DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 385|ตอบกลับ: 5

เพื่อนรักเพื่อนเลอะ ตอน ลักหลับครั้งแรกน้ำทะลักคาปาก copy

[คัดลอกลิงก์]

503

1417

2103

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
2103
  • พลังน้ำใจ: 512
  • พลังดอร์: 2374
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 5551
สวัสดีครับเรื่องที่ผมจะเล่าเป็นเรื่องระหว่างผมกับเพื่อนรักสมัยมัธยมปลายขอใช้ชื่อสมมติว่าจูนะครับ จูเป็นคนผอม สูงประมาณ 175 หนัก 53 หน้าตาหล่อคมเข้มผิวคล้ำเรียกว่าดำเลยก็ได้ เราเรียนโรงเรียนเดียวกันแต่คนละห้องครับ ผมเรียนอยู่โรงเรียนนี้ตั้งแต่ม.1ครับแต่จูเพิ่งเข้ามาตอนม.4 ผมเริ่มต้นคุยกับจูด้วยการทักไปทางเฟสบุ๊คแล้วก็กลายเป็นจุดเริ่มต้นความเป็นเพื่อนของเรา 2 คน เราคุยเล่นกันไปเรื่อย ๆ วันละนิด ๆ หน่อย ๆ มีหยอกล้อกันบ้าง

ผมชอบจูครับตั้งแต่ครั้งแรกที่เห็นเลย ผมไม่รู้ว่าจูคิดอะไรก็ผมรึป่าวแต่ผมมีความสุขมากที่ได้เล่นกับจูทุกวันแล้วเราก็สนิทกันมากขึ้นถึงขนาดที่ว่าวันไหนไม่ได้คุยกันหรือไม่ได้เจอหน้ากันไม่ได้เลย สนิทกันจนเพื่อนล้อว่าเป็นผัวเมียกันแล้วครับ 555 แต่ผมก็ไม่ได้สนใจอะไรมาก หลังจากที่เพื่อนล้อจนผมกับจูกลายเป็นคู่จิ้นประจำชั้นปีเราก็เริ่มหยอกล้อถึงเนื้อถึงตัวกันมากขึ้นจนกลายเป็นการลวมลามเลยครับ 555 ไอจูชอบเอานิ้วมาเขี่ยหัวนมผม บางวันมันก็แกล้งมาจับควEผมแล้ววิ่งหนี แล้วบางครั้งผมก็แกล้งจับควEมันหรือไม่ก็เอานิ้วเขี่ยร่องตูด 555 ด้วยความที่เราเล่นแบบนี้กันบ่อย ๆ มันทำให้ผมเริ่มคิดว่าจริง ๆ แล้วจูมีใจให้ผมหรือมันก็แค่เล่นสนุกไปเรื่อย

จูชวนผมไปเที่ยวที่บ้านต่างจังหวัดหลายครั้งแต่ผมไม่มีโอกาสได้ไปเลย จนถึงวันครบรอบอายุ 16 ปีของไอจู ผมก็ตกลงจะไปเที่ยวบ้านมันครับ จูมันดีใจมากมันจัดห้องจัดบ้านต้อนรับผมอย่างกับแขกคนพิเศษเลย มันไล่พ่อกับแม่ไปนอนห้องนอนสำหรับแขกแล้วให้ผมไปนอนห้องใหญ่กับมัน และหลังจากที่เรากินมื้อเย็นเสร็จเรียบร้อยเราสองคนก็ขึ้นห้องนอนไปนั่งเล่นเกมดูทีวีกันครับ ผมคิดว่าคืนนี้ต้องได้เสียวกันแน่ ๆ 555

สักพักผมก็ไปอาบน้ำล้างตูดล้างควEให้หอม ๆ พอผมออกจากห้องน้ำจูมันนั่งเล่นคอมอยู่ส่วนผมหยิบกางเกงบอลขาสั้นมาใส่โล่ง ๆ ไม่มีกางเกงในนอนอยู่บนเตียงแล้วตบหมอนเรียกไอจู
ผม : (ตบหมอน) จูมานี่เร็ว

จู   : ไม่เอาจะเล่นคอม
ผม : มาเร็ว ๆ มาเดี๋ยวนี้เลย
จู   : มึงจะเล่นอะไรเนี่ย
ผม : เอ๊า ก็มึงชวนกูมาบ้านมึงเองนี่หวา นี่ไงกูมาหามึงแล้ว มานอนนี่เร็ว
จู   : เดี๋ยวกูอาบน้ำก่อน
     (แล้วผมก็เดินไปหามันที่โต๊ะคอม)
ผม : รีบไปอาบน้ำเลยไปกูขอเล่น(คอม)บ้างดิ
จู   : เอออออออ

