วนไอ้ต้นก็ทั้งฉกทั้งดูดหัวนมผม พร้อมมันครางบอกว่าคนหล่อนี่เป็นแบบนี้นี่เอง ผมเริ่มครางปล่อยตามอารมที่พวกมันเริ่มแสดงออกมา ไอ้ก๊อตถอดเสื้อผ้าออกเหลือแต่เกงในสีขาวเป้าตุงพร้อมทั้งมันมาดันที่เป้าตุงที่ควEผม ซึ่งเป็นท่าผมเสียวมาก ผมครางออกมาก๊อตพี่เสียวจังเลย ต้น กะ หนุ่ม ได้จัยเลยถอดเหลือแต่เกงในตัวเดียว ผมเห็นถึงกับอึ้งบอกได้คำเดียวว่า พวกมันสองคนใหญ่มากครับ ไม่แพ้ของไอ้ก๊อตเลย ที่สำคัญใหญ่กว่าผมซะอีก ทั้งที่พวกมันเป็นเด็กกว่า ผมร่วมสิบปี หนุ่มเอาควEเป้าตุงของมันถุไถตามหน้าอกแน่นของผม ส่วนต้นเด็ดสุดๆ เอาควEเป้าตุงของมันมาถุไถที่หน้าผม ผมเลยเลียควEมันที่ตุงยุในเกงในทั้งอย่างนั้นเลยครับ จนในที่สุดผมเลยเอาลิ้นเลียรอดไปในเกงในมันเลยถอดเกงในออก

36

95

421

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

เครดิต
421
  • พลังน้ำใจ: 36
  • พลังดอร์: 261
  • พ้อยต์: 790
 เจ้าของ| โพสต์ 21-5-2018 17:03:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ควEมันเด้งสวนมาใหญ่มากครับผมเลยทั้งอมทั้งดุดไข่มันบอกตรงๆ นาทีนั้นเงี่ยนแบบสุดๆ แล้วครับ ผมเองเริ่มรู้สุกเหมือนมีอะรัยเข้าไปที่รูตูด ไอ้ก๊อตครับ มันเริ่มเย็Eผมแล้ว มันจับผมถ่างขากระหน่ำเย็Eไม่ยั้งผมครางได้ไม่เท่ารัย ทั้งหนุ่มกะต้น ก้เอาควEใหญ่ยักษ์ทั้งคู่ฟาดปากผม พร้อมทั้งมันสองคนผลัดกันกระเด้าควEเข้าปากอย่างเมามัน ผมโดนทั้งเย้ดตูดและปากพร้อมกัน เสียวแบบสุดๆ จนไอ้ก๊อตมันถอดควEมันออก ไอ้ต้นเลยเสียบต่อมันเย็Eผมสักพัก ก็เปลี่ยนหั้ยผมนั่งเทียนมันแล้วก็เข้าทางอีกสองคน พวกมันเอาควEกระเด้าปากผมต่อทันที ผมเสียวแบบสุดๆ ครางได้แต่ที่ลำคอ เพราะโดนควEเด็กที่ใหญ่มาก เด้าปาก ผมยุท่านี้สักพักก็เปลี่ยนท่า คราวนี้เป็นไอ้หนุ่มมาเย็Eผมต่อ ไอ้หนุ่มนี่ท่าทางจะซาดิสนิดๆ ก่อนมันเย็Eมันบอกผมว่า ไหนมึงเงี่ยนนักหรอเด่วกูจะเย็Eมึงหายตูดบานเลย แต่มันยิ่งกลับทำหั้ยผมเงี่ยนหนักยิ่งกว่าเดิมมันเย็Eผมไป พร้อมกับบอกว่า กูอยากเย็Eหน้าหล่ออย่างมึงมานานแล้ว ไหนมึงร้องออกมาสิ ผมเลยร้องตอบมันว่า พี่ยอมแล้วครับ มันไม่พอจัยหั้ยผมเรียกมันว่าผัว ผมเลยเสนอมันว่าผัวครับเย็Eเมียแรงๆเลยครับ ผัวสุดยอดเลยครับ แล้วเมื่อผมตอบกลับไปอย่างนั้น พวกมันทั้งสามคนก็ยิ้มแล้วมองหน้ากัน แล้วไอ้ก๊อตก็บอกผมว่า กุบอกแล้วไอ้แมนว่ามึงต้องชอบ ผมอึ้งเหมือนกันเพราะปกติมันเองก้อไม่เคยพุดกะผมแบบนี้ แต่ผมเองก้อไม่สนจัยอะรัยแล้วครับ เพราะเงี่ยนแบบสุด มันอยากทำรัยผมยอมหมดแระครับ จากที่เคยรู้สึกเสียศักศรีและอายมาก เหมือนเชิงชายงัยไม่รู้ แต่ตอนนี้ ผมยอมรับตัวเองได้แระครับว่าผมเองเป็นเกย์ แถมยังเป็นเกย์ที่ชอบหั้ยโดนเย็Eเสียด้วย และคืนนั้นพวกมัน สามคนก็วนเวียนเย็Eตูดผมอย่างเมามัน จนสลบหลับไปตอนไหนไม่รุ้ ผมตื่นมาอีกทีเลยลุกเข้าห้องน้ำ อาบน้ำล้างตัว ล้างน้ำควEของไอ้เด็กทั้งสาม แต่ยังล้างได้ไม่ทันเสดดี ไอ้ก๊อตก้อเข้ามามันมาฉี่ พอมันฉี่เสดก้อตรงมาหาผมแล้วจับบีบที่ควEและตูดผม ผมเลยจับตูดมันเหมือนสนองว่าเอาเลย มันกดหัวผมลงแล้วกระเด้าควEยัดปากผม แล้วจัดการเย็Eผมต่อที่ห้องน้ำนั่นเลย ผมบอกได้คำเดียวครับว่าเซ็กครั้งนี้เป็นอะรัยที่สุดยอดมากครับ ผมเองก็คงยอมรับสภาพกับการเป็นทาสสวาสของเด็กรับใช้ที่บ้านอย่างแท้จริง เพราะเพียงแค่มันเงี่ยน ผมเองก็ต้องไปสนองมันทุกครั้งไป อย่างว่าล่ะครับผมเองก็อยากอยู่ไม่ใช่น้อย แถมมันเอาผมแต่ละครั้งก็ใช่ย่อยที่ไหน เด็กอะรัยทั้งควEใหญ่ แถมเอาโคดเก่งครับจนผมเองก็ติดลีลาของมันจริงๆ แระครับ

