DORZAA.org เกย์ ชายรักชาย เว็บเกย์ เกย์ออนไลน์

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน

ข้อตกลงการใช้งานเว็บ Dorzaa.org แจ้งปัญหาการใช้งานที่กะทู้นี้ ประกาศจากทางเว็บ - อัพเดทวิธีการใช้งานเว็บ

โปรโมชั่น!! สมัครวีไอพีวันนี้เพิ่มวัน 2 เท่า หนังวีไอพีดูออนไลน์ได้ทันที ดาวน์โหลดง่าย อัพเดพหนังวีไอพีมาใหม่ มิ.ย.

Facebook - Google+ - Twitter - Youtube เกณฑ์การลงภาพ R หรือ X - อธิบายเกี่ยวกับเรื่องเครดิต ประกาศรับสมัครผู้ดูแลบอร์ด

ค้นหา
ดู: 466|ตอบกลับ: 4

เด็กฝึกงาน(ซ่อมบำรุง) copy

[คัดลอกลิงก์]

654

1793

2732

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
2732
  • พลังน้ำใจ: 668
  • พลังดอร์: 3139
  • ทอง: 0
  • พ้อยต์: 6904
ผมเป็นรองผู้จักการ ผมได้ช่วยงานได้ทุกแผนก และผมเดินดูงานได้ทุกแผนก มีอยู่วันนึงผมได้เดินเข้าไปที่แผนกช่าง ผมเห็นว่าขาหลอดไฟมันหัก ผมเลยใช้ฝ่ายช่างเปลี่ยน แต่วันนี้แผนกช่างติดงานกันหมด. ผมเลยมองดูหาพนักงานไปเรื่อยๆๆจนเจอเด็กฝึกงานนั่งคุยอยู่กัน2 คน ผมเลยบอกน้องเค้าว่า ให้เค้าเปลี่ยนขาหลอดไฟ,,ให้หน่อย แล้วน้องอีกคนบอกว่าขอเข้าห้องน้ำก่อน แหละเดินตามหลังผมมาคนนึง น้องคนนี้น่ารักมากเลยคราฟเค้าชื่อโก้ โก้เลยหาอุปกรณ์มาเปลี่ยนโดยที่ไม่มีใครช่วยส่งเครื่องมือให้เค้า. ผมเลยยืนเป็นลูกมื่อโก้. โดยมีการถอดของเก่าออกและเอาของใหม่ใส้แทน ผมยื่นอุปการให้โก้ โดยที่ผมไม่ได้ระวัง โก้ทำเครื่องมือหล่นใส่หัวผมพอดี จึงุหัวแตก เลือดออกเยอะ โก้เลยตกใจเลยลงมาดูผม เค้าถอดเสื้อตัวในมาปิดแผลให้ผมตอนที่โก้ถอดเสื้อผมได้สอดสายตาไปดูหน้าท้อง เป็นลอนสวยมากๆๆๆ   โก้พยุงผมขึ้นรถเพื่อไปโรงพยาบาล แต่ดูการกระทำของโก้ เค้าเป็นห่วงมผมมากๆจนถึง โรงพยาบาล เเละตอนนี้ทำแผลเสร็จเย็บ12 เข็ม ผมมึนๆๆหัว. หมอเลยให้ผมนอนดูอาการ1คืน ผมบอกหมอว่า ผมไม่มีคนเฝ้า. แต่โก้บอกว่าเค้าเฝ้าเองเเต่ขอกลับบ้านอาบน้ำเปลี่ยนผ้าก่อนเดียวกับมา ผมเลยบอกหมอว่าขออยู่ห้องพิเศษ เพราะมีประกันชีวิต เลยได้ห้องพิเศษผมเลยเผลอหลับแต่พอตื่นขึ้นมามี,ใครแต่มีการเช็ดตัว เพราะผมใข้ขึ้นแล้วผมพยายาม  ลืมตาเห็น โก้เช็ดตัวให้ผมโดยที่เช็ดหมดทุกซอกทุกมุมเเม้กระทั่งตรงควEโก้เช็ดให้หมด พอเช็ดตัวเสร็จโก้ก็เอาข้าวต้มมาให้ผมกินเเละเอายามาให้ผมกิน แล้วโก้ก็เข้าไปอาบน้ำ ผมเลยแอบทำว่าหลับไป พอโก้ออกจากห้องน้ำใส่ผ้าขนหนูออกมา แล้วมาจับตัวผมว่าไข้ลดยัง ผมเลยเเอบเอามือลองเข้าไปในผ้าขนหนูดูและได้ไปจับควEโก้เล่นจนควEโก้เเข็ง โก้เลยรีบไปใส่เสื้อผ้าและก่อนนอนโก้ได้มาจุฟหน้าผากผม1ครั้ง อีกวันผมได้ออกจากโรงบาลกลับไปอยู่บ้านพักพนักงาน ก็เลยบอกที่บ้านเค้าว่าเค้าจะดูผมที่บ้านพักเเละนอนที่บ้านพัก พอโก้มาถึงผมเเกล้งหลับเสียก่อน ซึ่งโก้มีกุญเเจห้องผม ที่เค้าขอผมไว้ 1ชุด พอโก้มาถึงโก้ก็เข้าไปกอดผมแล้วหอมแก้มผม ผมเลยให้โก้ไปอาบน้ำเเล้วมานอน โก้อาบน้ำเสร็จมานอนข้างๆใส่ผ้าขนหนูผืนเดียว เค้าเอามือผมไปจับของเค้า ผมเลยดึงผ้าขนหนูออกเเล้วจับของเค้าเล่น ของโก้ประมาณ7นื้วได้คับ หัวยังเเดงอยู่เลย ผมชักขึ้นชักลง โก้บอกว่าเสียวพอสักพักโก้บอกทนไม่ไหวเเล้วโก้เลยมาจูปปาก ไซ้คอ หูผม ผมเสียวไปหมด โก้ถอดเสื้อกับกางเกง ผมออกหมด โก้ดูดนมผม ผมเสียวมากๆๆ ผมเลยเอาปากไปอม ควEโก้ เลียทั้ง2 ลูกทีห้อยอยู่ด้วยและโก้ทนไม่ไหว ผมบอกให้โก้อมของผมบ้าง เค้าบอกว่าเค้าทำไม่เป็น ผมบอกว่าเหมือนดูดไอติม เค้าเลยยอมทำให้ผม เรา69กัน ผมเลียไปถึงร่องประตูหลัง โก้เสียวตัวสั่นมากๆๆผมเลยเอานิ้วแย่ลงไป 1นิ้ว 2นิ้วโก้บอกว่าให้พอเค้าไม่ชอบ ผมบอกว่าถ้าไม่ชอบเเล้ว มาทำไม เค่าเลยยอมผม ผมให้เค้านอนหงาย ไซร้คอหู ดูดนมเค้า เเละเลียมาเลยๆๆๆ จนถึงควEเค้า เค้าเสียว ครางอยู่ในคอ เเละดังออกมาเรื่อยๆๆ ผมเอา ky ทาที่ประตูหลังเค้าเเละทาที่ควEผม ผมบอกว่าปล่อยตัวตามสบาย ผมเเหย่เข้าไปทีละนิด จนพ้นหัวหยัก น้องเค้าเจ็บมากๆๆๆ เลยบอกว่าให้เอาออก ผมเลยหยุดเเละดูดนมเค้าดูดปากจนน้องเค้าเสีย วผมจึงกดลงทีละนิดจนมิดด้าม