แล้วไอจูก็ไปอาบน้ำ พอมันอาบน้ำเสร็จมันเดินมาหาผมที่โต๊ะคอม ผมหันไปเห็นมันใส่กางเกงบอลตัวเดียวเดินควEแกว่งไปแกว่งมาอยู่ในเกงบอล มันยาวใช้ได้เลยครับ แม้ว่าตอนอยู่โรงเรียนผมจะเคยจับควEมันแต่ก็เป็นการแตะเล่น ๆ มากกว่า ไม่รู้ขนาดที่แท้จริง พอมันเดินมาถึงโต๊ะคอมที่ผมนั่งอยู่
ผม : ไปนอนนู่นไป
จู   : อะไรมึง นี่คอมกูมึงนั่นแหละออกไป นี้มึงจะเล่นอะไรอีกเนี่ย
     (ผมคิดในใจว่า กูก็จะเปิดซิงตูดมึงไง)
ผม : ไม่ไปนอนจิงอ่อ
จู   : เอออออออออออออออออออ

503

1417

2103

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

เครดิต
2103
 เจ้าของ| โพสต์ 9-9-2018 18:00:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูท่าไอจูมันจะไม่เล่นกับผมครับ ผมต้องลุกออกจากโต๊ะคอมพร้อมความรู้สึกผิดหวังและคำถามที่ว่า ตกลงจูคิดยังไงกันแน่ ผมเดินขึ้นไปนอนบนเตียงแล้วหันไปมองไอจู ไม่นานมันก็ปิดคอมปิดไฟในห้องแล้วมานอน ผมรู้สึกมันแปลก ๆ ปกติไอจูนอนเกือบเที่ยงคืนแต่ครั้งนั้นมันปิดไฟนอนตั้งแต่ยังไม่ 4 ทุ่ม แต่ผมก็ไม่รู้จะทำไงต่อ ใจนึงอยากจะลักหลับมันแต่ก็ไม่กล้าเพราะยังไม่เคยทำและกลัวมันจะไล่เตะ ผมนอนคิดนู่นคิดนี่ไปเรื่อยจนเผลอหลับไป ผมรู้สึกตัวอีกทีตอนเช้าประมาณเกือบ 7 โมง ตื่นขึ้นมาปวดฉี่เลยลุกไปเข้าห้องน้ำ พอฉี่เสร็จผมก็เดินออกมาไอจูยังไม่ตื่น ผมไปนั่งข้าง ๆ มัน แล้วความเสียวก็กำลังจะเกิดขึ้น 555

ไอจูนอนหงายอยู่ครับมีมือขวาวางอยู่บนอก ผมมองมันไล่ตั้งแต่หัวจรดเท้า อ่าวเห้ยไอจูมันนอนกระดิกเท้าอย่างสบายใจครับ แน่นอนว่ามันต้องตื่นแล้วเพราะคนหลับที่ไหนจะนอนกระดิบเท้าสบายใจได้ขนาดนั้น "ไอจู...ตื่นยังว่ะ...เห้ย...เห้ย เห้ย" จูไม่ขยับครับ ผมเลยเอาหน้าผมเข้าไปใกล้ ๆ หน้ามันปรากฎว่ามันหรี่ตามองผมอยู่ ผมเริ่มรู้สึกสนุกแล้วสิ ผมเอื้อมมือไปจับควEมันแบบกล้า ๆ กลัว ๆ เพราะนี้คือการลักหลับครั้งแรก มองด้วยตาเปล่าผมรู้ควEมันอยู่ไหน ห้อยซ้ายห้อยขวาพาดขึ้นบนหรือชี้ลงล่าง ผมเลยคลำที่หว่างขาเพราะคิดว่ามันต้องชี้ลงล่างแน่แต่ไม่ใช่ มีแต่พวงไข่ ผมเลยค่อย ๆ เอานิ้วชี้จิ้มที่ผ้ากางเกงบอลฝั่งด้านซ้ายเบา ๆ อุ่ย ไม่อยู่ตรงนี้ เลยเปลี่ยนมาจิ้มเบา ๆ ฝั่งขวา อุ่ยตรงนี้ก็ไม่มี ตอนนี้ผมรู้แล้วว่ามันต้องพาดขึ้นบนแน่ ๆ ผมหันไปดูไอจูมันยังกระดิกเท้าแล้วหรี่ตาดูผมอยู่ แต่สักพักมือที่วางอยู่บนอกมันก็เลื่อนมาที่เป้ากางเกงบอลแล้วลูบควEจากนอกกางเกงบอลครับ โอ้วววววววววว ควEมันแข็งอยู่ครับ ยาวมากด้วย มันลูบควEยั่วน้ำลายผมสักพักก็เอามือออก แล้วมือผมก็คว้าเข้าไปที่ควEมันทันที โอ้ยแข็งชิบหาย ควEมันยาวมากครับผมเล่นปูไต่บนควบมันไต่ขึ้นไต่ลงแล้วชักควEมันจากนอกกางเกงบอลสักพักผมก็ล้วงเอาควEมันออกมาครับ โอ้ววววว นี่คือควEแท่งแรกที่ผมเห็นของคนอื่น มันตรงยาว อวบพอประมาณ คล้ำนิด ๆ หัวเปิดสุด ๆ ผมชักขึ้นชักลงมีน้ำเงี่ยนใสๆไหลออกมาต่อเนื่อง รู้สึกได้ว่าไอจูกระตุกควEสู้มือผมครับ ผมหันไปดูมันหยุดกระดิกเท้าแล้วปิดตาสนิทไม่แอบมองผมแล้ว ผมชักควEมันช้า ๆ แล้วไปกระซิบข้างหูมันครับ "ขอให้สนุกสุด ๆ นะครับที่รัก" ผมรูดมือลงมาที่โคนควEแล้วเอาปากครอบลงไป ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด เสียงออกมาจากปากไอจูครับแต่ผมไม่สนใจเพราะตอนนี้ควEของคนที่ผมแอบชอบอยู่ในปากผมแล้ว