0

2227

744

เครดิต

VIP DorZaa

Rank: 4

เครดิต
744
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 2467
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 4754
โพสต์ 21-5-2018 23:04:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

0

355

166

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
166
  • พลังดอร์: 819
  • พ้อยต์: 1313
โพสต์ 22-5-2018 08:56:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดใจขึ้นเรื่อยๆ

12

1299

775

เครดิต

ฮีโร่ LV.4

Rank: 4

เครดิต
775
  • พลังน้ำใจ: 22
  • พลังดอร์: 4014
  • พ้อยต์: 4801
โพสต์ 24-5-2018 05:44:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยครับ

7

303

194

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
194
  • พลังน้ำใจ: 20
  • พลังดอร์: 779
  • พ้อยต์: 493
โพสต์ 24-5-2018 08:44:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
boybybeach ตอบกลับเมื่อ 21-5-2018 17:03
ควEมันเด้งสวนมาใหญ่มากครับผมเลยทั้งอมทั้งดุดไข่มัน ...

ขอบคุณครับ

5

3794

1560

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
1560
  • พลังดอร์: 4964
  • พ้อยต์: 3885
โพสต์ 26-5-2018 04:33:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

0

478

158

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

เครดิต
158
  • พลังดอร์: 522
  • พ้อยต์: 1034
โพสต์ 29-5-2018 23:26:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบมากครับ

0

134

80

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

เครดิต
80
  • พลังดอร์: 481
  • พ้อยต์: 518
โพสต์ 3-6-2018 09:01:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับ

21

332

496

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

เครดิต
496
  • พลังน้ำใจ: 33
  • พลังดอร์: 2863
  • พ้อยต์: 1078
โพสต์ 4-6-2018 23:58:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 22-8-2018 10:51 , Processed in 0.100006 second(s), 22 queries , Gzip On.