654

1793

2732

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

เครดิต
2732
  • พลังน้ำใจ: 668
  • พลังดอร์: 3139
  • พ้อยต์: 6904
 เจ้าของ| โพสต์ 12-5-2019 20:11:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมหยุดพักเเปปนึงจนเค้าบอกว่าพร้อมเเล้ว ผมเลยเริ่มซอยเบาๆๆ จนน้องเค้าคราง ออกมา ว่าพี่คับผมเสียวๆๆเสัยวมากๆๆๆ เอาเเรงๆๆเลยผมเลยซอยไม่ยั้งเลย เปลี่ยนท่าไปเรื่อยๆๆจนท่าสุดท้ายที่กำลังจะแตกท่ายกขาพาดบ่าเห็นหน้าเค้าเสียวสุดๆๆ โก้บอกพี่คับผมเสียวเหลือเกิน ซีดๆๆๆๆ เสียวคับพี่ โก้บอกว่าพี่ผมจะแตกเเล้ว ผมเลยรีบซอยๆๆๆ เเละแตกพร้อมกัน ของโก้ น้ำออกเยอะมากๆๆกระเด็นไปถึงหัวโก้เลย ผมจูปปากโก้ และนอนทับโก้สักพักก็ไปอาบน้ำล้างตัวพร้อมกัน แล้วกลับมานอนกอดกัน แต่นอนได้สักพักผมรู้สึกมีอะไรแปลกๆๆตรงประตูหลังผมรู้สึกตัว โก้เอาลิ้นเเหย่รูตูดผมอยู่ ผมรู้สึกเสียวมากๆๆเเต่ไม่มีเเรงขัดขืนเพราะพึ่งกินยาเลยเพลียมากๆๆโก้เอาkyที่เหลืออยู่มาทีที่ตูดผมเเละควEเค้าแล้วโก้เอานิ้วเเย่รูตูดผม แล้วเอาควEมาใส่โก้ใส่ที่เดียวครึ่งนึงผมร้องจ๊ากเลย น้ำตาไหลผมเอามือตบหน้าโก้ไป1ครั้ง โก้ก็จับเเขนผมไว้ทั้งสองข้าง เหมือนกำลังข่มขืน แล้วโก้ก็ดันเข้าจนมิดด้ามผมได้แต่ร้องไห้เพราะเจ็บมากๆๆ แล้วโก้ก็ซอยจนเสร็จเค้านอนทับผมและพอเอาควEออก ทั้งน้ำทั้งเลือดไหลออกมาพร้อมกัน โก้อุ้มผมไปล้างตัว ผมเเสบมากๆๆ แล้วโก้ก็พาผมมานอนกอดผมและผมได้ไข้ขึ้นอีกครั้งในคืนนั้นโก้ทำให้ผมเหมือนที่ผมนอนที่โรง พยาบาลเลย และหลังจากวันนั้นเรามีไรกันเกือบทุกคืนจนตอนนี้โก้ฝึกงานเสร็จเเล้วโก้ก็มาเเวะตอนเย็นๆกับผมเหมือนจะทุกวัน แต่ถ้าวันไหนผมโดนโก้เย็E จะเจ็บตัวทุกครั้งเเละในตอนนี้ถ้าผมเอาโก้ โก้ต้องให้ผมทำเค้าเเรงๆๆเหมือนคนซาดิสทุกครั้ง ผมตกใจกับคำพูดคำนึงที่โก้พูดขึ้น โก้พูดว่า ห้ามมีไรกับคนอื่น ถ้าเค้ารู้เค้าเอาตายเเน่ เพราะเค้ารักเเละหวงผมมากๆๆ เราคบกันด้วยใจ กินข้าวพร้อมกัน ไปไหนไปด้วยกันตลอด โดยที่บ้านของโก้ก็รักผมเหมือนลูกคนนึงเเล้วคับ

0

597

216

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
216
  • พลังดอร์: 807
  • พ้อยต์: 1427
โพสต์ 13-5-2019 20:38:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

5

4217

1719

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

เครดิต
1719
  • พลังดอร์: 5578
  • ทอง: 50
  • พ้อยต์: 5018
โพสต์ 15-5-2019 03:33:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

0

278

92

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
92
  • พลังน้ำใจ: 0
  • พลังดอร์: 303
  • พ้อยต์: 618
โพสต์ 15-5-2019 18:10:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 26-5-2019 22:03 , Processed in 0.089540 second(s), 19 queries , Gzip On.