นี่เป็นประสบการณ์อมควEครั้งแรกของผมครับ ผมไม่รู้ต้องทำยังไง 555 ก็ค่อย ๆ ดูดช้า ๆ เอาลิ้นตวัดวนรอบหัวควEเลียน้ำเงี่ยนใส ๆ หวาน ๆ ลื่น ๆ แล้วผมก็ดูดแรงขึ้น ควEไอจูตอนนี้แข็งมากครับมันคงเงี่ยนสุด ๆ น้ำเงี่ยนไหลไม่หยุด ผมคายควEออกมาแล้วเอาลิ้นเลียน้ำเงี่ยนที่เยิ้มบนหัวควEเหมือนเลียไอติมที่กำลังละลายเป็นน้ำ ไอจูมันแอ่นควEขึ้นมาประมาณว่าให้ผมอมต่อ ผมก็ครอบปากลงไปใหม่ดูดแรง ๆ ไอจูเด้งควEสวนเข้ามาในปากผม กระแทกคอจนผมสำลัก "เบา ๆ หน่อยดิวะกูแทบอ้วก ควEยาวชิบหาย" ผมบอกไอจู "เล่นตัวนะมึงเมื่อคืน อยู่เฉย ๆ ไปเลยกูดูดเอง" แล้วผมก็เอาปลายลิ้นแหย่เข้าไปในรูควE อื่อออ.........อื้อออ......อึ๊บ..........อื้อ.......... มีเสียงครางเบา ๆ อยู่ในคอไอจูครับ มันเริ่มเกร็งแขนเกร็งขาแล้วควEมันก็แข็งสุด ๆ ผมเริ่มดูดแรง ๆ อีกครั้งไอจูก็เด้งควEสวนขึ้นมาเบา ๆ กลายเป็นมันนอนเย็Eปากผม มือผมอีกข้างบีบ ๆ คลึง ๆ ที่ไข่มันแล้วเอานิ้วกลางไปเขี่ยรูตูดพยายามแหย่เข้าไปแต่ไม่เข้า ผมถุยน้ำลายใส่มือเอาไปทาที่รูตูดไอจูแล้วแทงตูดมันอย่างแรงนิ้วกลางเสียบพรวดเดียวจนมิด "เพื่อนรัก ควEมึงยาวชิบหาย กูขอกินน้ำว่าวมึงหน่อยนะจู แตกทะลักคาปากกูเยอะ ๆ เลยนะไม่ต้องกลัวเลอะ กูจะกินน้ำว่าวมึงให้หมด"

503

1417

2103

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

เครดิต
2103
 เจ้าของ| โพสต์ 9-9-2018 18:00:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมพูดกับไอจูที่นอนควEแข็งเงี่ยนสุด ๆ ขณะที่มือผมข้างนึงชักว่าวให้ไอจูมืออีกข้างก็แยงตูดมันอยู่ พูดเสร็จผมก็ดูดควEมันแรง ๆ เอานิ้วแทงตูดแรง ๆ แล้วคว้าน ๆ เขี่ย ๆ ในรูมัน แล้วมือผมอีกข้างก็ชักควEตัวเองจากนอกกางเกงบอล ผมดูดควEจนไอจูทนความเสียวไม่ไหวน้ำแตกทะลักคาปากผมเยอะมากจนกินไม่ทันไหลย้อยออกออกมาตามลำควEที่ตั้งตรง ด้วยความรักและความเงี่ยนผมรีบกินน้ำว่าวที่พุ่งออกจากควEไอจูแล้วเลียกินน้ำว่าวที่ไหลย้อยออกมาจนหมดไม่เหลือสักหยด ไอจูนอนนิ่งหายใจแรง ผมกระซิบข้างหูมันเบา ๆ "ขอบคุณนะ" แล้วผมก็จูบปากมัน มันรีบหันหน้าหนี้แล้วลืมตา "มึงทำเหE้ยไร เอามือออกจากควEกูเดี๋ยวนี้เลย" แต่ตอนนั้นไม่มีอวัยวะส่วนไหนของผมสัมผัสมันเลย เพราะมือผมกำลังชักว่าวของตัวเองอยู่ "อะไรของมึง มือกูอยู่นี่ กูชักว่าอยู่มึงไม่เห็นอ่อวะ ไหน ใครจับควEมึง" ตอนนั้นผมเสียวสุด ๆ น้ำใกล้แตก ผมก็ยืนชักว่าวให้มันดู “อยากดูกูชักว่าวอ่อวะ ดูนี่สิ โอ๊ยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดด อ้าาาาาาาา ซี๊ดดดดดดดดด โอ๊ยยยยยยยยย ไม่ไหวแล้วโว้ยยยยยยยยยยยย” ตุบ ตุบ ตุบ ควEผมกระตุกอย่างแรงน้ำแตกคากางเกงบอลทะลักออกมาข้างนอกกางเกงต่อหน้าไอจู มันจ้องควEผมตาไม่กระพริบเลยครับ

หลังจากนั้นเราสองคนก็จัดการตัวเองอาบน้ำกินข้าวแล้วออกไปเที่ยวกัน ผมเลยถามจูตรง ๆ ว่า
ผม : จู ควEมึงยาวกี่นิ้ววะ
     (ไอจูยิ้มเขิน ๆ ไม่ยอมตอบก่อนบอกว่า)
จู   : อะไรของมึง  เดี๋ยวกูกลับบ้านทิ้งมึงไว้ตรงนี้แหละ (อมยิ้ม)
ผม : อะไรว๊าบอกแค่นี้ไม่ได้อ่อ
จู   : กูกลับบ้านละนะ (ยิ้มเขิน ๆ)
ผม : เออ ไม่ถามแล้วก็ได้........แต่..........ตอนนั้น(โดนดูดจนแตก)มึงตื่นแล้วใช่มั๊ย
จู   : ตอนไหนมึงวะ (มันทำเสียงเข้ม)
ผม : ก็ตอนนั้นไง....................ตอนที่มึงทำน้ำ(ผมจะบอกว่าทำน้ำแตกทะลักคาปากผม)
จู(มันพูดแทรกขึ้นมา) : ไม่รู้เว่ย ไม่รู้อะไรทั้งนั้นแหละ เลิกถามได้แล้วมึงอ่ะ แล้วอย่าลืมกลับไปซักกางเกงที่เลอะน้ำว่าวมึงด้วย
แล้วเราสองคนก็เดินเที่ยวด้วยกันต่อโดยไม่พูดถึงเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นเมื่อเช้า

และแล้วผมก็ทำภารกิจลักหลับ อมควE กินน้ำว่าวครั้งแรกในชีวิตสำเร็จถึงมันจะเริ่มด้วยความกล้า ๆ กลัว ๆ ก็เถอะ แต่ตอนนี้ผมรู้แล้วว่าไอจูมันยอมเล่นเสียวกับผมด้วย หลังจากครั้งนั้นถ้ามีโอกาสเล่นเสียวกับมันอีกเมื่อไหร่ ไอจูไม่รอดจากมือผมเลยสักครั้ง 555

ตอนที่เราสนิทกันใหม่ ๆ ผมเคยคุยกับจู มันบอกว่า ถ้าพ่อรู้ว่ามันเป็นเกย์หรือมีอะไรกับผู้ชายพ่อเอามันตายแน่ ถึงขั้นตัดพ่อตัดลูกกันได้เลย ผมเดาว่านี่อาจเป็นสาเหตุที่มันไม่ยอมเล่นเสียวกับผมและให้ผมลักหลับมันแทน แล้วทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้จำอะไรไม่ได้ทั้งนั้น

ประสบการณ์ครั้งต่อไปจะเป็นยังไง รอติดตามกันนะครับ

0

273

99

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
99
  • พลังดอร์: 372
  • พ้อยต์: 638
โพสต์ 12-9-2018 22:08:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

5

3865

1586

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

เครดิต
1586
  • พลังดอร์: 5067
  • ทอง: 50
  • พ้อยต์: 4060
โพสต์ 6 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

0

240

126

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
126
  • พลังดอร์: 663
  • พ้อยต์: 1036
โพสต์ เมื่อวาน 22:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 22-9-2018 13:08 , Processed in 0.045781 second(s), 19 queries , Gzip On.